ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nong5670

คนไข้สาว งานนี้มีบานแน่ๆเจอของพี่แมนเข้าไป

Pong Sak

zirza

น้องดรีมดูรูปร่างบอบบางอยู่น่ะครับ

Daxamoo

มีของดีมาให้ชิมไม่ขาดเลย สบายหำจิงๆ

ขาวดำ

น้องดรีมงานดีเนอะ 

ว่าแต่หมอผูกปิ่นโตเลยรึเปล่าเนี่ย ^^
มันก็ไม่แน่

phithan

อยากกลับไปเกิดใหม่แล้วเลือกเรียนหมอฟันมั่ง แต่ขอไปถามเพื่อนหมอฟันดูก่อนว่าได้ของแถมแบบนี้มั่งมั้ย

munkza

น้องดรีมเลือกถูกคนซัด้วย พี่แมนฟันแล้วจบ?

kabyala

คิดมากไปไม่ครับพี่หมอแมน เด็กมันอยากได้ตังใช้ก็แค่นั้นเดียวนี้เก็กๆเขานิยมกันหาตังวิธีนี้ง่ายดีครับ ขอบคุณครับ

Komratouy13

chiratzz

วรวิท สาโท

หนูนัทครับ

ตอนนี้อยากเปลี่ยนอาชีพไปเป็นหมอฟันน่ะครับ

sanboston

รีบมาเม้นก่อนเลย อยากเห็นเนื้อสดๆ เอาลาบ คงแซบมาก เผื่อมีเม้มปิดเอาไว้ ของดีๆ หายาก  เอ หรือว่าเด็กมันเล็งคุณแมนเอาไว้ ใครเสดใครหว่า

chipchip

มีเคสแบบนี้บ่อยๆดีนะหมอ เด็กๆ กรุบกริบ