ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

น้องนิกสุดยอดเลยครับ
ไม่เก็บอาการเลย
สงสัยสามีกลัวกระทบลูก ไม่ทำการบ้าน

san2503

มาต่อแขนต่อขาให้ลูกก่อนดูบอล เรื่องมีพลิกหรือเปล่าครับ ดูท่าน้องนุกนิค โดนหมอเปิดโหมดความร่านให้แล้ว หมอไม่ค่อยไปหาจะมีคนช่วยดับความร่าามากกว่าหมอหรือเปล่าน่าสงสัย

okai

ปฏิบัติการต่อแขนต่อขาเริ่มแล้วสินะครับ.. ถนอมๆเด็กน้อยด้วยนะครับ.. 
"ของคนอื่น".. อย่าบอกนะว่ามีมากกว่าสอง??.. 

xfever2559

เหลือแต่สาวสองแล้วมั่งครับที่หมอยังไม่ได้ล่อ หมอ ครู พยบ เซล เมียเพื่อน พริตตี้ ฝรั่ง นร.นศ. แม่แฟน
จัดมาหมดแล้ว 555 ตอนนี้ก้อคนท้อง สุดไปเลยครับหมอ

เด่วๆ น้องบิวตี้น้องไอซ์มาจากไหนอีกเนี่ยหมออออออ555

แมงโก้ส้นตีน

เอาคนท้องนี่ หนึ่งในแฟนตาซีเซ็กส์ที่ทำผมน้ำแตกบ่อยเลยครับ

ยิ่งหนังเอวี มีนางเอกคนนึงเธอท้องตอนเด็ก ออกแนวสาวแกล ผมนี่ยิ่งเก็บงานเธอไว้ชักว่าวตลอด

::DookDig::

ว่าแต่มันเอามันกว่าตอนปกติหรือเปล่าครับ ?

::Me?::

มีน้องไอซ์ กับบิวตี้มาเสริมอีกเหรอเนี่ย
อู้ยย งานนี้วงแตกทีนี่งานหยาบเลยนะ
::DookDig::

Joepure~☆

น้องนุกนิกนี่ทำปวดหัวทั้งหัวบนหัวล่างเลย
ปมไม่เหมือนคนอื่นชวนสงสัยพ่อเด็กเลย

Edit: แต่น้องไอซ์กับบิวตี้ ทำเอาเพลียลืมนุกนิกเลย

Tik K.

eak111

นุกนิกนี่ก็สุดจริงๆ ไรต์ นี่เก็บแฟนเพื่อนได้แบบเงียบๆ ระยะยาวขนาดนี้ หลังคลอดนี่พอเข้าที่นี่กลับมาสนุกแน่นอน ว่าแต่ลูกไรต์จริงหรือป่าวเนี่ย แอบเก็บไปคิดนะเนี่ย
หรือมีใครอีก ถ้าอย่างนั้นดีเลย มีที่ลงถ้าพลาดจะโดนจับขึ้นมา
ปล.คนท้องนี่ นมบีบมันส์อย่าบอกใครเลยใช่ไหมครับ ฮี่ๆ

::ChuChu::

Kompaphat

น้องนุกนิกน่าเก็บไว้นาน ร้อนแรงยังกะไฟเออร์ หมอช่วยน้องบ่อยๆนะ

Quintus

โอ้วลูกรักหวังว่าจะเกิดมาหน้าตาเหมือนแม่นะ เดี๋ยวไอ้แม็คจับได้แล้วพ่อแมนซวย 555 //ผมแวะไปอ่านบนดินมาน้องไอซ์นี่ร้ายจริงๆ ไอ้จอมกินแห้วเลย   ::HoHo::

shadow5

มารอบนี้ น้องนุกนิกก็ยังคงร้ายกาจเหมือนเดิมแต่มีหลุดคำพูดแปลกๆๆงี้ ทำให้ไรต?และรีดเดอร์สงสัยนะครับเนี่ย หรือไม่ใช่แค่ท่านแมนที่เก็บยกครัว แต่น้องนุกนิกเนี่ยแหละ ที่เป็นพญาเททั้งทีมงานนายแมค จนมาโดนของท่านแมน เลยติดใจเหมือนบิวตี้

ปล น้องไอซ์เนี่ยท่าทางหวังเคลมท่าแมนเต็มๆๆนะครับเนี่ย ยังไงรักษาตัวอย่าให้โดนเครมนะครับ เหล่ารีดเดอร์จะได้มีเรื่องสาวๆๆ อ่านต่อ ขอบคุณครับผ้มๆๆ

cyborg0011

งานนี้สงสัยน้องนุกนิกจะมีซัมติ่งรอง เผลอๆลูกในท้องจะใช่ลูกจากแหนมดุ้มจิ๋วหรือ? คงต้องพิสูจน์กันถึงดีเอนเอแล้วงานนี้
ถึงแม้สามีตีตราของเจ้าหล่อนจะไม่กังขาใดๆก็เถอะ คงต้องแอบตรวจเช็คไว้ให้รู้ดำรู้แดง 

pn_11

เอากับคนท้องนี่เหมือนม้ากระดกมั้ยครับ เวลาคนท้องมีอารมฌ์นี่สุดๆไปเลย

Wing666

เอาตรงๆเคสนี้ถ้าอยากรับผิดชอบ ให้ไปเป็นพ่อบุญธรรมคงไม่เหมาะ ทำได้แต่แอบส่งเสียละครับ แล้วภาวนาให้เพื่อนจับไม่ได้ เปืดบัญชีลับระหว่างผู้หญิงไปเลย ถ้าเสนอให้เป็นพ่อบุญธรรมแปลกไป แล้วเก็ยเรื่องทุกอย่างให้เงียบ พยายามอย่าไปบ้านเขา ถ้าเปรียบเทียบเด็กกับคุณตรงกันซวยแน่ๆ ทำไแเท่านี้ละครับ แต่ถ้าเรื่องแตกก็หาเกราะกันกระสุนมาใส่ให้อุ่นใจ เพื่อนคุณ มีโอกาสเอาคืนสูง 

Titanจู่โจม

คุณแมนล่อซะหมดหมู่บ้านแบบนี้ แฟนตาซีจัดเลยครับ 5555

คงต้องแอบส่งเสียเงียบๆล่ะครับ ถ้าความแตกเสียเพื่อนอีก ทางนี้น่าจะดีที่สุดครับ