ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคย NTR จัดหนักกับแฟนคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย vadazaa, เมษายน 17, 2023, 08:48:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

revival

ผลงานดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่านนน  ตามผลท่านมาตลอดครับ สุดยอด

หนูนัทครับ

เห็นแล้วอิจฉามากครับ อยากกินเด็กมากแต่ก็กลัวไปเที่ยวฮ่องกง

the_fear

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ เมษายน 17, 2023, 11:54:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ เมษายน 17, 2023, 09:41:39 ก่อนเที่ยง
กินเด็กระวังเรื่องกฎหมายด้วยนะค่ะ.....
เพื่อนๆพี่ๆ....😁

กินเด็กแล้วจะอมตะครับ 55555+

อันนี้กินเด็ก หรือโดนเด็กกินครับ 5555

atp2552

thenero

ขอบคุณครับ ได้เด็กใหม่ในสังกัดอีกแล้วสินะครับท่าน

ชุ้ง

NTR ตื่นเต้นเสมอครับ ไม่แปลกที่น้องจะใจง่าย เพราะน้องก็ตื่นเต้นเหมือนกัน

Kewkew1150

แนว NTR น่าลองมากมากครับ แบบมีแฟนแล้ว แต่แอบไปมีอะไรกับเพื่อนแฟน
อ้างจาก: vadazaa เมื่อ เมษายน 17, 2023, 08:48:22 ก่อนเที่ยง
ใครเคย NTR แฟนคนอื่นบ้างไหม
หลังจากที่ผมประสบพบเจอกับตัวเอง
ก็เลยอยากลองทำดูบ้างว่าเป็นยังไง
รู้จักสาว M.ปลายแต่มีผัวแล้วอยู่ m.ต้น
คุยกันในไลน์ จนฝ่ายหญิงบอก บ่นว่าไม่มีตัง
ผมเลยบอกอยากได้ค่าขนม น้องมาอยู่เป็นเพื่อนพี่หน่อย แค่นั้นแหละ ความ NTR บังเกิดเลย
สำหรับผมตื่นเต้นดี เวลาเมียคนอื่นมาอมควย มานอนแหกหีให้เย็ดแตกใน มันโคตรสะใจจริงๆ
ยิ่งเวลาฝ่ายหญิงชมว่าเราควยใหญ่กว่า เย็ดเก่งกว่า โคตรจะภูมิใจ 5555+ 
แล้วยิ่งตื่นเต้น เวลาจับเย็ดแล้ว มือถือฝ่ายหญิงดัง เพราะแฟนโทรหา ยิ่งตื่นเต้นจนต้องจับซอยหีแรงๆ

ฝ่ายหญิงก็ร่านมากแทบจะสลับวันให้แบ่งๆกันเย็ด
บางวันช่วงเช้าฝ่ายหญิงให้แฟนเย็ด ช่วงค่ำร่านหีมานอนอ้าขารับควยให้ผมเย็ด
ผมนี่จัดหนัก เย็ดสดแตกในตลอดเลย แถมบอกผมว่า เวลาให้แฟนเย็ดเขาจะบังคับให้ใส่ถุงตลอด
ยกเว้นผมคนเดียวที่ยอมให้ผมทำอะไรก็ได้ ดีจัง ใจง่ายมากๆ สงสัยอยากท้อง

โดนเย็ดจนหีโบ๋แบบนี้ ผัวนางจะจับได้ไหมน้าาาา

รูปภาพขอบคุณสำหรับคนเม้นนะครับ

piipond11

ones26421

sb boy

สาวคนใหม่มาย้อมใจแทนเมียกระหรี่รึเปล่าน้อออ  ::Thinking:: ::Thinking::