ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...37 ร้อนผู้หญิง ร้ายผู้ชาย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 04, 2018, 08:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ALUTB01 .

Naythamanoon Chutham

Alek pon

เพื่อไม่ให้เสียบรรยากาศในการรับชมรับฟัง. ก็คงไม่แสดงความเห็นอะไรมาก. ไร้ต์เตอร์ท่านก็มีจินตนาการสร้างความบันเทิง.  เราในฐานะผู้อ่านจะแสดงความเห็นแบบขอไปทีเพื่ออ่านสิ่งที่ซ่อนไว้ มันก็ไร้รสนิยมในการอ่านไปหน่อย

และแน่นอนไม่ว่าอ่านอะไร แม้แต่นิยายที่เน้นความบันเทิงเป็นสำคัญ มันก็เหมือนโลกเสมือนจริงอีกโลกหนึ่ง. เพียงแต่มันเรื่องราวมันเป็นเรื่องใต้ดิน. แต่ใช่ว่าผู้อ่านจะต้องคล้อยตามทุกสิ่ง เห็นดีเห็นไปตามบทที่ผู้เขียนสร้างสรรค์ไปทั้งหมด.เพราะเรื่องทุกเรื่องมันก็มาจากความคิด จินตนาการ บวกด้วยประสบการณ์ และความต้องการของมนุษย์  ซึ่งยังไงมันก็ไม่น่าจะเหนือจริงจนเกินไป. เว้นแต่จะเขียนแนวไซไฟซึ่งจะรังสรรค์ผลอย่างไรก็ได้..การอ่านถ้าสักแต่ว่าอ่านและแสดงความเห็นแบบขอไปที  มันก็ไม่อรรถรสอะไรต่อการเสพตัวหนังสือที่ควรจะช่วยให้คนเรามีความคิดอะไรผุดขึ้นมาบ้าง. ที่มากหกว่าแค่อ่านบทเซ็กส์พอให้ผ่านๆไป

ไร้เตอร์สร้างความวิจิตรด้วยตัวอักษรได้ดี..โดยเฉพาะบทเซ็กส์ที่วิจิตรบรรจง. อันนี้ชมเชย..แต่เรื่องราวที่วนอยู่กับที่. ปัญหาที่ผูกไว้แล้วไม่ได้แก้..และเป็นบทซ้ำๆ..บางคร้ังอ่านแล้วก็พาเบื่อเหมือนกัน..เหมือนชีวิตที่ผ่านเรื่องราวหลากหลายแต่ไม่พบเห็นพัฒนาการของคน..

ในตอนนี้การเปิดเผยตัวตนของคุณนาให้รู้ถึงสิ่งที่ซ่อนปมไว้ในใจทำได้ดี..แต่ตัวสามียังไม่มีอะไรคืบหน้าเลย..ทั้งที่ผ่านไป 37 ตอนแล้ว..จึงไม่แปลกถ้าผู้อ่านจะซึมซับเอาความกร้านโลกีย์ของคุณนาไปมากขึ้นๆ ไปพร้อมๆกับซึมซับความไม่เอาไหนของสามีคุณนาที่แทบจะย่ำอยู่ที่

ขอบคุณครับ.

ziggy2

อย่าพึ่งรีบจบเลยนะครับ  ยังน่าติดตามอยู่  อยากรู้ว่านาจะยังไงต่อ เพราะหลังๆนี้เริ่มมีความลับกับสามีล่ะ

tatsuya96

เค้าว่าคนศีลเสมอกัน ถึงจะอยู่กันยืด ตอนนี้ผมไม่รู้แล้วว่าหนูนาควรจะอยู่กะใครแต่คงไม่ใช่ผัว(เก่า)แน่ๆถ้าให้
ผมเลือก

axolotss

บางทีรักอย่างเดียวก็อยู่ด้วยกันไม่ได้จร้า

Keng

จบยังไงดี ตอนจบน้องนาได้ผัวใหม่ที่เย็ดเก่งจนเลิกกับผมดีไหม 

snowmouthain

ชอบผู้หญิงอย่างนามาก รักครอบครัวในเรื่องความรักแท้ ส่วนความใคร่แยกออกมาต่างหาก

toto65

ไม่คิดว่านาจะพูดให้เรื่องมันหักมุมได้ ถ้าคนแต่งไม่คิดประโยคนี้ขึ้นมา ผมคิดว่านาคงหลงระเริงกับเงินไปแล้วแน่ ๆ อิจฉาผัวนาจริง ๆ

librarian

ติดตามตลอด แม้จะหวั่น ๆ อยู่ กลัวนาจะเลยเถิด แต่ก็คิดว่าผู้แต่งไม่น่าใจร้าย ขอบคุณมากครับ

savana911

game14974

ขออ่านก่อนแล้วจะมาคอมเม้นย้อนหลังนะครับ
เพิ่มเติม
ดูนายังรักสามี​ รักลูก จนไม่ยอมตกลงเป็นเมียเก็บแบบนี้ก็สบายใจครับ​ บอกตรงๆว่าเรื่องแนวๆเมียไปโดนคนอื่นเย็ด​ สวิง​ หรือรุมโทรมนี่เป็นแนวที่อ่านสนุกมาก​ครับ​ แต่หลังๆมันจะเริ่มปวดตับทันที​ที่เมียเริ่มถลำลึก​ 555555​ ไรต์แต่งต่อเถอะครับอย่าเพิ่งรีบจบเลย​ เอาให้หนูนาเก็บแต้มต่อไปเรื่อยๆ​ จนสามีฮึดกลับมาฝึกตัวเองให้อึดทน​ และลีลาดีขึ้น​ เพื่อให้เมียกลับมาอยู่กับตัวเองคนเดียว​ ไม่ต้องออกไปเติมเต็มที่ไหนก็ได้​ ทำนองว่าสุดท้ายแล้วครอบครัวนี้ก็ได้เติมเต็มกันเอง​เสียที​ ถ้าคนที่เรารักเติมเราเต็มได้​ ผมว่านี่แหล่ะแฮปปี้เอ็นดิ้งของจริงเลย​
ปล.​ วันนี้เม้นยาวเกิ๊น​ 5555555​

armsmartmai

เสี่ยจอมอึดได้หลายรอบแบบนี้ ไม่รู้ว่าจะเติมเต็มให้นาได้มั้ยน้อ

newblogspot