ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sur9x

ได้ทำตอนสาวๆท้อง ได้อารมณ์มากเลยครับ
ผมเองก็อยากเห็นท่วงท่าเหล่านี้ตอนได้ทำเองมั้ง

เห็นภาพน้องไอซ์แล้วขึ้นเลยยยย

::ChuChu::

plkboy

Kingmar

สวัสดีครับไรต์. ผมสงสัยคนท้องเวลาเย็ดกันภายในช่องคลอดมันมีอะไรแตกต่างจากคนปกติไหมครับ. แล้วน้องพูดเหมือนจะมีคนอื่นอีกน่าจะเป็นช่องทางให้ไรต์ชิ่งออกมาได้นะ. ยังมีสาวๆให้สนุกแบบไม่ต้องปวดหัวบนเลย. แค่ปวดหัวล่างอย่างเดียวพอแล้วครับ. ขอบคุณสำหรับเรื่องราวสนุกๆนะครับ

Herojeck

pamaaeng

น่านนนน ว่าแล้วไง
น้ำยาของพี่หมอแมนแผลงฤทธิ์เสียแล้ว
ของเขาดีจริงๆ  ::HoHo::

สถานการณ์แบบนี้ ไม่รู้จะแนะนำยังไงดี
ดีที่สุด คือ นิ่งๆ เงียบๆ และทำตัวเหมือนพี่หมอแมนอย่างในตอนนี้แหละ คือ ไปต่อแขนต่อขาให้ลูกในท้องเรื่อยๆ พอคลอดออกมา ก็ยกให้บักแม๊คเลี้ยงไป ยังไงบักแม๊คก็เป็นพ่อตามกฎหมาย ส่วนพ่อตัวจริงก็แอบไปกินตับคุณแม่ เสกเด็กเข้าท้องอีกคน   ::Confident::

ปล..
คนท้องนี่ ผิวเต่งตึง มีน้ำมีนวล นมก็ใหญ่เต็มไม้เต็มมือ โดยเฉพาะหัวนมจะใหญ่น่าดูดเอามากๆ
อ่อ.. เบาๆ กับว่าที่คุณแม่ด้วย อย่าเผลอตัวเย็ดแรงๆ ละ เดี๋ยวลูกในท้องจะบ่นเอา ว่าคุณพ่อใช้อะไรเขกหัวหนู

มาเมนท์ต่อ...
ความลับแตก มีคนแอบเห็น นึกว่างานจะเข้าเสียแล้ว
แต่ เอ๊ะ จะว่าไป งานเข้าจริงๆ นั่นแหละ... แต่เป็นอีกงาน งานส่งควยเข้าหีแบบสดๆ ยสตน เป็นงานถนัดของพี่หมอแมนอยู่แล้ว แถมไม่ใช่แค่หนึ่งแต่ควบถึงสอง
แหมๆ เอาทั้งน้องสาวทั้งเมียเพื่อน อีกแล้วนะ ตั้งใจจะให้เมียเพื่อนป่องอีกคน ใช่ไหม 555

peddo

มาแต่ไกโหอย่างนี้คงไม่มีแรงดูบอล แต่เชียร์ทีมไหนก็ไม่มันส์เท่ากับยิงประตูเอง เกรงจะมีเซอร์ไพรซ์ นักเตะคนอื่นจะแอบมาทำประตูด้วยสิครับ
น้องไอซ์อยากแบลกเมล์ เดี๋ยวเดลิเวอรีเข้าถึงที่หมายเลยครับ ดูซิจะเข็ดมั้ย

jooloo

เสี่ยงกะลูกปืนม่กแต่ว่า น้องนุ๊กนิกนี้ค้องแอยสำลองไว้อีกคนแน่

macopolo

GeminiKanon

นี่ถ้าลูกออกมาจะทำยังไงเนี่ย คิดแล้วปวดหัวแทนเลย

artmanna

บัคแมคเอ้ย ดูแลเมียยังไงให้หิวขนาดนี้เนี่ย ดูสิ อยากขนาดนี้ ลำบากหมอแมนอีกแล้ว หมอแมนจะผลิตน้ำยังไงทันเนี่ย

Nong5670

peteblack

นุกนิกร่านจริงขนาดท้องยังสุดๆขนาดนี้ ดูท่าทางจะมีกิ๊กหลายคน

xeoncore

ผมว่าลองจินตการ ตอนที่ บัคแม็กทำกับน้องบิวตี้ ตอนเพื่อนโอม นอน อยู่ ผมว่าโคตรเสียวอะครับ กลัวเพื่อน ตื่นขึ้นมาชิปหาย เอาจริงๆ บัคแม็ก แมร่งก็ กล้าชิปหายที่ทำแบบนี้โอ้ยยยยย

::ChuChu::

2000HP

เอ่อ จะแก้ปัญหายังไงเหรอ... อาจต้องใช้เครื่องลบความทรงจำแบบในหนังMIBแล้วล่ะครับ😅 แต่ลูกปืนมันหาง่ายกว่า หลบดีๆนะหมอ เป็นห่วงงงง เดี๋ยวอดอ่านคร้าบบบ

แต่น่าสงสัยว่าในท้องน่ะ ฝีมือหมอแน่เรอะ กลัวจะมีมือวางอันดับ3 4 บลาๆ

intanianoi