ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบ หลง ชู้ ดำ - ep.1 : แอบ

เริ่มโดย raainum, มกราคม 07, 2023, 10:40:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

เอาบ่อยๆผัวรู้แน่เพราะมันหลวม
แต่ใจมันอยากติดควยนายดำแล้ว

magro

ขอบคุณผู้แต่งที่นำเรื่องดีๆมาลงให้อ่านจะรอตอนต่อไปครับ

swss2511

ใจของเธอคงคิดเอาชู้ไว้แก้เบื่อเติมเต็มความเสียวที่ขาดหาย

thep59

น้องฟ้าโดนเข้าไปหนักๆ สงสัยจะหลงและติดใจน้ำดำซะแล้วสิครับ

Pigdavil

เจอควยใหญ่ตอกหี เย็ดเอาใจขนาดนี้ เดี๋ยวก็ติดใจ ตอนนี้แค่ชอบ 5555

Pitor

ได้ของเล่นใหม่ถูกใจคุณเค้าเลยนะ...ว่าแต่ไปเริ่มมีรัยกันได้ยังงัยนะ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ลุงดำจัดให้เจ้หนักๆ เลยครับ นี่แหละครับเกลียดตัวกินไข่

BłäčkMäñ_60

กินปลิงทะเลจนอิ่ม คงไม่กลับไปกินหนอนแล้วมันไม่อิ่มเหมือนปลิง

Heavent01

ดีมากเลยครับ แต่ สงสัยว่าน้องฟ้ามาถึงจุดนี้ใด้ยังงัยครับ

cmswing63

ไปไงมาไงถึงได้มานอนแบไห้ลูกน้องเอาอย่างงี้นะ

thetwo

เป็นเรื่องสั้นที่กระชับดีครับ ขอบคุณครับ

funkypunk

สนุกดีครับ สนับสนุนผลงานครับ

tatong2222

โดนชู้ดำ จัดหนักแบบนี้ ติดใจ ติดเจี๊ยวชู้ซะแล้ว แน่ๆ น้าดำท่าจะนวดเก่ง จนได้เจ้านายสาวจนติดใจ

xvader99

เป็นวิธีการเล่าเรื่องที่แปลกดี แต่เร้าใจ ตอนแรกสงสัยว่าเอ๊ะเราอ่านข้ามจุดเริ่มต้นไปรึเปล่าเลยต้องไปนั่งไล่ๆดู กำจู๋ไปด้วย

jupiter555

อยากรู้จุดเริ่มต้นของสองคนนี้เลยแฮะ ส่วนตัวชอบที่ไรท์ใส่อีโมจิมาด้วย รู้สึกเห็นภาพชัดเจนขึ้น 55555 ขอบคุณครับ