ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

นวดให้ป้า

เริ่มโดย finex, สิงหาคม 24, 2010, 04:05:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ลุงผมเป็นนายทหารเสียชีวิตแล้วเหลือป้าสะใภ้อายุแก่ประมาณ 50 กว่า ๆ ลูกๆแก่ส่งไปเรียนเมืองนอกทั้งสองคนคนโตแต่งงานกับฝรั่งเหลือคนเล็กกำลังเรียน พ่อผมส่งผมมาเรียนที่กรุงเทพฯ มาคอยดูแลป้า ซึ่งท่านก็ธรรมะ ธรรมโมเข้าวัดฟังธรรมทุกวันพระ และจะไปแสวงบุญทุกที่ที่มีคนชวน ที่บ้านมีผมและป้ากับแม่บ้าน หนึี่งคนอายุมากว่าป้าผมอีก ทั้งสองก็ใฝ่ธรรมะพอๆ กัน ป้าผมไม่ต้องทำงานอะไรเพราะสมบัติลุงผมทิ้งไว้เยอะ มีอยู่วันหนึ่งป้าผมกลับจากไปเดนจงกลม กลับมาถึงบ้านบ่นว่าเมื่อยและเรียกผมเข้าไปหาบอกว่าปวดขาปวดแข้งไปหมดถามผมว่านวดเป็นไหมผมบอกว่าเป็นแต่ไม่เคยนวดให้ใครมาก่อนเลย ป้าบอกว่าตอนเย้นกินข้าวกินปลาอาบน้ำอาบท่าแล้วขึ้นมาหาป้าข้างบนมานวดขาให้หน่อย พอตกเย็นผมก็ผมขึ้นไปหาป้าที่ห้อง ป้าก้นอนดูทีวีอยู่พอเห็นผมและถามว่าวันนี้มีงานส่งอาจารย์ไหม ผมบอกว่าทำเสร็จแล้วครับ ป้าก็บอกว่าดี และให้ผมนวดท้าวให้ ผมก้นวดไปป้าว่าดี ไหนนวดขึ้นมาอีกซิ ผมก็นวดขึ้นไปเรื่อยๆ จนเลยเข่า ป้าว่านวดขึ้นมาอีก ใจผมสั่นเพราะว่าป้าแกเล่นไม่เส่กางเกงในแถมชุดนอนก็บางจนเห็นหมอยดำพึดไปหมด ทีแรกที่ไม่เห็นเพราะแก่ใส่ชุดครุมไว้พอเปิดชุดครุมก็เห็นหมด แกถามว่า วีรุะ เคยนอนกับผู้หญิงไหม ผมบอกว่าไม่เคยครับ แกว่าอะไรอายุจะ 19 แล้วยังไม่เคยอีกเหรอ เดี่ยวป้าสอนให้ ผมไม่นึกเลยว่าคนที่เข้าวัดฟังธรรมจะคิดอะไรกับหลานตัวเอง ป้าเอื้อมมือมาจับเจ้าหนูของผมบัดนี้มันเป็นเจ้าแมวแล้วหัวแข็งบานฉ่ำน้ำเงี่ยนซึมออกมาแก่เอาปากมาดูดควยผมแถมเลียอีกต่างหาก ผมเสี่ยวมากแกดูดๆๆๆๆ เอาแบบไม่เกรงใจผมเลยผมเงี่ยนมารีบถอดเสื้อรูดกางเกงลงเพื่อให้แกดูดเลียได้ถนัด แกถอนปากออกจากควยผมพร้อมพูดว่า วีระควยใหญ่น่าดู วันนี้ช่วยป้าหน่อยป้าอยากมาหลายปีแล้วไม่รู้ว่าจะไปลงที่ไหนพึงจะรู้ว่ามีของดีอยู่ในบ้าน ว่าแล้วแกก็ถอดเสื้อผ้าออกตัวขาวไขมันฉุอ้วนๆ เหมือนคนมีอายุทั่วไป แกลุกขึ้นยืนเอาหีมาตรงหน้าผม และบอกให้ผมเลียหีให้หน่อยผมไม่เคยแต่ก็เลียให้แก เลียไปเลียมาติดใจเลยแหย่ลิ้นเข้ารู แกเสี่ยวเอามือมาหยิกหัวผมและขยี่หัวเล็บยาวหนังหัวแทบขาดแต่ก็มันดี แกบอกว่าเอาเถอะไม่ไหวแล้ว อ้าว ๆๆ แกลุกนั่งบนเตียงผมตามติดเอาควยกระแทกหีแก่ เข้าไปโดยง่ายดาย ผมกระเด้าท่ากบดานอยู่นานจึงจับขาแกยกขึ้นพาดบ่าเด้า สามสี่ทีน้ำผมแตกคาหีแก่แกขหมิบ ตอดดีมากเลยแกกอดผมแน่นมากแทบหายใจไม่ออก แลกพลิกตัวแกขึ้นข้าบน แก่จัดการผมใหญ่เลยโดยไม่ต้องพัก คืนนั้นผมมีความสุขมากที่ได้เอากับคนแก่ ผมนอนที่ห้องแก่จนสว่าง ตื่นเช้าควยผมแข็งผมขอแกล้างหน้าไก่ อีกตอนเช้านี้สิเป็นเรื่อง เวลาผมเอาแกแกร้องเสียงดังมาก แม่บ้านตื่นมาแอบได้ยินเคาะประตูใหญ่ ผมและป้าตกใจรีบผละออกจากกัน แม่บ้านเรียกคุณนายเป็นอะไรเปิดประตู ป้าแกว่าไม่เป็นอะไร ป้าเดินไปเปิดประตู แม่บ้านเห็นผมตกใจเพราะผมและป้าต่างไม่นุ่งผ้ากัน ป้าเดินไปจูงมือแม่บ้านมาและพูดว่า ฉันมีของดีอยู่ในบ้านแล้าวฉันจะให้แก่เล่นด้วยเอามั้ย คืนต่อมาผมกายเป็นเครื่องบำเรอกามให้ป้าและแม่บ้านทั้งสอง ซึ่งตัณหากลับทั้งสอง ผมต้องเอาให้ทั้งสอง แทบทุกคืน แต่ก็มีความสุขและไม่ลืม