ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Korekara no kimi ni : จากนี้ขอมีเพียงเธอ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มิถุนายน 07, 2022, 01:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

MooOon

มองในมุมแค่สองคนนี้มันดีนะ แต่ถ้ามองมุมคนอื่น พวกนี้คือตัวชิบหายเลย

ถ้ายังตัดใจไม่ได้ก็ไม่น่าลากคนอื่นมาเดือนร้อน สงสารคนอื่นมาก ทำให้คิดถึง

มังงะเรื่องหนึ่ง บ้านพักเสียงหัวใจนี่แหละ อารมณ์คล้ายๆเรื่องนี้เลย

แต่ลายเส้นนี้คุ้นเคยมาก ปกติวาดแต่เเนวแปลกๆ มาคราวนี้มาเนื้อหาหนักหน่อยแฮะ

แต่ยังดีที่จบดี (สำหรับ2คนนี้นะ) ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ^^

---------------------------------------------------------------

ทุกที Fujimaru แกก็วาดแนวดราม่าหลายเรื่องนะ

อย่างเรื่องยอดชายนายหัวเห็ดหรือป่าวครับ? เรื่องนี้ผมเศร้าแทนพระเอกจริงๆ ^^

deonic corey

เป็นเรื่องที่จบได้ดีครับ แต่ในชีวิตจริงนี่น่าจะหนักกว่านี้นะ

แมงโก้ส้นตีน

บางทีสิ่งแวดล้อมก็เหมือนจะต้อนเราให้ไหลไปแบบไม่รู้ตัว
พอรู้ตัว จะกลับตัวก็ยาก แต่ถ้าฟันฝ่าไปได้ เราจะไม่มีคำว่าเสียใจตอนหลังเลย

::Shy::

noohun

คือ ก็โชคดีนะ ที่รู้ตัวกันทันทั้งคู่ แล้วเลือกสิ่งที่ตัวเองคิดว่าใช่ได้ในท้ายที่สุด
ถึงจะโคตรเห็นแก่ตัว ที่ไปทำร้ายจิตใจคนที่ไม่ได้ทำอะไรผิดที้งคู่ก็เถอะ
อยากให้อาจารย์เขียนบทafter ของแฟนเก่าที่โดนเทของสองคนนี้มาปิ๊งกันจริงๆ "สะดุดรัก ยัยแฟนเก่า"งี้

oyoyo

ตอนที่อ่านยังนั่งลุ้นมาถึงตอนจบ ผมก็แอบหัวใจพองโตนิดๆ แต่สักพักพอสติกลับมา เฮ้ยๆๆมันไม่ใช่แล้วมั้ง
เอาจริงๆคือคู่รัก2คู่ต้องย้ายแยกแตกสะบั้น แถมบทสรุปจริงๆ ไม่น่าจะแค่โดนผัวเก่าต่อย+แฟนเก่าตบอย่างเดียวแล้วเรื่องมันจะจบอย่างมีความสุขแน่ๆ
บทสรุปจริงๆที่ควรจะเกิดขึ้นคือทั้ง2คนแยกทางกันไปหลังงานเลี้ยงรุ่น และต่างคนต่างมีครอบครัว
ในเมื่อ(หลง)เลือกเดินทางมาเส้นนี้แล้ว ทั้งคู่คงต้องยอมรับผลกระทบที่จะตามมาและทนอยู่กับมันให้ได้ล่ะนะ

omlet

จบแบบรู้ตัวว่ารอคอยใครก็ยังดี แต่สงสารผัวเก่าเล็กๆเหมือนกัน

keatmano

ต้องรอจนถึงตอนเลี้ยงรุ่นหรือเนี่ย ดีนะที่ไม่ได้รอนานมากจนกลับตัวไม่ทัน แต่ว่าที่เจ้าสาวของพระเอกเราก็แห้วไป ส่วนพระเอกก็ลุยจริง ๆ จัง ๆ ... งานนี้จะว่าประทับใจก็ไม่ได้ เพราะฝ่ายหญิงถ้าไม่รัก ทำไมถึงแต่งงานไปหล่ะ

-------------------------------------------

เดาว่าคงโดนพ่อจับแต่งงานกับคนที่ไม่ได้รักมั้ง

bigboy001

::Crying::

ยอมโดนตืบเพราะจะได้สแวกแก๊กแฟนเก่าถือว่าอดทนเพื่อความอยาก
งานนี้มีเอาท์ดอปลอมใจแน่นวล

mspeed

flukehaha

รักแรกมันมีความหมายกว่าสิระคนซวยคือคู่ปัจจุบัน ::Horror::
Manchester United Football Club
We are Red Army

変Man

ตัดใจยังไม่ได้สินะ แล้วตกลงนางเอกหย่ากับสามีรึเปล่านะ แต่พ่อนางเอกกับกับสามีนางเอกคงเสียใจมากแน่ๆ ว่าแต่รอบนี้  อ.fujimaruมาแปลกแฮะทุกทีจะแบบเนื้อแนวๆควบดรามา เรื่องนี้นี่ดราม่าเน้นๆเลย

pooklook

เหมือนจะจบดี แต่คืดอีกทีก็สงสารสามีเก่าแฮะ

jarabaman