ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SYUUEN] Monday Partner ที่ปรึกษาวันจันทร์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 28, 2018, 05:01:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

ขึ้นปกตินะครับ ไม่ได้โหลดยากอะไร เรื่องนี้ภาพสวยดีครับ ขออ่านต่อเลยนะครับผมมม

game2539

เป็นโครงการที่น่าจะมีทุกโรงเรียนจริงๆ

ป.ล.ภาพขึ้นช้ามากครับจนบางภาพที่ยังไม่ขึ้น ขึ้นเป็นรูปไฟล์เสียต้องรีเฟรชตั้ง6ครั้งใช่เวลากว่า8นาทีกว่าภาพจะขึ้นทั้งหมดครับ

edit:สงสัยที่ผัวเลิกคงรู้ว่าเธอทำงานแบบนี้มั้งเลยรับไม่ได้

Jikkig16

ภาพขึ้นช้าครับ
ดูไปเรื่องออกจะหวานหน่อยๆมั่งเนี้ย 30ยังแจ๋วมีออกจะเยอะไปไม่แปลกหรอก ::GiveMe::
ว่าแล้วอย่างหวาน ลายเส้นสวย ภาพขึ้นช้าแต่นี่ขึ้นอย่างไวเลย

themoon

Zodicark

สามสิบยังแจ๋วจริงๆ สวยขนาดนี้ทำให้ชนาดนี้ใครจะอดใจไหว

gunship

โลกความเป็นจริงอยากให้มีที่ปรึกษาแบบนี้บ้างจัง คงปรึกษาทุกวันเบย

autsawin sathitwat

เป็นผมจะไปปรึกษาทุกวันไม่เว้นแม้แต่วันหยุด

pongharu

tartlets

เชื่อว่าหลาย ๆ คนอยากเจอที่ปรึกษาแบบนี้จริง ๆ นะครับ 55555

neokiseki

เกือบจะซึ้งแล้วถ้าไม่เห็นมันอดให้ตั้งแต่หน้าแรกอะ
ครูก็ให้นรอตกในง่ายจัง

TCM12.0

Minibar

อย่างหวานน อยุ่ๆก็เข้าโหมดหวานซะต้องขอตามต่อเลย ขอบคุณที่แปลนะครับ เรื่องน่าติดตามมาก

makijung

เฮ้ยแนวนี้เคยคิดอยู่ให้มีแนวนี้ แล้วก็มีจริงๆ อยากให้จบเป็นแบบntr จริงๆ