ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 19 – เที่ยวทะเล

เริ่มโดย assasin008, มีนาคม 25, 2017, 07:34:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะเที่ยวกับใครดีนะ

โบกี้ - ไม่ได้เจอกันสักระยะแล้ว ควรไปหาเธอนะ
แป้ง - หาเรื่องตื่นเต้นทำกับแป้งก็น่าสนุกดีนะ
แอล - กระชับความสัมพันธ์ให้ต่อเนื่องสักหน่อย
นอนเฉย ๆ หมดแรง

alasangel

ไปหาโบกี้เลยฮะ ช่วงนี้ดูห่างๆ ต้องง้อซะหน่อย

dechakit

sixdevil7

จัด 3 รุ่มหนึ่งไปเลย.....ขอบใจมากครับ

yoot2499x

เป็นผมก็คงเลือกไม่ถูก..จะเหมาก็กลัวไม่ไหว อิอิ

mnrie

แว่นตานี่ น่าจะมีพลังอะไรมากกว่านี้ครับ

อาจจะแบบว่า ใส่ความทรงจำให้สาว ๆ แต่ละคน ว่าให้ยอมรับที่ตัวเองมี 3 เมียได้

อะไรแบบนี้ครับ

every

ขอบคุณมากครับ หายไปนานเลย ติดตามอยู่ทุกเรื่องเลยนะครับ

kalampee

เนื้อหายังเข้มข้นเหมือนเดิมนะครับท่านแอส แต่พอเจอตัวเลือก "นอนเฉย ๆ หมดแรง" นี่ ทำเอาผมลั่นก๊ากขึ้นมาเลยครับ

kwang6893

รอคอยนานมาก แต่ก็คุ้มค่าการรอคอยเสมอ ขอบคุณมากค่ะ
                 ----------------
อยากให่กลับไปหาโบกี้กับแป้ง เดี๋ยวสองสาวจะเหงา

2kidding

omega4

น่าจะใช้พลังของแว่นจัดกินรวบซักครั้งนะครับ จะได้ไม่ต้องแอบกันเลย 555

ขอบคุณนะครับ

bounced

กลับไปหาโบกี้บ้างครับ ยิ่งอ่านยิ่งอิน ขอบคุณที่สละเวลามาสานต่อเรื่องราวนะครับ ติดตามทุกเรื่องของคุณ Assasin เลย

bunrikung

ตอนนี้ทำให้คิดชีวิตผู้ชายเจ้าชู้ว่าจะทำยังไงคบทีมากว่า 2 คนซ้อนกันงี้ 

ชีวิตจริงไม่ง่ายจริงนะครับ

verbatim

ต้องสานต่อสิครับ อิอิ ขอบคุณมากครับ

therasak

กลับมาให้หายคิดถึงจริง ๆ เป็นการรอคอยที่คุ้มค่าครับ แต่ปมเรื่องก็ชักปวดหัวแทนพระเอกของเราที่ได้สาวงามร้อน ๆ ถึงสามนางให้ต้องเคลียร์ จะลงเอยท่าไหนได้แต่ลุ้น

nbsrk

สำนวนการบรรยาย สุดยอด ได้อารมณ์สุดๆ