ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 15.1 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กุมภาพันธ์ 25, 2022, 12:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ

ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
กว่าจะถึงฝั่งฝัน https://xonly8.com/index.php?topic=256103.0
ผมมันไม่เอาไหน https://xonly8.com/index.php?topic=256031.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

(เช้าวันจันทร์)

ขวัญ "กระหรี่ร่านควยแหกหีค่ะ"

ขวัญ "กระหรี่ร่านควยชอบรุมเย็ดค่ะ"

ขวัญ "กระหรี่ร่านควย...!!!......อ๊อยสสส์...ละเมอน้ำแตกอีกแล้วหรอเนี่ย..อืมมสสส์ อ๊ะๆๆๆ....อราาาซซซ์"

บ้าจริง ขืนเป็นแบบนี้ทุกวันมีหวังโดนพี่แม็กซ์จับได้แน่ๆ ไม่รู้ว่าขวัญจะละเมอแบบนี้ตอนไหน ดีนะที่ส่วนมากจะเป็นพี่แมกซ์ที่ตื่นไปทำงานก่อน พอตัวหยุดกระตุกขวัญก็ลุกขึ้นไปอาบน้ำอาบท่า พอเช็ดตัวเสร็จอะไรเสร็จก็หยิบชั้นในวิตถารของไอ้ริวคุงมาใส่ ขวัญใส่ผิดใส่ถูกอยู่สองสามรอบกว่าจะสวมได้ถูกวิธี และวิธีพิสูจน์ก็คือการลองเดิน ขวัญเดินไปมาแค่สามสี่ก้าวก็เสียวแทบเข่าทรุดแล้ว นี่ขวัญต้องสวมชั้นในวิตถารแบบนี้ไปสอนที่มหาลัยจริงๆ หรือเนี่ย แถมยกทรงยังเป็นแบบทั้งหนีบทั้งสั่นอีก ถึงจะสั่นเบาๆ ก็เถอะ แล้วขวัญก็ถ่ายรูปส่งให้ไอ้ริวกับนายบอลก่อนที่จะหยิบชุดที่ใส่ไปสอนมาสวม ระหว่างนั้นไอ้ริวคุงก็ส่งไลน์มาบอกว่าให้เลือกระหว่างใส่ชุดที่มันตัดสั้นไปสอนแล้วตอนเย็นไม่ต้องมากับชุดกระโปรงยาวปกติของขวัญแต่ตอนเย็นต้องไปหาพวกมัน ขวัญตัดสินใจเลือกที่จะไม่ไปหาพวกมันตอนเย็นทันทีแล้วก็หยิบชุดที่พวกมันตัดสั้นให้มาสวม พอสวมเสร็จก็ไม่ถึงกับสั้นมากซะเท่าไหร่ ชายกระโปรงเลยเข่าขึ้นมาน่าจะสองสามนิ้วน่าจะเท่าๆ กับยัยหลิว แต่ขวัญที่ไม่เคยใส่กระโปรงสั้นเลยเข่าไปสอนมาก่อนจะทำยังไงดีล่ะ แถมยังผ่าข้างขึ้นอีกเป็นคืบ แต่ยังไงก็ดีกว่าต้องไปหาพวกมันตอนเย็นล่ะกันนะ

พอขวัญส่งรูปให้ไอ้ริวคุงกับนายบอลแล้วขวัญก็บึ่งไปที่มหาลัยทันที ขวัญไปกินข้าวเช้ากับเพื่อนๆ อาจารย์ด้วยกัน ยัยหลิวเห็นขวัญก็ถึงกับร้องกรี๊ด นางบอกว่าเพื่อนฉันเปลี้ยนไป๋ ยัยหลิวถามใหญ่เลยว่าทำไมถึงแต่งตัวแบบนี้ได้ ขวัญก็ได้แต่บอกว่าอยากลองเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง เห็นแกใส่มาตั้งนานเลยอยากใส่ดูบ้าง ส่วนยัยหลิวก็ถามซอกแซกอยู่นั่นแหล่ะจนขวัญบอกว่างั้นฉันกลับไปเปลี่ยนก็ได้ นางเลยหยุดถาม

พอกินข้าวเกือบเสร็จขวัญก็เห็นนายมิกซ์กับเพื่อนเค้านั่งกินข้าวอยู่ด้วยกัน เพื่อนคนนั้นหันหลังให้ขวัญแต่ทรงผมดูคุ้นๆ นะ ....!!!.... ไม่นะ อย่าบอกนะว่า พอขวัญเห็นแบบนั้นก็รีบกินแล้วก็ขอเพื่อนไปเข้าห้องน้ำทันที บ้าจริง ทำไมโลกถึงได้กลมขนาดนี้เนี่ย ขวัญที่กำลังเดินไปที่ห้องน้ำเพราะว่าจะเดินอ้อมไปด้านหลังเพื่อไปอาคารพักครู แต่พอเดินออกจากห้องน้ำมาขวัญก็ถึงกับตกใจเมื่อนายเมฆมายืนที่หน้าขวัญแล้ว

นายเมฆ "สวัสดีครับพี่มายด์ ไม่คิดว่าจะเจอกันที่นี่จริงๆ นะครับ"

ขวัญ "ทะ..เธอจำคนผิดแล้ว ฉันชื่อขวัญนะ ไม่ได้ชื่อมายด์"

นายเมฆ "จำไม่ผิดหรอกครับ หรือว่าจะให้พาไปหาไอ้มิกซ์"

ขวัญ "มะๆ...ไม่ อย่านะ ยอมรับก็ได้ เธอนี่โกหกอะไรไม่ได้จริงๆ"

นายเมฆ "ผมแอบดูอาจารย์ตั้งนาน ไม่คิดเลยว่าเราจะได้อะบะแหล่มแป่มแป้มกันหลายรอบแล้วนะครับ"

ขวัญ "บ้า ห้ามพูดเรื่องนี้นะ"

นายเมฆ "ผมไม่พูดหรอกครับ ผมแค่จะมาสวัสดีเฉยๆ ยังไงก็แอดไลน์ผมมาด้วยนะครับ"

ขวัญ "..."

นายมิกซ์ "ไอ้เมฆ มึงคุยกะใครอยู่วะ"

ขวัญ " (อย่าบอกนะ) "

นายเมฆ "อ๋อ คุยกับคนรู้จักหน่ะ ไม่มีไรหรอก"

นายมิกซ์ "แล้วมึงเห็นอาจารย์พี่ขวัญป่าววะ เห็นเดินมาแถวนี้หนิ หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้"

นายเมฆ " (อย่าลืมแอดไลน์นะครับ) กูก็ไม่เห็นเหมือนกันว่ะ มึงรีบไปเรียนไม่ใช่หรอ เดี๋ยวกูก็จะกลับแล้ว"

นายมิกซ์ "เออๆ งั้นกูไปเรียนละ เดินทางดีๆ"

นายเมฆ "เจอกันๆ"

....

..

.

ขวัญ "หลบไปได้แล้ว ฉันจะไปเตรียมตัวสอนหนังสือ"

นายเมฆ "ไว้เจอกันนะครับ เดี๋ยวผมขอใช้บริการอีก อิอิ"

ขวัญ "......"

บ้าเอ้ย ทำไมต้องมาเจอนายเมฆตรงนี้ด้วยนะ แบบนี้คงไม่วายต้องโดนนายเมฆแบล็คเมลล์อีกแน่ๆ แค่นายบอลนายเบสกับพวกภารโรงขวัญก็จะแย่อยู่แล้ว แล้วขวัญก็รีบเดินไปที่อาคารพักครูเพื่อเตรียมเอกสารก่อนที่จะเดินไปอาคารเรียน แต่กว่าจะเดินไปถึงก็เล่นเอาน้ำแตกถึงสองรอบทั้งๆ ที่ไม่มีคำสั่งอะไรเลย

การเดินทุกย่างก้าวก็ทำให้เส้นมุกทั้งสามสายทำงานอย่างหนักหน่วง แต่ละก้าวก็จะทำให้สายมุกพวกนี้ครูดไปได้สองถึงสามเซนติเมตรเลยทีเดียว ซึ่งก็อย่างที่บอก สองสายนอกจะรูดไปสวนกับสายตรงกลางซึ่งรูดกลับมาต่อการเดินหนึ่งก้าว แล้วกว่าจะเดินถึงอาคารพักครูและกว่าจะเดินถึงอาคารเรียน สายมุกพวกนี้ก็รูดเอาแคมกับเม็ดแตดจนขวัญเสียวน้ำแตกไปสองน้ำ แถมหัวนมก็ทั้งโดนหนีบโดนสั่นอีก แถมคนที่ขวัญเดินผ่านก็จะจ้องมองขวัญกันตาเป็นมันโดยเฉพาะผู้ชาย แถมยังมีเพื่อนอาจารย์แซวอีกว่าวันนี้แต่งตัวสวยเป๊ะเวอร์ปังต๊าชชมากนะจ๊ะอีก

พอเข้าห้องเรียนก็จะโดนนายเบสกับนายบอลแกล้งให้โพสท่าอีก ทั้งท่าโพสต์ปกติและโก่งตูดตอนเขียนกระดาน แถมพวกมันยังแซวว่าแต่งตัวโป๊ขึ้นนะครับกลางห้องเรียน ขวัญนี่อับอายจนแทบมุดแผ่นปาเก้หนี แต่ด้วยหน้าที่ก็ต้องกลั้นใจฝืนทนแล้วก็ก้มหน้าก้มตาสอนต่อไป แถมตอนทำแบบฝึกหัดท้ายคาบนายเบสกับนายบอลยังสั่งให้โพสต์ท่าเซ็กซี่ในการเฉลยคำตอบอีก ขวัญก็โพสต์ไปเฉลยไปและอับอายหน้าแดงไป ทำไมต้องเป็นถึงขนาดนี้ด้วยนะ

พอถึงคาบถัดไปก็เป็นคาบที่ต้องมีนายมิกซ์เข้าเรียนด้วย นายมิกซ์ส่งไลน์มาหาขวัญตั้งแต่เมื่อคืนตอนสี่ทุ่มกว่า แต่ตอนนั้นมือถือไม่ได้อยู่กับขวัญ ไอ้ริวคุงคงจะตอบให้แทนสินะ แต่ยังไงก็ดีกว่าที่เงียบไปเฉยๆ แบบนี้นายมิกซ์คงน่าจะจับสังเกตได้ง่ายกว่า ยังไงก็ต้องปกปิดเรื่องนี้กับนายมิกซ์ให้ถึงที่สุด แล้วระหว่างที่สอนอยู่นายมิกซ์ก็เอาแต่จ้องมองมาที่ขวัญจนขวัญแทบไม่เป็นอันสอน แต่ระหว่างที่ขวัญสอนอยู่ก็มีบางครั้งที่ขวัญแอบโพสต์ท่าบ้างหรือก็มีแอบโก่งตูดบ้างจนขวัญต้องพยายามดึงสติกลับมาให้เร็วที่สุด ดีนะที่โพสต์ไม่นาน แล้วขวัญก็พยายามควบคุมสติตัวเองจนจบคาบไป พอพักเที่ยงนายมิกซ์ก็พยายามมาเซ้าซี้อีกว่าเมื่อคืนไปไหนมา ทำไมตอบไลน์แบบสั้นๆ ขวัญเลยตอบไปว่าพอดีดูหนังอยู่ในโรง จึงตอบยาวไม่ได้ ส่วนนายมิกซ์ก็ทำท่าเหมือนจะเชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่งแต่ก็เอาไว้ก่อน ส่วนขวัญได้ทีก็ถามไปเลยว่าได้ไปยุ่งกับเรื่องพวกนั้นอีกหรือป่าว ก่อนที่นายมิกซ์จะปฏิเสธแล้วขวัญก็ขอตัวไปเตรียมตัวสอนช่วงบ่าย ดีนะที่เมื่อวานขวัญกับยัยหลิวไปดูหนังกัน ถึงแม้จะดูตอนบ่ายก็เถอะ แต่มันก็ทำให้ขวัญโกหกได้เนียนขึ้นไปอีกทั้งนายมิกซ์ทั้งพี่แม็กซ์ แต่ระหว่างที่ขวัญกำลังเดินจากโรงอาหารไปอาคารพักครูก็โดนลุงภารโรงแอบดึงแขนเข้าไปหลังพุ่มไม้

ลุงหนอม "หนูขวัญ ช่วยลุงหน่อยนะ มันแข็งมาตั้งแต่เช้าแล้ว"

ขวัญ "บ้าหรอลุง นี่มันกลางวันแสกๆ เลยนะ" เราสองคนคุยกันเบาๆ เพราะแค่อีกฝั่งนึงของพุ่มไม้ก็มีคนเดินไปเดินมาแล้ว

ลุงหนอม "น่านะ ลุงขอล่ะ จะไปขอตั้งแต่เช้าแล้วแต่ไม่มีโอกาส" แล้วลุงก็ปลดซิบออกพร้อมกับลำควยที่เด้งออกมา

ขวัญ "ไม่ได้ลุง หนูรีบ เดี๋ยวหนูเตรียมไปสอนไม่ทัน"

ลุงหนอม "น่านะ โม๊กไม่นานหรอก ลุงแข็งจะระเบิดอยู่แล้วเนี่ย" บ้าจริง ยิ่งเซ้าซี้แบบนี้ก็ยิ่งเสียเวลาสินะ

ขวัญ "ได้ๆ งั้นครั้ง อื้ม อื๊ออออ อู้ๆๆๆๆๆๆ" บ้าจริง ยังพูดไม่จบเลย ควยลุงก็มุดเข้ามาในปากขวัญซะแล้ว แถมแกยังกระหน่ำเย็ดอย่างไม่คิดชีวิตอีก

ลุงหนอม "อร๊อยยสสส์.....อร๊อยยสสส์.....อร๊อยยสสส์........."

ขวัญ "อู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ อู๊!!!!...อู๊!!!!...อู๊!!!!...อู๊!!!!...อู๊!!!!...อู๊ซซซซซซ์...อื้มมมม....อืมๆๆๆ...อ็อคๆๆๆๆ..บล็อค....อื้อออออ....อืมอารร์ลุง....โอ๊ย! ผลักหนูทำไมเนี่ย อ้าว ไปไหนซะแล้ว"

บ้าจริง พอลุงเย็ดปากขวัญเสร็จลุงก็หายตัวไปเลยหรอเนี่ย แย่แล้ว นี่ก็เกือบจะเลยเวลาแล้ว ขวัญต้องรีบไปเตรียมการสอนช่วงบ่ายนี่นา แล้วขวัญก็รีบสำรวจตัวเองก่อนที่จะรีบเดินไปที่อาคารพักครูก่อนที่จะเดินไปทีอาคารเรียนอีก คราวหน้าสงสัยต้องเตรียมเอกสารให้ครบทั้งวันเลยมั้งเนี่ย แล้วกว่าจะเดินไปอาคารพักครูและอาคารเรียน ทั้งสายเม็ดมุกสามสายและตัวหนีบหัวนมสั่นได้ก็เล่นเอาขวัญน้ำแตกไปอีก 

คุยกับผู้แต่ง

ขออนุญาตฝากผลงานสำหรับเพื่อนๆ สายเปย์ด้วยนะครับ อิอิ (ฝากตามไปอุดหนุนเพื่อเป็นแรงผลักดันด้วยนะครับ)
https://www.readawrite.com/a/1631cc13f1a6e105d78ad276bbc6917c?preview=1
https://fictionlog.co/b/5defc0ef82fbb1001b17de20

และขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวให้กับซอมบี้เวปนี้ด้วยนะครับ (ตอนนี้เปิดอ่านฟรีอยู่ครับ แหะๆ)
https://www.readawrite.com/?action=manage_article&article_id=02f3bca4a44dddc0a8351081d2c4aed1&tab=mainManageChapter

ตอนต่อไปนะครับ
https://xonly8.com/index.php?topic=256635.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

1819

ก็คงเป็นไปตามอีหรอปเดิม  พอมีคนรู้เรื่องขวัญ  ก็เจอแบล็คเมย์ อีก   อย่างนายเมฆ  ก็แค่เพิรมจำนวนว้ตถารอีกคน นี่ อ. ขวัญไม่คิดหรือทำอะไร ที่จะต่อสู้วางแผนเพื่อ ออกจากวังวนนี้เลย หรือ  ได้ แต่ บน แต่คิดในใจ   ปฎิเสธความต้องความเสียว แต่การกระทำมันไม่ใช่   มันน่ารำคาญนะขวัญ   สนุกกับมันไปเลย ไม่ต้องมาบ่น  จะได้รู้ว่า ขวัญร่่่าน ไม่ต้องเสแสร่ง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

veecross

bronzehead

julia

อาจารย์ขวัญโดนอย่างต่อเนื่องเป็นผู้หญิงร่านไปแล้ว

จรัญ บุญชู

artherox

badkitty