ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 33 : เรื่อง (โคตร) บังเอิญ

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 07, 2022, 12:29:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าถึงฉากนั้นระหว่างลุงพลกับน้องลูกขวัญ คุณอยากจะ? (ถามเล่น ๆ ครับ)

ให้ลุงพลเจาะไข่แดงลูกขวัญก่อน เพื่อยืนยันถึงความเป็นเจ้าของ และผู้ชายคนแรกของน้องเค้า
150 (76.9%)
ให้ลุงพลฝ่าไฟเหลืองก่อน เปลี่ยนแนวทาง เพื่อพาน้องลูกขวัญไปสู่ถนนสายใหม่ กับเส้นทางสีเหลือง 5555+
45 (23.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 195

Popeye5555

รอมานานเหลือเกิน น้องคนสุดท้าย

Nato87 : ผมก็รอมานานเหลือเกิน ในที่สุดก็มาถึงวันนี้สักที

kiti90

น้องลูกขวัญจะโดนใครเป็นคนจัดการ

Nato87 : ลุงพลครับ

wic

จุดใต้ตำตอ เสียตอนไหนไม่เสียแต่มาเสียตอนนี้ จะมาเจอน้องทอมช่วยไว้ทันหรือเปล่านะ

Nato87 : ยังครับ ยังไม่ใช่ตอนนี้

nakron

ถึงเวลาลุงพล กินขนมหวานแล้ว ละมุนลิ้นแน่ๆๆ

Nato87 : เด็กน้อยแบบลูกขวัญ กรุบกรอบ อร่อย ละมุนลิ้นแน่นอนครับ 5555+

intanianoi

นักสืบสาวน้อย เริ่มงานสืบสวนได้ มีเบาะแสคนร้ายแล้ว

Nato87 : เดี๋ยวก็รู้ครับ เพราะความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว 5555+  ::HoHo::

abcdef ghijklmn

เมื่อไหร่จะถึงคิวน้องลูกขวัญนะเนี่ย!!! เอาให้ฟินๆ แบบมีอารมณ์ร่วสุดๆ ไปเลยนะคร้าบบ..อู๊ย.ยย...

Nato87 : กำลังปูเรื่องพาน้องลูกขวัญไปหาลุงพลอยู่ครับ และฉากร่วมรักครั้งแรกของสองคนนี้ เป็นความยินยอมของลูกขวัญเองด้วย เจ๋งป่ะละ?   ::HoHo::

Supachok Tupsutti

gritkin

asiakook

เข้าใกล้ลอยตอนฝนตก เดี๋ยวมีฉากเซอร์วิส นะหนูขวัญ อิอิ ขอบคุณครับ

Nato87: ไอ้ลอยไม่น่าใช่ครับ ฉากฝนตกมันคู่กับลุงพลเท่านั้น 5555+

hotwaveza004

เข้าสู่สาวคนใหม่ของลุงพลแล้วไช่ไหมครับ จะมีใครมาสืบแทนลุงพลไหมครับชายรุ่นลุงพล หรือเพื่อนลุงพล

Nato87 : ใช่ครับ ส่วนทายาทลุงพล จริง ๆ ผมคิดไว้คร่าว ๆ ว่าจะเป็นเจ้าอเนก ภารโรงรุ่นน้องของลุงพล หรือบางที ผมอาจจะเขียนภารโรงรุ่นน้องที่อายุมาก ๆ ขึ้นมาเป็นทายาทแกในอนาคตก็ได้ครับ

testman

เสียดาย เขียนครูเบสโดนมาซะเยอะแล้ว น่าจะเขียนบทสรุปให้อีกนิดว่าหลังจากนั้น ครูเบสเราเป็นยังไงบ้าง

Nato87 : รออ่านใน Deleted Scene แล้วกันนะครับ เพราะฉากระหว่างลุงพลกับครูเบสท์ มันยังมีอีก (พอสมควร) แต่ต้องตัดทอนออกไปก่อน เพื่อให้เนื้อเรื่องเดินหน้าบ้าง

เอเค

แล้วครูเบสกับลุงพลหายเกลียดกันยังอยากรู้

Nato87 : ยังครับ จนกว่าครูเบสท์จะเห็นข่าวเครื่องบินตกกลางมหาสมุทรนั่นแหละครับ ครูเบสท์ถึงจะเริ่มใจอ่อนขึ้นมาบ้าง