ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 17 – กู้ชีพกัปตันนักบิน

เริ่มโดย Victor19, ธันวาคม 20, 2023, 03:32:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

ตามมาอย่างรวดเร็ว ต้องรีบสรุป ขณะที่ยังมีไฟ ขอบคุณนักอ่านที่ตามคอมเมนท์ให้กัน มันเป็นกำลังใจอย่างดีครับ

เรื่องของวี 1 - เมียนักบิน
เรื่องของวี 2 - เลี้ยวซ้ายแวะข้างทางแป๊ป
เรื่องของวี 3 - ในห้องน้ำ
เรื่องของวี 4 - เลี้ยวซ้ายเจอทางตัน
เรื่องของวี 5 - เลี้ยวซ้ายสั่งลา

เรื่องของวี 6 - หมูกระทะใต้ดิน
เรื่องของวี 7 - นางฟ้านักวิ่ง
เรื่องของวี 8 - ผลที่ตามมา
เรื่องของวี 9 – นางฟ้ามาโปรด
เรื่องของวี 10 - Rehab บำบัดพักฟื้น

เรื่องของวี 11 - เรียวกังสวาท
เรื่องของวี 12 – พิชิตสุรานารีสยบ
เรื่องของวี 13 - แซนวิชแอนวา
เรื่องของวี 14 - สยบสองนารี
เรื่องของวี 15 - เสียวเล็ก ๆ อำลาเรียวกัง

เรื่องของวี 16 - การกลับมาของวี และน้ำนารีสยบปฐพี

ผมเดินมาที่หน้าห้องน้ำ ก่อนจะบอกวาว่า
วี : "วา เดี๋ยวไปคุณกับแอน และคุณอ๊อดก่อนนะ"
วาตอบเสียงดังกังวานออกมาจากในห้องน้ำ "ค่ะ พี่วี ฝากสวัสดีพี่อ๊อดด้วย วาคงไม่ไปห้องโน้นแล้วนะคะ เดี๋ยววาจะใส่ชุดนอนเตรียมนอนเลยค่ะ"
วี : "จ้า ได้เลย" แล้วผมก็เปิดประตูเดินออกมาทางซ้าย พอกำลังเอื้อมมือไปบิดลูกบิด ก็พบว่าประตูแง้มอยู่ไม่ได้ล็อก ก็เลยค่อย ๆ ดันประตูเปิดออกไป แล้วผมก็ได้ยินเสียงเตียงขย่ม สวบ ๆ ๆ ๆ และเสียงแอนคราง ผมคิดในใจท่าจะไม่ดี มีใครมาทำอะไรแอนไหม แต่ถ้ากระโตกกระตากไป แอนจะเสียชื่อเปล่า ๆ เลยรีบหันหลังบิดลูกบิดแล้วปิดประตูเบา ๆ แล้วชะโงกดูประตูตู้เสื้อผ้าที่ตั้งอยู่ข้างประตู ตรงข้ามกับห้องน้ำที่ยังแง้มอยู่ เจอร่ม เลยคว้าเอามาถือไว้

ภาพตัวอย่างห้องของแอน

ก่อนจะก้าวออกไป ผมเห็นเสื้อสูท กับหมวกนักบินวางอยู่บนโต๊ะ แล้วก็มีกางเกง รองเท้า กองกระจัดกระจายอยู่ที่พื้น ม่านไม่ได้ปิด ไฟเปิดสลัว ๆ พอพ้นมุมไป หันหน้าซ้ายมือ เจอกับเตียงที่วางพิงกับผนัง เพราะทีแรกผมขอเตียงเสริมให้ธีร์นอน ก่อนจะเปลี่ยนแผนให้ธีร์ไปนอนกับรัณ

ผมก็ได้พบกับภาพแอนนั่งขย่มกัปตันผม ที่ดูสภาพแล้วเหมือนจะป้องกันตัวไม่ได้ แอนขย่มแรงอย่างเอาเป็นเอาตาย แล้วผมก็สะดุดกับขวดน้ำนารีสยบปฐพีที่ตกอยู่ที่พื้น ซึ่งตอนนี้หกหมดแล้ว มีน้ำเปียกชื้นที่พรมใกล้ ๆ ขวดที่ตกอยู่ ขณะที่ผมกำลังลังเล ก็เห็นกัปตันอ๊อดหันมาเห็นผมพอดี คุณอ๊อดก็พยายามจับเอวแอนเพื่อเบรกไม่ให้แอนขย่มต่อ (อาจจะเพราะอาย) แต่แอนก็ขย่มเร็วจี๋ก่อนที่จะเกร็งตัวแหงนหน้าขึ้น พร้อมกับที่คุณอ๊อดก็เกร็งตัวและขาพร้อมครางออกมาดัง แล้วแอนก็ฟุบลงไป คุณอ๊อดก็เหมือนจะเพลียหลับไปคาหีที่คาบจู๋เอาไว้

ผมที่ยืนเก้ ๆ กัง ๆ ไม่รู้จะทำยังไงดี ก่อนที่จะฟุบตัวลงกับอกคุณอ๊อดสักครู่ แล้วหงายตัวออกจากเอวคุณอ๊อด แล้วหันมาเจอผมพอดี

แอน : "พี่วี มาตั้งแต่เมื่อไหร่ มาช่วยแอนหน่อย แอนลองน้ำยาของญี่ปุ่นที่พี่บอก มันเงี่ยนเหลือเกิน นี่พี่อ๊อดน้ำแตกไป 3 ยกแล้ว แต่แอนยังเงี่ยนอยู่เลย" แอนพูดพลาง เอามือถูติ่งแตดช่วยตัวเอง
วี : "ก็พี่บอกแล้ว ว่าที่เรียวกังเตือนมาว่า ถ้าใช้ต้องแตก 10 น้ำถึงจะหาย พี่ถึงขอคืนไง"
แอน : "ไม่ทันแล้วค่ะ แอนลองแล้ว ดีมากเลย เงี่ยนน้ำเดินเลย พอดีพี่อ๊อดมาเคาะประตู แอนเลยจัดกับพี่เขาไปเลย ไม่งั้นจะเรียกพี่ หรือไม่ก็บริกรญี่ปุ่นมาช่วยแล้ว"
วี : "ทำอย่างงั้นได้ไง เอากับคนอื่น แล้วอ๊อดเห็นจะทำไง"
แอน : "ก็แอนเงี่ยน จนไม่ไหวแล้วอ่ะ เนี่ยแอนก็ยังเงี่ยนอยู่เลย อ๊าว ๆ " แอนพูดพร้อมกับยังถูติ่งแอนต่อ
วี : "พี่ว่า คืนนี้พี่คงไม่เหมาะจะช่วยนะ ไหน ๆ คุณอ๊อดก็มาแล้วต้องให้คุณอ๊อดช่วย"
แอน : "แหม ทีพี่ก็ยังต้องแตก 10 น้ำ แอนกับพี่วายังช่วยให้พี่แตกจนครบเลย แล้วพี่จะไม่ช่วยแอนเหรอคะ น้า นะ ๆ ๆ"
แล้วคุณอ๊อดได้ยิน แล้วดูเหมือนจะอึ้งไปแป๊ปนึง ก่อนจะพูดแทรกออกมาด้วยน้ำเสียงเพลีย ๆ  "มีเรื่องแบบนี้ด้วยเหรอเนี่ย ไปลองน้ำยาอะไรกันมา ไหน ๆ คุณวีก็เคยได้กับแอนแล้ว ก็ช่วยแอนหน่อยละกันครับ ผมท่าจะไม่ไหวแล้ว แตกไป 3 น้ำ แล้วพรุ่งนี้ยังต้องกลับไปเตรียมบินต่อ"
วี : "เอ่อ จะดีเหรอครับ คุณอ๊อดรับได้ใช่ไหมครับ"
อ๊อด : "ไม่ได้ก็ต้องได้ เอากันไปแล้วนิ ช่วยแอนมันหน่อยละกันนะ ผมคงต้องขอบาย"
ขณะที่ผมกำลังตัดสินใจว่าจะทำยังไงดี แอนก็พุ่งมาจากเตียงก่อนจะดึงกางเกงนอนผม ที่ข้างในไม่มีกางเกงใน แล้วชักมังกรน้อยของผมแป๊ปนึง ก่อนจะเอาเข้าปาก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Raymond

กรี๊ดดด พี่วีมาแล้ว เร็วจุง

แอนคับปากอย่างรวดเร็วเลยนะ

akerue

joolo

sky999

err

ว่าแล้วคุณนักบินคงไม่ไหว ต้องให้พี่วีช่วยคงเพลียมากเลย ยอมให้คนอื่นเย็ดเมียตัวเองเนี่ย แต่ทำไงได้เขาเคยเย็ดกันแล้วและถ้าแอนไม่เสร็จถึง 10 น้ำก็คงมีปัญหาอีก 

ones26421

windy007

อัพเดทได้ไวมากๆเลยครับ นึกว่าจะต้องรอไปอีกหลายวัน

peddo

ใครจะขึ้นเครื่องกัปตันอ๊อดนี่คิดหนักเลยครับ ท่าจะหลับในยาว

nooneypink

longman_44

ลาภลอยต้องต่ออีก7น้ำ..หรือว่ากรรมกันแน่

natt4556

สุดท้ายยย ก็ไม่พ้นพี่ต้องมาช่วย อีกกี่น้ำนะ น่าจะไหวมั้ง 555

poster007

ดูท่าเอาแอนน้ำแตกในสบายๆละไม่ต้องแอบเอา

vigoblack