ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SYUUEN] Monday Partner ที่ปรึกษาวันจันทร์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 28, 2018, 05:01:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aekkachai052

อยากให้ในโรงเรียนมีโครงการแบบนี้บ้างจัง

nongzaa bangsai

;ว้าวสาวใหญ่ ไอ้หนุ่มลุยเลย  อ้าวกลายเป็นได้แม่ม่ายเป็นเมีย ซะงั้น

kinz kinz

สายmilf เข้าทางผมเลย สายน้องๆหรือเพื่อนๆไม่ค่อยเข้าทาง :v

edit แบบนี้มันต้องมีถาคต่อสิ อาจารย์ทำไมไม่วาดต่อ !! ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

BITCH

kapomman

มันมีปรึกษาถึงตัวกันแบบนี้ด้วยเหรอ แต่เรื่องหวานซะ  ::Shy::

Icon Iname

siwapol55

จะจ้างที่ปรึกษาแบบนี้ ต้องจ่ายเท่าไรนะ อยากจ้างมั้ง
ขอบคุณมากครับ
ปล.บางครั้งของผม ภาพก็ขึ้นช้าครับ

FFXCY

เข้ามาอ่านตอนแรกก็นึกว่าจะเป็นแบบเร้าร้อน แต่กลายเป็นว่า วานิลาหวานๆ 
อาจารย์ก็ให้คำปรึกษาจริงจังดีนะ 

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ใช่ว่าตอนหลังพลิกผู้หญิงยังไม่ได้แต่งงานนะ ::Evil::

อูย เค้าเลิกกันแล้ว เข้าทางดิ

gojira

แปลกจริงๆละโรงเรียนอยู่ไหนอยากกลับเป็น14อีกครั้ง เพลงมา

thaiboss

ชักอยากมีที่ปรึกษาแบบนี้มั่งจังในชีวิตจริง

exsoldier

ชอบบบบ  สาวมีอายุ ถูกใจเลยย   ขอบคุณครัสสสนานๆจะมีแบบ ไม่สร้างบาดแผลให้ตับมา อิอิ

milf is the best  ::WooWoo:: ::WooWoo::

ปล รูปขึ้นช้านิดๆคับ แต่ไม่รุว่าเปนเพราะเนตผมรึป่าว

showlao

::Hunger::

อาเจ๊นี่เขินๆ ท่าทางจะไม่ค่อยได้เอากับผัวแน่ๆ

edit โดนครั้งเดียวติดใจเฉยย

scorpionx

โรงเรียนไหนมีที่ปรึกษาแบบ จะรีบไปเรียนเลย จะจัดทุกวันเลย 555