ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Premsak Rachod Minkiess

นี่เป็นเครื่องผลิตน้ำด้วยเหรอครับ ทั้ง ฟ้าใส แล้วมาต่อน้องแพร เสียดายน้องไข่มุกแต่ยังมาเก็บน้องบัวได้อีกสงสัยได้ผูกปิ้นโตแน่ๆเลย

cyborg0011

สงสัยน้องบัวคงใช้ลูกไม้ขายแถมแบบนี้บ่อยๆ ไม่รู้ว่าช่วงล่างหลวมไปบ้างไหมครับ?

rollingstar

น้องบัวนี่รู้งานแฮะ อ่านไปก็อยากได้คาชุดบ้างจังง แอบเสียดายน้องไข่มุก ถ้าเล่นด้วยนี่หมออาจจะใช้มุกข้อเสนอพิเศษเล่นเซลล์ 2 คนเลยนะเนี่ย 55555

วรวิท สาโท

commonly

น่าอิจฉามากเลยครับ ตอนผมไปซื้อรถได้เซลผู้ชาย หมดโอกาสจะหยอดใดๆ เลย T_T ถ้าได้ซ้ำ รบกวนกดเผื่อด้วยนะครับ

Pong Tee

สุดยอดเลยท่านตกน้องบัวได้ น้องไข่มุกจะเปลี่ยนใจไหม

mot66

intell13

รถใหม่จะติดรันอิน หมอแมนต้องอุ่นเครื่องให้นานๆหน่อยนะ

soidao

เซลล์รถยุโรปนี่เด็ดทุกยี่ห้อป่าวครับหมอ

ขาวดำ

ตอนนี้ยาวมากๆ และฟันไปหลายคนทีเดียว แต่ที่ surprice สุดก็น้อง ก นี้แหละครับ งงกันไป

แถมกับ เซลล์สาวก็ไม่คิดว่า น้องจะเปลี่ยนใจเพื่อนให้ครบพัน เอากับเขาซิ เอ้าสุดท้าย ขอให้ไข่ไร้ท์ทรงพลังมากๆนะครับ  ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::
มันก็ไม่แน่

CandyPop

ประสบการณ์เอามาปรับใช้ได้ทันทีเลยนะครับ

teenee69

ตอนนี้มีมาให้จัดการเพียบเลย มิน่าละชอบไปงาน มอเตอร์โชว์กันแยอะมาก ต้องขอไว้เป็นตัวอย่างไว้จัดการบ้างครับ
น้องบัวสุดยอดมากเลยครับ แบบนี้ต้องสนับสนุน น้องจะได้มีรายได้เเยอะๆๆ

gumpxxxx

น้องบัวดูจะจุดติดง่าย ติดไวอยู่ แสดงว่าหลังจากสำรวจของหมอตอนกลางวันแล้วก็ประทับใจอยู่พอสมควรแน่ๆ แบบนี้มีกลับมาซ้ำตอนรับรถอีกมั๊ยนะ

Pure Pure

ดีลง่ายจิงมีพร้อมอะไรแบบนี
มาอีกเรื่อยๆครับ