ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man_On_The_Moon

งานนี้คุณพ่อได้ไปทักทายลูกพร้อมทั้งจัดความเสียวให้คุณแม่.....แต่เอออออออ คำพูดของคุณแม่ยังสาวชวนให้สงสัยเหลือเกินตรงคำว่า"ของคนอื่น"นี่ล่ะ

zirza

ติดใจคำว่าคนอื่นเหมือนแอดเลยครับ เดาว่าน่าจะมีเรื่องราวเพิ่มเติมมากขึ้นในจุดนี้ 
 แต่นุกนิกถือว่าหุ่นดีมากเลยครับ ขนาดตั้งครรภ์อยู่

ribone1234

หูยหุ่นคนท้องนี่แน่นๆจริงๆเลย แถมยังมีอารมเยอะอีกด้วย

silencer001

ต่อแขนต่อขาให้ลูกว่าแต่เป็นลูกของนายแมนจริงรึเปล่า

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ตามไปอ่านในธัญวลัยถึงตอนที่ 189 แล้วครับ ตอนที่น้องบิวตี้ไปหาถึงคลินิก

jaojom

มีหักมุมรึเปล่าครับเนี่ย น้องนุกนิกมีคนอื่นด้วยรึเปล่า พูดจาให้ตะหงิดๆในใจ แบบนี้ต้องสืบต่อนะครับ

mankkk

คนท้องเค้าว่าจะเงี่ยนมาก แม็คคงไม่ได้จัดให้ หมอแมนก็ไม่ว่างต้องสับคิวเย็ดสาว สงสัยน้องนุกนิกหาคนช่วยเพิ่มแน่เลย แต่หมอแมนคงเด็ดสุดเพราะน้องบอกคนอื่นไม่มันเท่า อิอิ

grozothe

คิดชื่อลูกไว้รึยังครับไรท์ หยอกๆ
ถ้าไม่โดนจับได้ก็ตีมึนไปก่อนแล้วกัน
.
.
สาวๆ เพิ่มขึ้นอีกแล้วนะครับ
บริหารเวลายังไงให้ไหวครับนิ
ดูแลสุขภาพด้วยละกันครับไรท์
เดี๋ยวจะแห้่งตายซะก่อน
.
.
มีใครมีปัญหากับเว็ปธัญวลัยบ้างไหมครับ
โหลดนานมากกกกก หมุนติ้วๆ ไม่ไปไหนซักที

::ChuChu::

SNGOT

นี่คือลูกคนแรกของไรต์หรือเปล่าครับ ถ้าใช่จากนี้ไปจะทำใจได้ไหมครับว่าเขาจะเรียกแม๊คว่าพ่อ ผมว่าอาจจะเป็นความรู้สึกที่ลำบากอยู่ ยังไงก็ขอให้แก้ไขปัญหาได้ด้วยดีทุกฝ่ายนะครับ ไม่อยากให้เด็กมีปัญหาตอนโตครับผมสงสารแย่

sunnies

เผลอหลุดปากออกมาเผลอๆอาจไม่ใช่หมอแมนที่เป็นพ่อแล้วหล่ะ

zeberrus

นัด6โมงมาเที่ยงนี่ได้ยาวๆเลยนะเนี่ย ระวังไม่มีแรงดื่มกับเพื่ิอนนะ

arkira

สงสัยเพื่อนแม๊คคงกลัวกระทบลูก(เห่อจัด)เลยไม่ได้ทำการปลดปล่อยให้น้องนุ๊ก​นิกเลยต้องให้หมอแมนมาทำแทน​ คนท้อง​5-6 เดือนนี้กำลังหื่นจัดเลยหล่ะครับ(ผ่านมาแล้ว5555)น้ำแตกได้แบบรัวๆรับความรู้สึกได้ไวสุดๆ​อย่าทำให้เสียจัดเด้อเดี๋ยวมดลูก​บีบมันจิเกร็งท้องต้องไปหาหมอ​ ส่วนจะทำยังไงกับเด็กดีก็คงแอบส่งค่าเลี้ยงดูแหลนะครับ​สามีทางกฏหมายเค้าก็งคงเต็มใจหาเลี้ยง​อยู่​(เพราะมันไม่รู้)​ว่าแต่ของท่านดีที่สุดนี่มันน่าสงสัยอยู่นา​ เด็กออกมาคงต้องแอบตรวจ​DNAถ้าไม่ได้มาจากแหนมตุ้มจิ๋วก็ชิ่งแม่มเลย​ปิดจ๊อบเข้าคอนเซปต์
สุดท้ายขอให้แข็งให้มีแรง.... กับสาวๆของท่านทุกๆคนไปนานๆเด้อ

Phoowadol

เอาละสิ......แสดงว่า ผมนี่ต้องพลาดอะไรเด็ดๆ ไปหลายตอนแล้วแน่ๆเลย....
  สารภาพก่อนนะครับ เปิดอ่านเรื่องนี้ ในขณะที่ยังติดโควิดอยู่เลยครับ...ไอ้อารมณ์อย่างว่าบอกตรงๆ  ตอนนี้มันปั่นยังไงก็ไม่ขึ้นแฮะ ไอ้โควิดนี่ตกลงมันไม่ได้กินปอดย่างเดียวใช่มั้ยเนี่ย.....มันลามลงหำด้วยใช่ปะ? 55
   แต่ตามเนื้อหาของเรื่อง แอบสงสัยว่า น้องนุกนิกคงไม่ได้แอบแซ่ปกับหมอแมมนคนเดียวซะแล้วหละครับ น่าจะมีมากกว่า แต่จะกี่คนไม่รู้?.......แหม่แต่จะว่าไป ก็เพิ่งทราบว่าท่าน นิยมปินเขาด้วยเหมือนกันนะเนี่ย อิอิ......
คนท้องนี่ อย่างแซ่ปจริงๆ ดูจากลีลาแล้ว ของน่าจะขาดมานาน เธอปล่อยของแบบหมดหน้าตักเลยสิเอ๊า!?.....น่าลองมั่งจัง ... ::Sweat::.....  ::DookDig::
   แต่เดี๋ยวก่อน......ไอซ์....เธอ?
::Horror:: แสดงว่า หมอไปพลาดทำอะไร แบบทิ้งร่องรอย ให้เธอเห็นรึเปล่า...แบบนี้ต้องปิดปากเธอก่อนซะแล้ว....อิ่ม ขอปิดปากล่างนะ  จะเอาให้ร้องขอ....เอาอีกๆ ไม่หยุดเลยเชียว ::Shy::   ::Confident::

::ChuChu::

icefesta

หมอแมนนี่มีโอกาสจัดคนท้องบ่อยนะฮะ ผมชอบตั้งแต่ที่จัดเจ้าของคลีนิกแล้ว รายนั้นล่อซะเลิกกะผัวเลย คนนี้จะหย่ากับผัวอีกคนไหมเนี่ย  

thisisbest

ตามประเด็นของคนอื่นครับ อาจจะมีอีกคนจริงๆ