ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SYUUEN] Monday Partner ที่ปรึกษาวันจันทร์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 28, 2018, 05:01:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Suchanan Youryoun

ภาพขึ้นปกตินะครับ

ตามอารมเรื่องนี้ไม่ทันจะเอาแนวไหนแน่

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ที่ปรึกษาด้านความรู้เรื่องเพศหรือมาชักให้เด็กนี้นั่งกันเต็มหน้าห้องเลย ไม่มีที่ให้ผมนั่งเลยเศร้าเลย

#นึกว่าจะได้ตีท้ายครัวเขาแล้วเลยสบายตัวไปได้สดแตกในอีก

HypN♥s

อ้างถึงภาพขึ้นยากมั้ย? บอกผมด้วย
ดีครับ ภาพไหลลื่นดี

ตั้งแต่โดนรุมล้อมด้วยสาวใหญ่รู้สึกว่า เริ่มจะเคลิ้มๆเริ่มชอบสาวใหญ่แล้ล่ะซิ
มันก็ต้องมีเคลิ้มๆกันบ้าง  ::Shy::

เรื่องนี้โดนมากครับ นางเอกอายุแค่ 30หน่อยๆ(ถึงกับเรื่องป้าเลยเหรอ) วัยกำลังสวยเลย  ::Grimace::
รุ่นนี้ไม่พูดเยอะ  ::Shy::

ตอนจบนี่พีคมาก ไม่คิดว่าจะลงเอยด้วยดีขนาดนี้ สุขสมหวังจงมีแด่ทุกๆท่านครับ  ::Ahoo::
หรือผมควรกลับมาด้านสว่างดี แปลดาร์คแล้วโดนด่าแปลควายๆ แต่ผมชอบนะ 55 ผมซาดิษ 
แต่เพราะไอ้เกรียนตัวนั่นนั่นแหละ ทำให้มีลายเซ็นต์ขึ้นมา แบบว่าถ้ามันกากก็อย่าก็อปไปเด้ ::HoHo::

yakusa98

มีที่ปรึกษาแบบนี้ ตอนเรียนจะตั้งใจไปทุกวันเลย

omoza007

จะรีบไปต่อแถวพอเสร็จก็ไปต่อแถวใหม่

เดี๋ยวๆๆๆ ไม่เข้าเรียนเรอะ  ::Sweat::

Warute

samuraipanejorn

ไม่รู้จะตอบอย่างไร แต่ชอบลายเส้นมากๆครับ (แก่แล้วรักมั๊ยล่ะ)

นั่นล่ะ ถ้าผมเล่นรับรองกลายเป็นฉากฮาแทนแน่ พังแน่นอน 55 ไว้ไปเล่นในโดจินนิทานเอาละกันนะ

Warute

::YehYeh::ชอบครับ หากมีเรื่องปรึกษาแบบนี้ ประชากรคงเยอะขึ้น

ัuffa555

โดเรม่อน

อ่านตอนแรกไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้ พลิกล็อค ::DookDig::

อ่านจบแล้วยิ่งพลิกล็อคเข้าไปอีกครับ555

tronnakub

สุนทร โสภ

สาวรุ่นพี่นี่เสน่ห์แรงจริงๆ สาวๆยังสู้ไม่ได้เลย

kun1122

ผมคงไปปรึกษาทุกวันเลยคับ น่าจะมีเยอะด้วยคับ

Tdestiny

กลางเรื่องดันโรเมนติกซะงั้น

แต่เดี๋ยวนะ มันเมียชาวบ้านนิหว่า ::HoHo::