ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 65

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 25, 2022, 11:56:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joepure~☆

พี่แมนจะตื้อพ่อทศคุมทีมยังไงเนี่ย

winpooh

ต้องเข้าไปคารวะ 3 ครา ดังเล่าปี่ไปขอให้ขงเบ้งช่วย

Solderman

Wichana

เสี่ยร้านคาราโอเกะ คิดไปได้ไม่ไกลเลย เกะพระรามสาม ที่ทำงานสามสาวแน่ๆ

ttasster

พี่แมนจะจีบพ่อทศสำเร็จไหมหนอ  แต่สุดท้ายมาทำงานด้วยนินา หรือว่าเป็นคุณท่านออกหน้าเอง

Titanจู่โจม

Slave

หุย.. ตกใจเลยที่รุว่าแม่ทิพย์​ก๊ไม่ธรรมดา​เหมือนกัน... ว่าแต่ได้มาฟังประสบการณ์​ของรุ่นใหญ่นี่.... หาไม่ได้ง่ายเลยนะครับนี่... ขอบคุณ​มาก​เลยครับ..... 

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ในเนื้อหาตอนนี้.. ได้หลักการบริหารมาเพียบเลย... ให้เข้าใจทั้งกาละเทศะ.. หลักการปกครองคน.
ชอบครับ

zeebraa

ในที่สุดที่มาของตำแหน่งที่ปรึกษา ก็ออกมาและ

win69

มาแล้วววววววว..รอๆๆ   ร้านเกะก็รีบเปิดนะครับ

okai

MCAD1432

การที่พ่อทศเข้าไปเป็นที่ปรึกษาเพราะแบบนี้นี่เอง แต่ดูแล้วแม่ทิพย์นี่น่าจะยิ่งกว่าพ่อทศอีกนะครับเนี่ย

sanookdeejang

eltas007

potaeds

แมนคงใช้เวลานานกว่าจะพ่อทศจะนอมมาช่วย