ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanapon253

หมอแมนโชคดีจริงๆ มีสาวๆสวยๆอยู่ด้วยตั้งหลายคน ต้องแบ่งเวลาให้แต่ละคนดีๆเลยนะ ดูเป็นคนที่ประสบการณ์ชีวิตเยอะมาก

ruby31797

zeebraa

งานนี้เมาจริง หรือว่าแอบเล็งมานาน แต่เสียดายดันเมาเลยไม่รู้ตัว

maioz

Chan_Som

ไม่ว่าพยาบาล หมอ แอร์ เป็นอาชีพที่หนุ่ม ๆ ใฝ่ฟันอยากมีอะไรด้วย

Run2020

แบบนี้ไม่ทำไม่ได้หรอกมีแต่ทำมิดลำเท่านั้นละ

LMnade

เสียดายที่จำเหตุการณ์รอบแรกไม่ได้จริงๆ

nick056

ถึงน้องไหมบอกว่าไม่อยาก แต่ใจนึงก็ทนความต้องการของตัวเองไม่ไหว บางทีของแบบนี้มันเคยได้ แต่พอห่างจากแฟนไป มันก๋ต้องการเป็นธรรมดา ต้องขอบคุณหมอแมนที่ช่วยระบายน้องไหมนะครับ 555

ziggy2

เสียดายที่จำไม่ได้คืนแรก แต่คราวนี้รู้ตัวแน่นอน ไม่รอดล่ะน้องไหม

Oceankings1234

มาถึงขนาดนี้คงไม่หยุดแล้วล่ะ อย่ารอช้ามากกว่าผมว่า

ppyyaa

per555

::WooWoo::
ได้แล้วครั้งนึง
ครั้งที่สองจะไปยากอะไร

wangdora29

โชคดีได้จัดเกือบทุกอาชีพเลยครับ

ปล. แพทย์จบใหม่ทุกคนจะเรียกว่า intern จะติดภาระผูกพันกับรัฐบาล ให้ใช้ทุน 3 ปีครับ (ยกเว้น ม.เอกชน)
ปีแรก - ได้ฝึกงานที่รพ.ใหญ่ประจำจังหวัด แต่จะมีช่วงเวลา 1-3 เดือนที่ได้ออกมาวนปฏิบัติงานที่รพ.ตามอำเภอครับ
ส่วนปีที่ 2-3 - ก็จะถูกส่งมาประจำรพ.ในแต่ละอำเภอครับ

darter