ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

txxt30

น่าอิจฉาจริงๆ ได้ลิ้มลองของดี ของสด เกรด A จากคุณหมอสาว  ดูภายนอกเธอเรียบร้อยขี้อาย แต่พอไฟติดเธอช่างเร่าร้อนดีจัง

งานนี้หมอใยไหมจะต้องติดใจไปอีกนานเลย

prsclub

คุณหมอใยไหม ปากบอกว่าอย่าๆ แต่การกระทำกับตรงกันข้ามกันเลยนะครับ  สงสัอยู่ว่าคืนนั้นใครเป็นคนปล้ำใครกันแน่

พึ่งแตกกับหทอไหมมา พี่พยาบาลน้ำก็มาสวมต่อเลยนะครับ สุดจริง

♤judas♤

ครั้งแรกที่เมาแลัวจำไรไม่ได้งั้นต้องรื้อฟืนกันนิดนึงว่าแต่น้องไยไหมจะติดใจไหมนะ

-taro-

ของดี งาน premium แบบนี้ ได้แล้วต้องเอาให้ติดใจ 
จะได้แวะมาซ้ำได้บ่อยๆ

Punksmanonhell

อยากรู้​จัง​ว่าคืนตอน​เมา​เกิด​อะไร​ขึ้น​

Prasard Komkum

kookai

น้องไยไหมพลาดแล้วที่บอกความรู้สึกในคืนนั้น เลยเปิดโอกาสให้หมอแมนระลึกความทรงจำในคืนนั้นอีกครั้ง สุดยอดครับหมอ

n_neng

เราไม่ได้นอกใจแฟน แค่สนุกกันเอง ถูกต้องเลยครับ. แต่หมอใยไหมอย่าติดใจนะ สงสารแหนมตุ้มจะเหนื่อย

xeoncore

อาการเมาแล้วได้กันมันเป็นอย่างงี้จริงๆ​ แต่เอาจริงๆแล้ว​ หมอ​ งง​ ไหมครับ​ จากเหตุการณ์ตอนนั้น

pamaaeng

ไปทำอะไรไว้ น้องไหมถึงได้ติดใจ บอกว่าดี
แล้วรอบรำลึกเนี่ย ทำดีกว่าครั้งแรกหรือปล่าว?
ไม่ใช่ว่า เมาแล้วเก่งขั้นเทพกว่าปกตินะ ...  ::HoHo::

ปล..
เมาแล้วได้เย็ด มันก็ดีนะ แต่ดันจำอะไรไม่ได้ มันเสียของ  ::Crying::

Nobita Nobituta

หมอแมนโชคดีจริงคืนนั้นเมาจนจำไม่ได้ หมอใยไหมคงมีใจแน่
แบบนี้คงได้รีแมตแบบไม่ลืมแน่เลย

Wheel of Fortune

อยากรู้ว่าหลังจากคืนที่สองได้มีอะไรกันอีกมั้ยครับ

aodpasa

รู้สึกผิดแต่ยอมให้แตกใน เต็มๆเลยนะครับ

arsenyo