ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 66 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 29, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

อาการเป็นไงบ้างครับ ผมก็เพิ่งหายไข้จากผลข้างเคียง astra ครับ เซ็งสุดๆครับ

nongfriend

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นึกว่าพี่โทนจะโดนน้องหมวยพาไปงาบซะแระ แล้วคราวนี้น้องแก้มมาหาถึงร้านเกมส์จะง้อคุณแฟนด้วยวิธีไหนนะ โดนพี่ดาววางยาไว้แบบนั้น....????

Nattanan Tst

Nong5670

แหม่นึกว่าจะจัดให้น้องหมวยสะหน่อย แบบนี้น้องหมวยยอมเทใจให้หมดเลยมั่งเทพโทน

nar007

น้องแก้มมาแล้ว จะคุยกันรู้เรื่องมั้ยนะ น่าจะมีปัญหาที่สุดเพราะงานมีรับจ้อปด้วย สงสารนะเมื่อไหร่จะเลิกรับนะ

Au Nanma

น้องแก้มแสนขี้อ้อน
เราว่าน่ารักดี
ไม่ถึงกับเจ้าเล่ห์หรอก

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: puretank เมื่อ กันยายน 29, 2021, 01:19:00 ก่อนเที่ยง
มาแล้ว ขอเม้นก่อนอ่าน
: อาการเป็นไงบ้างครับช่วงนี้ ไม่ไหวอย่าฝืนนะครับ

เม้นหลังอ่าน
...เห้อ ใจอ่อนอีกแล้ว บอกไปเลยครับ เป็นแบบนี้ก็ดีอยู่แล้ว ถถถ
เจอน้องแก้ม สงสัยไม่ได้พักแล้ว

gamokung

ดีใจที่ร้านเกะเปิดอีกครั้ง ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยนะครับท่าน

*น้องหมวยรอดตัว โทนคงเห็นเป็นเด็กน้อยจริง หรือช่วงนี้สาวๆเยอะจัดแล้วมากกว่าไม่งั้นเสร็จ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กันยายน 29, 2021, 10:07:18 ก่อนเที่ยง
นึกว่าพี่โทนจะโดนน้องหมวยพาไปงาบซะแระ แล้วคราวนี้น้องแก้มมาหาถึงร้านเกมส์จะง้อคุณแฟนด้วยวิธีไหนนะ โดนพี่ดาววางยาไว้แบบนั้น....????
อ้าวๆๆ....น้องแก้มมาขอเป็นเมียอีกคนแระ  แถมงัดลีลาสาวนวดกระปู๋มาง้อเต็มรูปแบบเลยโทษฐานที่ไม่ยอมเชื่อเมีย....5555

boy2516