ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 3

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 23, 2022, 12:56:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จรัญ บุญชู

น่ากลัวจะโดนทั้งลูกความและทนายเสียล่ะมั้ง

[email protected]

ขอบคุณพี่ไรท์ที่แชร์เทคนิคดีๆ ทั้งวิธีการเลียสลับไปมา เลีบแบบเลขแปด ผมจะเอาไปทำตาม คราวหน้าอยากให้มีน้องดรีมโดนไปพร้อมเหมยอิง ขอบคูณครับ

cheatergreed

เยี่ยมมากครับเดี๋ยวตามไปอ่านตัวเต็ม

John Snoww

ไม่ลองหยอดๆดูหน่อยหรอครับไรท์ ผมว่าด้วยอาชีพงี้ ที่เเบบเครียดๆ บวกกับ วัยนี้น่าจะมีโอกาสนะครับ ฮ่าๆ

petergg

หนักเลย เหมยอิง คุณหมอจะช่วยได้ไหมครับ
อะไรกันครับเนี่ย

Night Sky

เอิ่มมม...ทำไมเหมยอิงไปเกี่ยวพันกับการเปิดเวปพนันได้ หรือจะเป็นแฟนตัวดีของน้องหางานมาให้ แต่ก็เป็นเรื่องดีสำหรับพี่แมนที่จะได้กินตับน้องเหมยอิงอย่างต่อเนื่อง..อิอิ แอบเสียดายทนายสาว สายงานนี้ไม่ได้หลุดมาง่ายๆ😁😁

battozai

เหมยอิงมาแล้ววว ดรีมจะชวนมาเล่นเสียวด้วยรึป่าว เคยบอกว่าจะชวนแล้ว

ไปอ่านในธัญวลัยต่อ

cyborg0011

ชื่อเรื่องบอกว่า"นศ."แต่แอบแวะไปจ๊อเรื่องทนาย เอ๊ะ..มันยังงัยอยู่น้าาาาาาา

xfever2559

แต่รูปสุดท้ายเหมือนไม่เคยเห็นนะครับ

ไปอ่านเรื่องมาละ หมอเล่นทิ้งปริศนาไว้ตอนหน้าแบบนี้ ต้องขอตอนน้องเหมยอีกตอนแล้วนะครับ

nick056

ถ้าน้อยเหมยไม่รักแฟนมากจนทำให้ชีวิตต้องเดือดร้อนขนาดนี้ คงไม่ต้องเอาตัวเข้าแลกหรอก ถ้าน้องคิดได้ ควรจะทำให้ตัวเองมีอนาคตทีดี มีแฟนที่เข้าใจและรักจริง ถ้ากลัวคนเก่ามาทำร้ายก็อาจจะพึ่งหมอดูแลสักพักก็ได้นะครับ

mrbirddum

สงสารเหมยเลย แบบนี้โดนย้อนศรรึเปล่า 

Otaza

dan tee

นึกว่าจะมีจัดทนายซะแล้ว เป็นเราก็คงไม่กล้า 

bosshii

น้องเหมยอิง โดนแฟนลากเข้าไปเกี่ยวอีกรึเปล่าเนี่ย หนีออกมาลู้กกก

ปล. จังหวะรับโทรศัพท์นี่นึกภาพออกเลย เปลี่ยนมู้ดกันแทบไม่ทันแน่ๆ 555555

btr12345

โหเกี่ยวข้องกับเวปพนัน วุ่นวายเลยนะนี่