ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 65

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 25, 2022, 11:56:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ton29048

ต้องให้ คุณท่าน มาคุยเอง พ่อทศ ถึงจะยอมไปทำด้วยแน่เลย

nowhereman

อ่านสนุกเหมือนเดิม ว่าแต่พี่แมนทำไงให้พ่อทศเปลี่ยนใจมาเป็นที่ปรึกษาได้หละเนี่ย

พ่อทศยังไม่เคลียร์ นี่แม่ทิพย์อีกคน นี่เป็นครอบครัว spyxfamily หรือเปล่าเนี่ย

toy5599

John Snoww

ถ้างั้นคงต้องสร้างสตอรี่ให้พ่อทศนิดๆหน่อยๆ เเล้วพาไปเทสที่แผนกโชว์ฝีมือสักหน่อย สร้างความน่าเชื่อถือปะครับ ผมคิดว่าคนส่วนมากจะเชื่อในสิ่งที่เห็นกับตาตัวเองมากกว่าฟังจากเรื่องเล่า ถึงปัจจุบันคนจะชอบเชื่อเรื่องเล่ากันเยอะก็เถอะครับ ฮ่าๆ

หวานเย็น

เชื่อมโยงเนื้อเรื่องเนียนมากครับ

pliwds

อืม เงื่อนงำถัดไปมาแล้ว แบบนี้แสดงว่าเรื่องจะน่ามีต่อเนื่องไปอีก 30 ตอน เป็นอย่างต่ำ ... สบายใจล่ะ

txxt30

อ้อ..ที่มาของการเป็นที่ปรึกษาฝ่าย รปภ. เป็นแบบนี้นี่เอง   ด้วยฝีปากของเฮียแมนในที่สุดก็ได้พ่อทศไปเป็นที่ปรึกษาจนได้

หูย.. แม่ทิพย์ก็ไม่ธรรมดานะ ลองว่าสองเสี่ยทำท่าแหยขนาดนั้น ต้องพิเศษจริงๆ  ชักอยากรู้เรื่องของแม่ทิพย์เสียแล้วสิ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

มาแย่งซีนพ่อทศเหรอ ช่วงนี้ของพ่อทศมาแรงจริงๆ

Iscore

ขอบคุณครับ พ่อทศมาเต็มมากนี้คงเป็นจุดเริ่มต้นที่ปรึกษาแน่เลยแต่ที่ว่าพ่อทศแน่ๆยังยอมให้แม่ทิพย์นะ

pddy2545

Get แล้วครับ ว่าป๋าที่โทนไปเจอตามคาราโอเกะคือใคร ทำไมถึงเรียกโทนเป็นหลาน

saekow

พ่อสอนพื้นฐาน แม่สอนอะไรกันน่ะ ถึงได้ออกมาเก่งแบบนี้

EvolutionPK

เฉอยแล้วมาทำงานตอนไหนว่าแต่แม่นี้สอนอะไรท่านโทนอยากรู้มากๆคับ

robot 77

เหมือนมาประชุมเจ้าพ่อเลย แต่โทนก็สบายๆไม่สนโลกเลย

thongdaeng_skk

สุดท้ายก่อทศก็คงยอมตามคำขอพี่แมนนะ

ipichai

อย่างพ่อทศว่าเลย การคุ้มลูกน้องสมัยนี่มันยาก ถ้าได้พ่อทศมาช่วยละก้อ สุดยอดแน่
แต่เอ๊ะพ่อทศก้อ .....