ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yuuya

ปัญหานี้แก้ยังไงไม่รู้ รู้แค่ว่าถ้าโดนจับได้นี่จบไม่สวยแน่ 555
ระวังแฟนเขาระแวงแล้วแอบตั้งกล้องในห้องนอนล่ะครับ หรืออาจจะมีในห้องอื่นด้วยก็ได้นะ 555 

kalampee

สาวท้องอ่อน ผัวก็ไม่ทำการบ้าน​ พ่อเด็ก​ก็​ไม่ค่อย​สนใจ​ ท่าทาง​จะ​เหงา​แย่เลย​นะครับ​ 🤭🤭🤭

chatjane4234

คุณพ่อเบาๆ หน่อยนะครับ ถึงคุณแม่จะโยกแบบเอาเป็นเอาตายก็นะ สงสารคุณลูกหน่อย หัวสั่นหัวคลอนแล้วมั้ง มาตั้งแต่ก่อนเวลานัดถึง 6 ชม. คงไม่จบที่รอบเดียวเป็นแน่ จัดให้คุณแม่สมกับที่รอมานาน คลอดเมื่อใหร่ค่อยสุดเหวี่ยงนะครับหมอ

เมื่อเทียบกับตอนที่ยังไม่ท้อง (รูปที่หมอสมน้ำหน้าคุณมา) ดูน้องนิก พอท้องแล้วหัวนมคล้ำไปเยอะเหมือนกัน

Dark_hell

ประสบการณ์คนท้องคือ น้ำบาน น้ำเยอะ จนเลอะ ฟิโรโมนจะตึงๆ หน่อย แต่ฟินครับ    

ว่าแต่ คนอื่นนี่ใครครับ ลูกเพ่ มิได้เป็นพ่อเดียวรึป่าว

B522

พูดซะน่าคิดเลย สงสัยจะโดนอีกหลายคนแน่ๆ นุกนิก ตกลงแล้วลูกคัยกะนแน่เนี่ย

jaaebaby

คนท้องแบบได้ฟิลอีกแบบหนึ่ง  ว่าแต่จะมีแค่นี้หร่อป่าวนะต้องตามคับ

allapon

สงสัยว่า คนท้องอาจจะของขาดอ่ะครับ พี่แมนมาจัดหนัก อิ่มเลย อิ อิ

sirasit khamsom

Dybala59

นุกนิกติดใจ โหยหาพี่แมนแบบสุดๆเลยครับนุกนิกน่ารักมากเลยครับ พี่แมนช่างร้ายกาจสุดๆไปเลยครับ นุกนิกคงจะมีอารมณ์น่าดูเลยนะครับแบบนี้ 

Dybala59

นุกนิกน่าจะร้ายลึกพอสมควรนะครับอาจจะมีคนมาจัดตอนที่ไม่ได้เจอพี่แมนเพราะแฟนไม่ได้ดั่งใจ ส่วนน้องไอซ์ไม่แบล็คเมล์แน่นอนครับ เพราะอยากโดนบ้าง น่าจะอยากมานานแล้วแต่ไม่กล้าติดต่อพี่แมน อยากให้จัดสวิงให้ไอซ์ บิวตี้และเบลจังเลยครับ คงจะฟินน่าดู

munkza

นักนิกเริ่มหึงแรงแล้วนะ เห็นแต่ละคนส่งเสริมหมอไปทางน้องไอซ์ซะแบบนั้น สงสารแม็กซ์เหมือนกัน ไม่เคยรู้อะไรเลยว่าทั้งเมียหลวง เมียน้อยติดใจของใหญ่ซะแล้ว เหลือน้องเบลอีกคนนะคุณหมอ เก็บให้ครบ จะได้ปิดจ็อบงามๆ

::ChuChu::

Matsudaira777

แหม่ ขนาดจั่วหัวก่อนเรื่องว่าหัวจะปวด ยังมีไปต่อแขนต่อขาซ้ำอีกนะนั่น ว่าแต่ข้องใจที่ไรต์สงสัยเรื่องคนอื่น...จะมีอะไรหักมุมไหมเนี่ย
ปล.ดูท่าน้องเขาน่าจะอยากได้แหนมไปปิดปากนะครับ  ::HeyHey::

pop2pm1

มันมากเลยแหละหมอท้องๆแบบนี้ตัวเองี่ยนเลย

mossess

ของคนอื่นนี่ไม่น่าจะใช่ของบักแมคแน่ๆ ต้องคอยดูกันต่อไปว่าจะหลุดอะไรมาอีกไหม