ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 65

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 25, 2022, 11:56:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

สรุปว่าที่โทนเก่งแบบนี้เพราะแม่สอนเหรอเนี่ย

munkza

พี่แมนจะใช้ไม้ไหนดึงลุงทศมานะ อยากรู้และ

××Mon××

เออน่าจะเสี่ยร้านคาราโอเกะซินะที่เป็นเพื่อนพ่อทศ งั้นท่านโทนก็เป็นหลานเสี่ยคนนั้นจริงๆซินะครับ

occocc

เสี่ยร้านคาราโอเกะอย่าบอกนะว่าคือคนเดียวกับที่ไปช่วยท่านโทนตอนมีเรื่องกับแฟนเก่าดาวอะ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับพี่แมนจะกล่อมพ่อทศให้ไปทำงานด้วยได้มัยครับ

kgerrard

แนวคิดของพ่อทศนี่เหลือเกิน คมและจริงอย่างปฏิเสธไม่ได้

commail

chatjane4234

จุดเริ่มต้นที่เจ้าโทนโดนดันพื้นโชว์พ่อมาจากตรงนี้นี่เอง ส่วนเสี่ยคนที่สาม อย่าบอกนะว่าเสี่ยคนที่ช่วยเจ้าโทนในภาคเกะ ตอนที่เจ้าโทนไปบู้ใส่แฟนเก่าดาว 

เอ๊ะมันชักจะยังไงๆ แล้วนะเสี่ย ดูแล้วจะกลัวแม่ทิพย์มากกว่าพ่อทศอีกนะ ในอดีตแม่ทิพย์ต้องไม่ธรรมดาแน่ๆ ไม่งั้นเอาพ่อทศไม่อยู่แน่ (ยอดจอมยุทธ์ยังกลัวมนุษย์เมีย)

Ricebird526

ต่อๆ กำลังอยากรู้เลยว่าพ่อทศจะเข้าไปเป็นที่ปรึกษาให้แมนยังไง

นี่มาแม่ทิพย์อีกคนนึงเหรอ

wink

เสือก็คือเสือจริงๆ เงียบๆแต่โหด

darkside

พลังแข็งแกร่ง มาพร้อมความรับผิดชอบ(ฮาเร็ม)ที่ยิ่งใหญ่   555

เดาว่าแม่ทิพย์ น่าจะเป็นลูกสาวคนสวยของครูมวย

pankea

พี่แมนไม่ใช่จะหักหน้าใครหรอกเพียงแต่เสนอในสิ่งที่เป็นไปได้และดูเหมือนทั้งสองเสี่ยจะให้การสนับสนุนซะด้วย ให้เวลาคิดและตัดสินใจกับพ่อทศสักนิดคาดว่าพี่แมนจะไม่ผิดหวังแน่ๆ

Alan

เสี่ยที่ชอบร้านเกะ นี่ใช่คนที่อยู่ตอนโทนดราม่าเรื่องแฟนเก่าดาวป่าวอ่???

kriangbaac

บ้านนี้มีเรืองน่าค้นหามากจริงๆ

sukray ruktum

ให้แม่ทิพย์พูดแทนรับรองสบายกายห่วง