ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeberrus

intanianoi

peetae

1234non

ลุ้นน้องใบเฟิร์น น่าจะมีใจให้หมออยู่ก่อนด้วยนะ

jaaebaby

สงสัยงานนี้มีคนแอบไปฟังพร้อมข้อเสนอในตัวใบเฟิร์นอีกเป็นแน่เลยคับ

adof13

ถ้าน้องห่วงพี่น่าจะไม่พึงออกอาการแบบนี้ ยังไงก็เหลือทางเดียว พญาเทครัวก็คราวนี้แหละ

somte

เก็บให้หมด เป็นพระยาเทครัวเลยครับ

gumpxxxx

น้องเฟิร์นคงมีใจให้แหละครับ เพราะหมอแมนดูแลครอบครัวอย่างดี ไปมาหาสู่อยู่บ่อยๆเลยประทับใจ ว่าแต่เมื่อไหร่จะถึงตอนพี่ฟางครับ อย่าบอกนะว่าหลังจากไปส่งน้องฟ้าแล้ว

mana0440

คุณหมอได้จัดถึงที่บ้านเลยสุดยอดจริงๆ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ต้องเป็นความผิดของพี่แมน.. ทำตัวให้ความหวังน้องใบเฟิร์น... คบกับฟ้าใส.. อาจจะไม่ชัดเจน.. จนเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้ใบเฟิร์น​มีความหวัง

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Night Sky เมื่อ มิถุนายน 21, 2022, 05:24:47 หลังเที่ยง
  ประเด็นแรก ผมว่าน้องใบเฟิร์นแอบชอบพี่แมน ถึงมีอาการแบบนั้น
  ประเด็นที่สอง ได้ล่อน้องฟ้าใสคาบ้านเลย แถมร้องดังลั่นเลย มันต้องมีคนเงี่ยนตามแน่ๆ อิอิ
ล่อฟ้าใสเสียงดังแบบนี้ น้องเฟิร์นมีอารมณืยอมให้เอาแน่

aodpasa

งานนี้จะต้องได้ใครสักคนในบ้าน ต่อจากน้องฟ้าใสแน่เลยครับ

nick056

น้องเฟชอบหมออย่างไม่ต้องสงสัยเลยครับ ดูจากอาการก็พอเดาได้ละครับ และการได้เอาฟ้าในบ้าน ต้องมีคนมาแอบดูแน่นอนครับ

NNGGOO

น้องใบเฟิร์นแอบชอบคุณแมน  ถึงได้หึงหวง  และจัดน้องฟ้าใสหนักขนาดนั้น  ความแตกแน่นอน

kungkrub

น้องสาวอยากโดนเย แบบพี่สาวแน่ๆ  ::Grimace::
ยังไงหาโอกาสจัดยกบ้านให้ได้  ::HoHo::