ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

ไม่น่าเชื่อครับ ว่าหมอจะพลาดขนาดเมาจนจำไม่ได้ ปกตินี่เรื่องแบบนี้ไม่เคยพลาด

Michael Thong

KonMol2

โอ้วโหวว ตอนเมานี่ทำอะไรลงไปจนน้องเค้าติดใจน้า แล้วนี่ต้องซ้ำอีก คราวนี้ติดใจยาวๆแน่

rimwarin

อะไรคนอย่างนายแมนน๊ะหรือจะจัดการใยไหมแล้วจำอะไรไม่ได้.555

Sur9x

น้องหมอทำงานหนัก มาผ่อนคลายอารมกับพี่หมอแมนแบบนี้ พี่หมอแมนก็สบายตัวด้วยสินะครับ เยี่ยมเลย

okai

พลาดเพราะแอล เลยมาทบทวนความทรงจำกันอีกครั้งสินะครับ.. ไม่น่าใช่แค่ครั้งเดียวซะด้วย

boxy

Hanz3312

ถึงตอนแรกจะจำไม่ได้ แต่ก็ได้โอกาสสร้างความทรงจำใหม่นะ

snake22

Helmqwerty

ตอนแรกก็สงสัยว่ารพ จะตามหมอฟันไปERทำไม อ้อ ดูคนไข้อ้าปากค้างนี่เอง หใอเก่งมากครับผม

Pigdavil

ตกลงเป็นหมอ หรือเป็นนายพรานกันแน่ จัดซ๊ะทุกคนเลย

axolotss

sniper2000

ครั้งแรกจำไม่ได้ไม่เป็นไร ครั้งต่อไปจัดให้ประทับใจสุดๆ
พอครบเดือนแล้ว ลุ้นว่าจะมีกลับมาให้ทบทวนความจำอีกรึเปล่า

จรัญ บุญชู