ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องชายเนมค่ะ

เริ่มโดย kiori, เมษายน 24, 2010, 12:53:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

หวัดดีค่ะ ชื่อเนม นะคะ
เนมได้เข้าไปอ่าน ของ หลาย ๆ กระทู้ที่ ตั้ง ขึ้น มา เสียว ค่ะ มันเงี่ยน เรยนะ ค่ะ  
เนมก้อไม่อยากพูดอะไร มาก จิงๆ ตัวเอง ก้อเคยมีเรื่อง เสียว แบบ นี้ มาเหมือนกัน เนม ก้อ อยากจะ ระบาย ความในใจ ให้ ผุ้อ่านทุกคนได้ฟัง .....
เรื่องมีอยุ่ว่า เนม มีน้องชาย 2 คน คนนึงชื่อ ต้น อายุ 19 อีกคน ชื่อ อั๊ม อายุ 5 ขวบ ส่วนเนม อายุ 24 แล้ว  อั๊มจะอาศัยกับ ป้าที่ต่างจังหวัด
ช่วงนั้นเป็นช่วง ปิดเทอม พอดี ส่วน เนมกับ ต้น อยู่ด้วยกัน เพราะพ่อ แม่ เรา ไปเที่ยง ต่างจังหวัด เพราะ พ่อเม่ เรา เห็นว่าเรา เลี้ยงดูตัวเองได้
เรยปล่อยให้อยุ่ด้วยกัน ช่วง นั้น ประมาน 5 ทุ่มกว่าๆๆ เนมจะขึ้นไปนอน แต่ว่า เนม ไม่ค่อยชอบนอน คนเดียว เนม เรยไป หา ต้น ต้น กำลัง ดูอะไลในมือถือ
อยู่ ก้อรู้ๆกันอยู่  เนม ๆจึงไป  เข้าไป ถาม ว่าดู อะไร  ต้นไม่พูดอะ ไร  แต่ เนม ชำเลืองมอง ตรง ควย ของต้น มันโด่วขึ้นมา แล้ว ใหย่ มาก พอเนม เห็น เนม
รู้สึก ขึ้นมาทันที  มัน เงี่ยน ค่ะ  เนม เรย ลุก ไป นอน คนเดียว ใช่ค่ะ เนมกำลัง ช่วยตัวเอง  แต่ ระหว่างนั้น ต้นกำลังจะเข้ามา เนมได้ยินเสียงฝีเท้า
เรย เลิกทัน พอดี ต้นจะเข้ามาถามว่า จะออกไปหาไรกินข้างนอก เนม เรย บอก ว่า เด่วก่อน เยมก้อ ชวนคุย คุยไปโน่น ไปนี้ บ้าง  
เนมถามต้น ว่า เคยมีไร กับผุ้หยิง อื่นไหม ต้นหน้าแดง ต้นบอกไม่เคยมี เนม เรย บอกว่า แล้ว อยากมีอะไรกับ พี่ไหม ละ
ต้น ควยโด่ว อีกครั้ง ต้น บอก เนม ว่า ได้หรือคับ เนม ไม่พูดอะไร ได้แค่ พยักหน้า    ต้น รีบมาขยำหน้าอก เนม เนมเป็นคนที่ ตอนนอนไม่ชอบ ใส่ ชุดชั้นใน
ต้น เอามือ มาบี้ หัวนม ของ เนม จึง เนม เสียว มากๆ เรยค่ะ ไม่ทันใด ต้น รีบมา ดูดหัวนม ของเนม เนมยิ่งเสียวเข้าไปใหย่ เรยค่ะ มันเสียวๆมาก

เนมครางเสียงดัง มากเรย ค่ะ แล้ว ต้น ก้อ มาดูดปาก เนม แต่อีกมือนึง เนม ไปจับควย ของ ต้นมัน ใหย่มากเรยค่ะ
ใมนใจก้อคิดว่า อยากเอามันมา เสียบ เนม แต่ อีกใจ ก้อ กลัว เจ็บ  ต้นบอกว่าพี่เนม ขอเลีย นะ เนมหน้าแดง เขิล
นิดหน่อย เนมถามไม่รังเกลียดหลอ ต้นบอกว่า ไม่เรย  ต้น ดึงกางเกงในชุดนอน หี ของเนม เปียก ค่ะ
ต้น ก้อเลีย จน แห้ง แล้วต้น ก้อ แหวก หีของ เนม  ต้น มอง หน้า เนม แล้ว มา ดูด ปากอีกครั้ง  
จากนั้น ต้น พลิก ตัวเนม ค่ะ เปนด้านหลัง  ใจใจเนมก้อคิดว่าต้อง โดน เอาตูด แน่ เ ใช่ ค่ะ ต้น แทงตูด ของเนม
เนมร้อง ดัง ลั้น ห้อง เรยค่ะ  มัน เจ็บ มาก แต่ก้อ รู้สึก ดี ค่ะ   แล้ว ต้น ก้อ  แทงไปดี แปปเดียว ต้นบอก เนมว่า
อมให้หน่อย เนม รีบคว้า มาอม ทันที อมไปชัก ไป ต้น  คงจะรู้สึกดี  ซักผัก ต้น มอง หน้าเนม บอกว่าจะแตกแล้ว
เนมรีบ ชัก เข้า ชักออก อย่างรวดเร้ว  แล้วก้อ แตก เนมดูด น้ามของ ต้น จนเกลียง  เนมไม่รังเกลียด แม้แต่นิดเดียว
เรย  แล้ว ในขณะ ของต้น กำลัง จะเหี่ยว ลง เนมเอา ควย เอาตรง ร่อง นม ค่ะ มัน โด่ว ขึ้นมาอีก ครั้ง  
ต้น กำลัง จะ เอาควย ออกจากร่อง นม แล้ว ก้อ เอาไปต่อ ตรง รูหี ของเนมค่ะ ต้น เสียบเข้าไป
โอ้ยยย ! มันเจ๊บค่ะ ต้น ไม่รอ ช้า ชักออก ชักเข้า อย่างรวดเร้ว  เนม คราง  เสียงดัง  แล้วไม่ นาน
มันก้อ แตกรอบที่ สอง ต้น คงเหนื่อย เราจึงตัดสินใจ จะ นอน ด้วย กัน โดย ที่ เย็ด กันแบบนี้
ใช่ คะ เราทำแบบ นี้ กัน สอง สาม วันติดกัน