ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kokit

Pong Sak

AssSin01

โปรโมรชั่นลูกฉันฝากเธอกับสามีเลี้ยงหน่อย ภาคเสริม แขนขาพ่อแวะมาต่อ 5555555555555555

ผมว่าแอบไปดอดหาหนุ่มมาปรนเปรอตอนหมอไม่อยู่แหละครับ จะว่าไปก็แฟร์ๆ อิอิ  ::Evil::

ดู Teaser แล้วผมอยากบอกว่า ปล่อยต่อมาให้หมดๆเลยครับ ผมหิว  ::GiveMe::

bigmut

wantswing555

พี่แมนมีนัดดูบอลต่างประเทศช่วงเย็น แต่เตะอุ่นเครื่องในประเทศตั้งแต่เที่ยง แถมน้องไอซ์ยังมาเปิดประเด็นแบบนี้อีก ได้น้องไอซ์มาอยู่ในสมาชิก พันแล้วจบของพี่แมนอีก 1 แน่นอน

ipichai

มันน่าสงสัยจริงๆนะ มีของคนอื่นด้วย
ต้องแอบตรวจ DNA

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ นัดกันดูบอลตอนเย็นแต่หมอแมน มาก่อนครึ่งวัน เพื่อแอบมายิงประตูของเมียเพื่อนนี่เองนะะครับ

ns52800189NS

ท้องก็ไม่เว้นเนาะ
ต้องเบอร์ไหนนะ
ถึงทำกันได้
ทั้งชายและหญิง

Night Sky

อันดับแรก เรื่องลูกในท้อง ดูเหมือนว่านุกนิกเองก็ไม่ได้ต้องการให้รับผิดชอบอะไร จากนี้ก็ได้แต่ภาวนาให้เด็กออกมาหน้าไปทางแม่ให้มากๆๆๆ เพราะถ้าหน้าเหมือนพี่แมนล่ะก็.....
อันดับที่สอง น้องนุกนิกดูหื่นกระหายมาก ของขาดอ่ะนะ ผัวก็ไม่ค่อยอยู่ พี่แมนก็ไม่ค่อยว่าง คนท้องอารมณ์พุ่งพล่าน จังหวะนี้เลยต้องจัดหนักจัดเต็มให้หายอยาก พี่แมนคงต้องหมั่นมาต่อแขนต่อขาช่วยน้องบ่อยๆแล้วล่ะ
ปล.คนท้องนี่มันเต็มไม้เต็มมือดีจริงๆนะ นมเด้ง ตูดแน่น รูฟิต 😁😁

ruby31797

อย่างนี้นายแมนต้องมาซ้ำบ่อยแล้วล่ะ จะได้หายคิดถึงบ้าง ไม่มากก็น้อย

thanapon253

ได้สนุกกันตั้งแต่ตอนกลางวันเลยนะกับนุกนิก แต่จากเท่าที่ดูน่าจะมีเรื่องที่ซับซ้อนกันอีกด้วยนะ ต้องรอดูต่อไปว่าหมอแมนจะทำยังไงต่อ ต้องแบ่งเวลาให้สาวๆคนอื่นอีกด้วยนะ

::ChuChu::

wasdy

pond06931

นุกนิกนี่นอนแรงมากเลยนะ แต่กับคำว่าของคนอื่น ไม่ใช่ว่านุกนิกเคยไปลองกับคนอื่นอีกนะ แต่ตอนนี่ไรต์ขอเสียวก่อนดีกว่า

ziggy2

ทักทายลูกไปกี่น้ำครับหมอต้องไปตามอ่านล่ะ ว่าแต่ คนอื่นสู้ไม่ได้เนี่ยมันแปลกๆอยู่นะครับ 55

จ้ดไปสามน้ำสุดยอด  น้องไอซ์จะเรียกค่าปิดปากเป็นตัวหมอแน่เลย

::ChuChu::