ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SYUUEN] Monday Partner ที่ปรึกษาวันจันทร์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 28, 2018, 05:01:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ถามจริงๆเถอะ ถ้าแฟนมาทำงานเป็นที่ปรึกษาเรื่องเพศกับเด็กหนุ่มม.ปลาย คุณจะยอมไหม เหนือวางน้ำมันใกล้กับไฟ
ว่าแต่สมัยเราเรียนไม่มีอะไรแบบนี้บ้างเลยนะ

darthvader

คณะกรรมการโรงเรียนแบบไหนนะที่ใจดีให้มีระบบที่ปรึกษาแบบนี้
อยากกลับไปเรียนจัง สมัยก่อนต้องหาความรู้เองจากหนังสือโป๊

หนุ่มน้อยตกหลุมรักสาวใหญ่มีครอบครัวแรก เรื่องจะเดินจบแบบไหนดี
NTR & อกหัก & แอบกี์ก

อ้่าว ออกมาจบแบบนี้เอง สาวใหญ่มีคนช่วยดามใจ
หนุมน้อยมีที่ปรึกษาฯ ประจำตัวเลย แต่แบบนี้สาวเจ้าคงต้องเลิกเป็นที่ปรึกษาฯ ประจำโรงเรียนแล้วมั้ง

Hentaiter Otaku

grafsman

ใสเลยครับ คุณที่ปรีกษาแบบนี้ ฮาๆนี่ทำทั้งวันไม่เมื่อยหรือ

Bandjang

มีที่ปรึกษาแบบนี้ทุกโรงเรียนก็ดีสิ่ครับ

Akira Watanabe

::Sweat:: ที่โรงเรียนไม่มีเห็นมีที่ปรึกษาอะไรแบบนี้เลยครับ

ส่วนเรื่องภาพก็ขึ้นปกตินะครบ ผมใช้เน็ตทรู 

::Shy::  โสดแล้วสินะ มีชวนไปห้อง

ipor

มันเป็นรักต่างวัยที่วัยรุ่นเคยเจอกันนะ

ต่อที่ห้องเลยคร้าบบบ

keatmano

ครูที่ปรึกษาแบบนี้คิวเต็มตลอดทั้งวันแน่ ๆ ... สงสัยคงต้องไปต่อกันข้างนอก แล้วปรึกษากันแบบถึงลูกถึงคนแล้วงานนี้  ::HoHo::

ไม่ต้องไปเฉพาะวันจันทร์แล้วมั๊งต่อจากนี้ไป.... ย้ายไปอยู่ด้วยกันเลย  ::HoHo::

K1221

มีจริงคงได้เข้าไปปรึกษากันทั้งวัน
ส่วนภาพขึ้นปกติครับ

bomb1021

ต้องแบบนี้หละ เหมือนดังเค้าว่า กระดังงาลนไฟ

เด็ดเลยยยย

zeroboy

มันจะมีหักมุมไหมนี่เรื่องนี้

*** กะแล้วว่าต้องมีอะไรสักอย่างกะสามี  ::Shy::

สวัสดีค้าบ

ไม่มีใครขาดเรียนแน่นอน ถ้ามีแบบนี้ทุกวันห้าๆ

zipperz

เรื่องโหลดจากมือถือ ความเร็วปกติฮะ
แต่  ที่ผิดปกติคือ  มันหวานไป ::Sweat::

::Reader::
::Me?::  โอยน่ารักเหลือเกิน ตอนปล่อยผม ตอนเปลือยนี่มันฟินเกินไปแล้วววว
แค่สอนช่วยตัวเองทำไมต้องถอดหมดด้วย  มันไม่ได้อารมรึไง

ขอบคุณที่แปลให้อ่านฮะ
ปล. ผมว่าถ้าเราสร้างบางสิ่งขึ้นมาด้วยมือของเราเองเรามีสิทธิ์เต็มที่ที่จะหวงสิ่งนั้นนะครับเพราะฉะนั้น  ผมเลยช่วยคิดมาประโยคนึง   
"แปลโดยคาเตอร์ นำเสนอที่ xonly  อ่านฟรีที่เว็บนี้ ก้อปปี้ที่ Hentaithai ควายที่เสียตังอ่าน  จะหน้าด้านไปถึงไหน แค่ใส่เครดิตนี้ไว้  ขอให้คนแชร์เจริญเทอญ"

ผมชอบCr.ท่าน มากๆครับ เราจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ แต่ตอนนี้มันน่าจะรู้ตัวแล้วนะ ไม่เอางานผมลงและ

jin144

โรแมนติกก็ดีไปครับกลัวปวดตับที่หลังนีสิ