ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบ หลง ชู้ ดำ - ep.1 : แอบ

เริ่มโดย raainum, มกราคม 07, 2023, 10:40:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

เจอของใหญ่คับรู ติดอกติดใจ ลืมของผัวไปแล้ว

therasak

แอบแบบนี้​ ลูก​น้องชอบ​ คนอ่านก็ชอบครับ​ แต่สามีคงไม่ชอบ​ เอ๊ะ... หรือจะ​ชอบรุมเมีย

รักโลก รักไทย

อ่านเพลินดีครับ​ สยิวกับน้องฟ้าไปด้วย

boxingsmall

แนวนี้ชบอครับ รักผัว เอากับลูกน้อง

Nada

po3026

เสร็จเรียบร้อยโรงเรียนลุงดำยังไงครับ

Posisbest2

+1 ครับ สนใจจุดเริ่มต้นว่าเป็นแบบไหน ได้ลุ้นและตื่นเต้นครับ

katecha

โดนจนได้ เร็วกว่าที่คิด น้าดำคงได้เอาเจ้านายคนสวยเรื่อย ๆ น้องฟ้าจะหลงของใหญ่จนลืมผัวเสียก็ไม่รู้ ขอบคุณมากครับ เรื่องสนุกมาก มันส์จริง ๆ

Orcus

น่าจะมีเล่าถึงตอนครั้งแรกที่โดนนะครับ จะได้รู้ที่มาที่ไปก่อนที่น้องฟ้าจะติดใจ

ipichai

ตอนนี้ยังปรับตัวพัก 4-5 วัน
ต่อไปเอาน้ำทุกวันแน่ๆ
เด็ดมาก

9toulek

เรื่องแนวนี้ผมชอบมากครับ
อ่านทีไร น่าลุ้นตลอดว่า ใครแอบใคร ความใคร่จะจบแบบไหน จะมีใครเข้ามาเติมในช่วงไหนบ้าง

JackDaniel

สนับสนุนและเป็นกำลังใจให้นัก้้้ขียนหน้าใม่ผลิตผลงานดีๆออกมาครับ ชอบแนวเรื่องและการใช้อิโมจิในการแสดงอารมณ์ของบทสนทนา , แต่แนะนำว่าตอนต่อไปให้ปิดการมองเห็นถ้าไม่คอมเม้นท์นะครับ , ทุกอย่างมีราคา จะได้ไม่เสียกำลังใจ

darkwriter

สุดยอดครับท่าน เนื้อเรื่องดีมาก ติดใจน้าดำแน่ๆอยากให้น้าดำพาเพื่อนมาจัด2-1 น่าจะมันส์ ถ้าท่านจะเขียนเรื่องตอนต้นเป็นมายังไงถึงได้มาจัดกับน้าดำจะสุดยอดมากครับ

xvader99

bailin

ดีมากเลยครับ น้าดำ กับน้องฟ้า ต้องมาจัดกันบ่อยๆนะครับ