ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 133( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 23, 2023, 02:58:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kolf

วันมาช้า แต่ขอโต๊ะที่มุมมืดๆหน่อยนะครับ นี่แค่ชื่อนะ อา5ยังไม่ทันลงมือเลย

♤judas♤

พวกรุ่นพี่ที่ออกตัวไปงานนี้จะงอมไหมนะแถมคนของอา5อีกเกือบครึ่ง100ไหนจะคนของคิงเพื่อนโทนอีก

Ttum1188

nar007

555 สงสารลูกน้องอาเจ้าคิงที่ส่งมาช่วยเลย สงสัยเตรียมทำใจกันเลยงานนี้

modena

porchai

ขอบคุณครับ
สบายเลยนายโทนมีคนสนับสนุนหลายคนเลยอาละวาดให้เต็มที่เลย

darkside

จบกันแล้วมั้ง แสดง กำลังพล มากกว่า  แถมโหดๆ ทั้งนั้น   แยกย้ายกลับบ้าน

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: porchai เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2023, 11:01:37 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ
สบายเลยนายโทนมีคนสนับสนุนหลายคนเลยอาละวาดให้เต็มที่เลย
ฉากบบู๊สุดมันต้องมาแล้วอย่าพึ่งมาจบตอนนี้นะ ยังอาละวาดไม่หนำใจเทพโทนแน่ๆ

darkside

โปรดติดตามตอนต่อไป     พร้อมภาพเคลื่อนไหว    สปอย มาแล้วไม่ระบุวันที่   ใจร้ายเกิน  444

chatjane4234

เหมือนยกภูเขาออกจากอกไปเลย นึกว่าจะต้องเสี่ยงตายมีเรื่องกับเสือทศซะแล้ว ลูกน้องอาของคิงคงคิดแบบนี้

*** การ์ดฝั่งเกาหลีรู้จักฝีมือโทนดีแล้ว แต่ฝั่งมิเชลยังไม่รู้อะไรเลย ดี!! จะได้โชว์ของให้เขาเห็น แถมไอ้พวกที่มาหาเรื่องจะได้เห็น จะได้ไม่กล้าปากดีอีก