ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน แพทย์หญิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 27, 2022, 12:17:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

เป็นความทรงจำดีๆอีกครั้งเลยนะครับเนี่ย เสียดายไม่มีรูปมาฝากแฟนๆ 555 ว่าแต่ได้ซ้ำน้องเค้าจนย้ายอำเภอเลยไหมเนี่ย

lovepeepong

notkey

เป็นหนึ่งในแรร์ ของพี่เลยนะเนี่ย น่าตามเนื้อเรื่องเต็มมากๆคับ

Joepure~☆

มารัวๆ แบบไม่ต้องรอให้คิดถึงเลย
คุณหมอใยไหมครับ รู้ไหมปฏิเสธหนักขนาดนี้ หลังจบภารกิจติดใจทุกคน บอกเลย!!!

Edit:  คุณหมอใยไหมนี่สุดๆ ไปเลย อยากรู้เรื่องพี่น้ำต่อเลย

vwdt41

ถึงแม้ว่าแอลเป็นจุดเริ่มต้นแต่หลังจากนี้คงได้สานต่อกันยาวๆ

Daybreak

สุดยอดเลยครับแพทย์หญิงในชุดทำงาน
ใครเจอไรท์เข้าไปนี่ติดใจทุกราย

err

น้องใยไหม เธอรู้สึกผิดกะแฟนแหละ  เลยไม่อยากทำเท่าไหร่  แต่หมอแมน นี่คงแค้นใจที่จำอะไรๆในคืนนั้นไม่ด้าย  เลยอยากสร้างภาพจำใหม่แค่นั้นเอง

wjoe44

โดนครั้งแรกก็ติดใจซะแล้ว ครั้งต่อไปจะเหลือหรือ

akira

เริ่มจากความรู้สึกดีๆ เดี๋ยวก็กลายมาเป็นความสุขที่เสียวๆ และดีๆ แทนล่ะ

Rrrrop

manu111

ได้หมอแล้วดันจำไม่ได้ซะงั้น ต้องทำใหม่ละแบบนี้

ood_aspire

น้องใยใหมจะบอกว่าเมื่อคืนนัเนพี่แมนไม่ได้ทำอะไรใหมเลยหรือเปล่า แต่คืนนี้ไม่น่ารอด

win69

moodumhero

เอาอีกแล้วนะพี่หมอแมน มาทำให้อิจฉาอีกแล้ว อยากมีแบบนี้บ้างจัง