ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

สงสัย งานดีเเบบนี้ ขาดทุนได้ไง หรือจ่ายค่าตัวสาวๆเเพงไป 555+

เเต่อ่านเเล้วทำไมเหมือนสาวๆดูไม่เสียหายเลย ได้ทั้งเงิน ทั้งความสุข

ว่าเเต่ลูกค้าเห็นหน้าสาวๆใช่ม่ะ ถ้ามีคนรู้จัก มาเจอ เเล้วเวลาออกไปข้างนอก

ไม่กลัวเขาทักหรือเอามาต่อรองหรอ -*-

-----------------------

จะว่าหลอนก็นิดๆ จะว่า งง ก็งงจริง สรุปที่เราดูมาเเต่ต้น คือหุ้นหรือคนจริงๆอะ

อ่านมานึกว่าคนซะอีก เเต่สาวที่พูดกับหุ่นนี่ หน้าตาเหมือนหุ่นสาวในตอนจบมาก

กลับชาติมาเกิดใหม่หรือป่าว -*-

อ่านกันอิท่าไหน ขนาดพยายามอธิบายชัดๆแล้วว่าเป็นหลานของอาคาริ แถมบอกว่าก่อนปิดลดต้นทุนโดยใช้หุ่นช่วยแสดง เอิบบ

สุนทร โสภ

อยากให้มาเปิดในเมืองไทยบ้างจะไปอุดหนุนบ่อยๆเลยหละ

totozar

::Fighto:: ::Fighto::ที่ดีแบบนี้ไม่หน้าปิด
ขาดทุนเพราะค่าเข้าถูกหรอ
ผมอยากให้มีจริงๆๆผมจะจองตั๊วเครืองบินไปช้วยอุดหนุนจะได้ไม่ปิด

Edit สรุปขาดทุนจนต้องใช้หุ่นสุดท้าย
เลนปิดตัวเสียดายสุดๆๆไม่หน้าปิดเลยนะ

tongjedsada

ผมว่ามันดูพึลึกพิลั่น น่ากลัวแปลกๆยังไงไม่รู้ลองจินตนการว่าเป็นหนังคงเป็นหนังที่ดูแบบ snuff flim แน่ๆ น่ากลัว แต่นี่เป็นโดจิน ก็ได้อีกอารมณ์นะครับ 55555 จะมีหักมุมด้วยขอเดาว่าต้องเป็นคนรู้จักมาใช้บริการแน่ๆเลยล่ะนะ

Edit โอ้ยย อ่านไปก่อนจบนึกถึงซี่รี่ เรื่อง west world เลย ที่หุ่นมีความนึกคิดแต่ก็จบ แบบ งงๆนะครับ

13 12

พอบอกว่าขาดทุนเท่านั้นแหละ หมือนจะต้องมีอะไรแน่ๆ  ::Thinking::

edit หักมุมจัด เป็นตุกตาหรอกเหรอ 555

เหลียงฟุ่ย

Phoowadol

ไม่ยักจะรู้ ว่า ที่  ญี่ปุ่น มีพิพิธภัณฑ์ แบบนี้ด้วย  ไม่งั้นไปเที่ยวครั้งก่อน จะแวะไปสักหน่อย  อิอิ  (ทำเป็นพูดดีเหอะ)  คราวก่อน ประมาณสักตีหนึ่ง ได้มั๊ง  หิว เลย  ออกมาเดินหาอะไรทาน  แถวๆ นัมบะ โอซาก้า  เจอ สาว สวย หน้าตาจิ้มลิ้ม  ออกมาชวน ใช้บริการ นวด  เล่นเอาผมเห็น เลย  กลัวๆๆๆ  555
   ว่าแต่ว่า เมืองเขา สะอาดจริงครับ 
เข้าเรื่องดีกว่า  เท่าที่ดู  ค่าเข้า ใช้บริการ มัน ถูกแบบนี้  (น่าจะสัก600บาท) คงไม่แปลกนะที่ จะเจอ ภาวะขาดทุน  ผมว่า ลงเป็นแบบนี้ ถ้าจะให้ดี  เพิ่ม บริการ ให้ มัน เจาะลึกมากกว่านี้ น่าจะ รออยู่ อยู่นา  ลองแบบ ตัวถึงตัว ปั่นกัน ให้แตก  กันไปเลย  แล้ว คิดค่า เข้า เพิ่ม ก็ โอนา  อิอิ ว่าว่าแต่  สาวๆ จะยอมเล่นด้วยอ๊ะเปล่า ::HeyHey::
Edit.... อ้าว !? นี่อุตส่าห์ ปรับกลยุทธ์ การบริการแล้ว แท้ๆ  ก็ยังยื้อไม่ไหว  แต่ก็อย่างว่าแหละนะ ไอ้ที่ เพิ่มมามันแค่ พนักงาน เล่นล่อกันเอง  มันเลยไม่ตื่นเต้นมั๊ง  สำหรับ คนดู   แถมหลังๆ ยังใช้แค่ หุ่น เหมือนจริง มาแสดง แทน อีกต่างหาก  สุดท้ายเลยต้องปิดตัว  เฮ้อ... หลงเหลือแค่ตำนานสินะ
  ว่าแต่ว่า  หลานสาวของอาคาริ  หน้าเหมือน อาคาริ  ยังกะแกะเลยเนอะ
   ปล.  อย่าว่าแต่ท่าน kater เลย ที่ชอบ โอแมนโกะ ผมเองก็ชอบ  อิอิ

reppok111

เป็นที่เรียนรู้ที่ดีจริงๆ จะมีการแสดงวิธีทำลูกหรือป่าวนะ

สินสอด มากมาย

วิธีแก้ปัญหาคงประมาณจ่ายเงินเพิ่มแล้วสามารถมีอะไรกันได้แน่เลยคิดว่านะ

อื้อหืออออเป็นอะไรที่ไม่คาดคิด555555
หอยเปลี่ยนโลก​ กับสร้างชมรถนี้ในโรงเรียนได้ด้วยอยากไปสมัครเลยครับ

thanut2540

สรุปท้องเลยสินะ แถมได้ผู้สืบทายาทอีก
ว่าแต่อยากให้มีพิพิธภัณฑ์อย่างนี้จริงๆจังเลยย

spideer13

ช่วงพักโดนพนักงานชายจัดแน่ๆ

สุดท้ายก็ท้องจนมีลูกมีหลานมาสืบทอดต่อ

black_knight

ชอบที่ว่าทำพิพิธภัณฑ์แล้วจะเลือกพรรคท่าน แนวคิดเรื่องนี้แจ่มจริงครับ แต่น่าจะสุดกว่านี้อีกหน่อยจะดีมากๆ เลย

จบไม่น่าประทับใจเท่าไหร่ พล็อตแบบนี้ น่าจะมีประเด็นให้เล่นได้อีกเยอะเลย

asdasd sadwewe

สถานที่ในฝันชัดๆเลยนะแบบนี้ มันจะมีจิงบนโลกนี้ไหมหว่า 555+  น่าสนใจจริงๆ
Edit จบงงๆนะ แต่ที่เข้าใจคือ จิงๆแล้วพวกทีอ่านมาตอนแรกเป็นหุ่มหมดเลยสินะ หกมุมดีเหมือนกัน

โดเรม่อน

ปกติไม่ค่อยอ่านแนวนี้แต่อันนี้เป็นสีภาพสวยมากครับ ตอนท้ายบอกขาดทุนมันต้องมีอะไรแน่นอนตอนหน้าอาจจะมีให้ทดลองทำได้555

ตอนแรกคิดว่าเป็นคนจริงๆสรุปเป็นหุ่นหรอนั้นมาดูตอนท้ายผมหลอนเลย555

mothza01

เอิ่ม ขอแบบนี้มาเปิดที่ไทยได้มั้ยอ่ะ จะสมัครวีไอพีเลย=_=

เอ๋าาาาาาาา ทายาทอสูร 55555