ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunter4869

พล็อตเรื่องน่าสนุกดีนะครับแถมตั้ง 16 ตอน ได้อ่านกันยาวๆอีก

nguklengsung

ดูแล้วแนว เสียตัวให้คนอื่นแบบ หลายคน
แล้วค่อยกลับมารักกันตอนสุดท้าย แนวนี้ปวดตับ
อ่านจบปุ๊บ หักปากกาเซียนกันเลยทีเดียว แต่มันดูไม่รักกัน
แล้วตัวละครค่อยๆออกมา พร้อมกับเหตุการณ์ใหม่

bigboy001

::Sweat:: อืมมมดูจาก ต้นเรื่องมา ทั้งสองผิดหวังงานนี้ก็คงปลอบใจกันไปมาแล้วก็ได้กันแล้วก็เผลอไปได้กับคนอื่นๆอีกป่าว? ::Sweat::

Kenmaster

สุดท้ายคนที่รู้สึกเหมือนกัน ก็เข้าใจกันมากกว่า

Whๅ่tE

เหมือนมังงะทั่วๆไปเลยนะเนี่ย เดาไม่ได้เลยได้ว่าจะเป็นแบบปกติ หรือ NTR เนี่ย

ไหนให้ง่ายงี้นะ เหมือน sex friend ไปก่อนแล้วคงพัฒนาเป็นรักจริงนะ
ดูถ้าคนที่พระเอกไปสารภาพดูจะชอบพระเอกนะ แต่ดันไปขอเขาแต่งงานเลย เลยทำตัวไม่ถูกละปฏิเสธไปก่อน

civil2

ขอกันดื้อๆ แบบนี้เลย ผู้หญิงก็ดูจะไม่ปฏิเสธซะด้วย ถ้ามันจง่ายแบบนี้นะ ไปหาเรื่องอกหักแปป

—————
นี่แค่เพื่อนหรอฮะ เพื่อนแบบนี้หาได้อีกไหมอ่า 55

ตอนหน้านี่ลุ้นว่าจะฟันคนไหน ยัยแว่นก็ดี ดาวโรงเรียนก็เด็ด รอลุ้นว่าจะเป็นใคร

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวสนุกๆ นะครับ

นายไข่ย้อย

เนื้อเรื่องเริ่มต้นหวานๆ กับตอนยาวๆแบบนี้น่าจะปวดตับหักมุมช่วงกลางๆเรื่องแน่เลย ::Shout::

Edit แต่ไม่อยากให้ปวดตับเลย อยากได้ฮิลลิ่งยาวๆ  ::Horror::
อิอิอิ

Akira Watanabe

::HoHo:: พระเอก กับ นางเอก ก็ดูเหมาะสมกันดีนะ กวนติงทั้งคู่ดี

::Ajark::  มันเปลี่ยนอารมณ์กันเร็วเวอร์  เพิ่งคุยกันแปปเดียว ล่อกันซะแล้ว

B&B

โอ้ยยยย เหม็นความรักโว้ยยยยยย รักกันก็บอกไปเลยสิ!!!! แต่จะว่าไปก็พูดแบบนี้ไม่ได้สิ เหมือนแค่อยู่ห้องด้วยกันมานาน แต่ไม่สนิทกันเท่าไรมั้งนะ

แต่ผมชอบนะ ถ้าไม่ใช้โดนจินผมตามเก็บแน่ๆ เปิดมาได้น่ารักได้ขนาดนี้นะ

16 ตอนเหรอ?? เยอะไปนะครับ แต่ก็สู้ๆ นะครับ ผมจะเป็นกำลังใจให้ อิอิ

หน้าปกนี่คนที่พระเอกสารภาพรักไปสินะ แต่ดูแล้วนางคงไม่ธรรมดาแน่ๆ

ในหน้าแนะนำเหมือนท่านจับคู่ให้แล้วเลยแหะ แต่น่าจะไม่หรอก แต่เรื่องยาวๆ แบบนี้ มันต้องมีช่วงดราม่าแน่ๆ ต้องรอลุ้นเอาดีแหะ

หึหึ มีคนแอบเดาถูกด้วย

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

เยอะดีแท้ ของเก่านะ เยอะเกินไปแล้ววววว แถมเรื่องนี้เองก็เยอะไม่ต่างกันคร้าบบบบ 16 ตอนเลยเหรอ!!!! สู้ๆ คร้าบบบบ อิอิ

หน้าปกนี่คนที่พระเอกสารภาพรักสินะ เอิ่มมม ทำไมดูมีลับลมคมในเลยแหะ แต่ชั้งเถอะ

นางดูใจกว้างก็ไม่เชิง ใสซื่อก็ไม่เชิง อ่อนต่อโลกก็ด้วยเลยมั้งเนี้ย โอตาคุสาว ไม่มีเพื่อนให้คอยปลอบใจ แต่มีพระเอกอยู่ปลอมใจซะงั้น แถมเสียซิงให้พระเอกอีก หลังจากสารภาพรักที่เหลวไม่เป็นท่า อืมๆ เอาจริงดิ!? พึ่งเป็นเพื่อนกันไม่ใช่เหรอ!!!!!

สาวแว่นละ สาวแว่นละ สาวแว่นละครับโผมมมมมม ไม่ได้เห็นสาวแว่นมานานแค่ไหนแล้วน่าาาาา ฮือๆๆๆ

ในตัวอย่างนี้ นางดูร้ายๆ ยังไงไม่รู้สินะอาคารินะ

จะว่าไปท่านลืมชื่อตัวละครรึเปล่าครับ ทุกทีจะใส่ชื่อตลอดแล้วบุคลิก​นิสัยด้วยนี่น่า

ขอบคุณ​ครับ​

ยังไม่รู้ชื่อตัวละครอื่นๆเลยเว้นไว้ทั้งหมดก่อน รอติดตามละกัน น่าจะสนุกนะเรื่องนี้

dxoogo124

โมแม้นดีมาก อยากมีแบบนี้ในชีวิตจริงแต่เขาคงไม่เอาเราอีกละ

เป้นตอนแรกที่งงๆ เอากันง่ายเกิ้น แต่ยาวๆๆ มีอัไรให้ตามแล้ววว

nekki

แนวนี้ผมไม่กลัวอะไรหลอกแต่ดูจำนวนตอนนี่น่ากลัวมาก16ตอน น่าจะดราม่าสลับคู่กันหน้าดู สรุปว่าน่าจะปวดตับแน่เรื่องนี้
เป็นผมได้แบบนี้เอามาเป็นแฟนละตอนเดี๋ยวจบhappy endไม่ปวดตับไม่ntr ไม่ต้องรอถึง16ตอนด้วย

Tsan3

เป็นเรื่องที่มีความเป็นอนเมะสูงมาก ลายเส้นดีน่าติดตาม เนื้อเรื่องจากที่อ่านมามีหลายตัวละครดี ถือว่าสนุกมากครับ

Edit : งงเลยอยู่ๆก็อารมณ์งั้นเฉ๊ย ตอนต่อไปหนุกแน่เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ แต่ตัวละครยังเหลืออีกเยอะ รอดูเลยครับ

hippopov2

เริ่มต้นมาด้วยคนเหงาๆ 2 คนมาเจอกัน น่าจะเป็นแนวโรแมนติคนะเนี่ย หวังว่าคงไม่เข้าสายมืดไปล่ะกลัวจิงๆ ::Me?:: ::Me?::

เป็นเพื่อนกันยังไงวันแรกวันก็เย...กันซะแล้วเนี่ย เหมือนจะใสๆนะเรื่องนี้แต่น่าจะมีออกแนวสายมืดแน่ๆเลยแบบนี้ ยิ่งเห็นตัวอย่างนี่คิดว่าสายมืดไป 60% ล่ะ ยังไงก็อย่าให้ตับพังมากไปก็พอ

tadds

คงช่วยทำให้อีกคนสมหวังแต่สุดท้ายได้กันเองสินะครับ
edit: เล่นเอากันตั้งแต่ตอนแรกเลยหรอ 555+ ตอนต่อไปคนที่พระเอกไปบอกชอบอาจเปรียนใจสินะ