ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chailopburi

เรื่องแรก แนวครอบครัว ก็ได้อารมณ์ ติดตามเลย
ส่วนเรื่อง 2 เด็กน้อยโดนลุงจัดหนักแน่นอนแบบนี้
ขอบคุณผลงานดีๆครับ สนับสนุน ไปให้นะครับ อาจไม่มาก แต่ช่วยๆกันครับ

sohee1412.

ไม่ระวังตัวกับให้ท่านี่ใกล้กันมากนะ 5555555

เรียบร้อย รู้ตัว 55555555555

gutongnk59

แหม่ ... ถามเรื่องแฟนแค่นี้ทำเป็นหลับ

//โดบางเรื่องนี่อยากให้มีภาคต่อจริงๆ เรื่องนี้ก็ด้วย อยากรู่ลุงจะโดนอะไร 5555

sanitary5678

karin117

ตาลุงนี้ต้องใส่ยานอนหลับในเบียร์ให้แน่ๆ เผลอๆหนูนี้เอง ก็อาจจะอ่อยลุงอยู่

จบอย่างนี้อยากให้มีตอนต่อไปด้วยเลย

สมถ ไชยเมือง

สบายลุงเเล้วละที่นี้555 เเบบนี้เค้าเรียกอ่อยชัดๆ

noaru

เอ้าเสร็จลุงเฉยยย  ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

elviswhat

พ่อคนข้างห้องนี่ไม่น่าจะอายุ 32 นะ นีาจะสี่สิบไม่ก็ห้าสิบกว่าแล้ว หน้ากับผมนี่ไปไกลเกินสามสองมากเลยนะ แล้วมีเด็กสาวแสนน่ารักมาอยู่ข้างห้องแบบนี้ แต่ตานี่ก็หื่นจัดเหลือเกิน

อันนี้คือมีอะไรกันครั้งเดียวยอมตกลงเป็นแฟนเลยหรอเนี่ย ตาลุงนี่โชคดีสุด ๆ ไปเลยที่ได้สาวน้อยคนนี้มาเป็นแฟน

pom24986

ครั้งแรกติดใจแน่นอน เดวต้องมาครั้งต่อๆไป ฟรีโล้ด

game2539

ที่หลับนี้ไม่น่าจะเพราะง่วงแน่ๆต้องโดนไอ้ลุงนี้ใช้ยาที่หมอให้มาผสมกับน้ำเพื่อจะลักหลับนางแน่ๆ

edit:จบค้างคาไปหน่อยอยากรู้ว่าพอนางรู้ว่านางโดนลักหลับแล้วจะทำยังไงกับลุงบ้าง

badkitty

ไม่รุ้ว่าหลับจริงหรือแกล้งหลับหรือโดนยา แต่ที่แน่คือโดนเยสชัวย์
edit พออ่านจบแล้วอยากให้มีตอนสองต่ออีก

unstaballs

ชอบคนวาดคนนี้มาก ชอบลายเส้นตั้งแต่ ก็ว่ายน้ำอยู่ดีๆ ไหงหนูกลายเป็นเมียโค้ช อ่านแล้วมีอารมสุดๆ เนื่อเรื่องน่าจะตาลุงคนนี้ลวนลามพอตื่นก็ให้เงียบโดยให้เงิน แล้วเด็กก็จะมาห้องตาลุงนี่ทุกครั้งแน่ๆ

อยากให้มีตอนต่อไปจังซัก4-5 ตอน เนื้อเรื่องไม่น่าจบไวน่ะแบบนี้