ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 19 – เที่ยวทะเล

เริ่มโดย assasin008, มีนาคม 25, 2017, 07:34:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะเที่ยวกับใครดีนะ

โบกี้ - ไม่ได้เจอกันสักระยะแล้ว ควรไปหาเธอนะ
แป้ง - หาเรื่องตื่นเต้นทำกับแป้งก็น่าสนุกดีนะ
แอล - กระชับความสัมพันธ์ให้ต่อเนื่องสักหน่อย
นอนเฉย ๆ หมดแรง

darkwingzzz

นานมากอะ
ลืมตอนเก่าอะ
น่าจะมีเรื่องย่อตอนเก่าซักย่อหน้านึงนะครับ
ไปรับชมละ เหยื่อรายต่อไปของเราจะเป็นไงน้าาาา หื่นนนนนนน

yuta279

กลับไปหาโบกี้ครับ คิดถึงไม่ได้เจอนานแล้วครับ แป้งกับแอลมีบทกันไปแล้วพอสมควรแต่โบกิเงียบไปเลยครับ

4ylnox

น้องแอลนี่เหมือนจะเป็นสายซึนสินะครับ ปกติไม่ค่อยเห็นท่านแอสสร้างสาวแนวนี่ออกมาซักเท่าไร ดูมีเสน่ห์ถูกใจผู้ติดตามอ่านไปอีกแบบ ::Shy::

gritkin

มีกิ๊กแล้วต้องอย่าลืมเเคร์เเฟนด้วย ไม่งั้นรถไฟจะชนกัน 555 มีหลายคนก็ปวดหัวแบบนี้เเหละ สู้ๆนะครับ

sparrow_ap

คงเลือกยากน่าดูเลย  ::Sweat::  มีตั้งส่ามคนให้เลือก  ::HeyHey::
สงสัยต้องเรียนวิชาแยกร่างแล้วหล่ะ  ::DookDig:: ::DookDig::

grozothe

ใจอยากจะไปหาโบกี้นะ แต่หลังจากอ่านรู้สึกหลงสเน่ห์สาวเงียบคนนี้เข้าให้แล้วสิ  ::JubuJubu::

aty13

นอนเฉยๆ แล้วบอกว่าไม่สบาย สาวๆจะมาหาเองไม่ต้องคิดให้ปวดหัวว่าจะไปหาใคร แค่สับรางให้ทันแล้วกัน

sintosin

รอมายานเเล้ว ยาวไปๆเลยลวกเพียก

crazylex

เริ่มมีสาวมาพัวพันธ์เยอะแล้ว ระวังเจอนารีพิฆาตรนะ

tony1234

อยากให้มีปาร์ตี้พร้อมกันสามคนเลย

reaperofvirgin

คุ้มค่าการรอคอยครับ แต่ขอติหน่อยครับเรื่องเขียนให้พระเอกล่มปากอ่าวนี่จากอารมณ์กำลังมาก็สะดุดอ่อนพับไปเลย

yaguza

พระเอกของเรา จะแยกร่างยังไงไหว  ขอไปเจอโบกี้แล้วกัน  นานมากแล้วไม่เชื่อมความสัมพันธ์กันสักที

bigomnoi

ในอดีตมีเกม 18+ ที่เราต้องตอบคำถาม แล้วเรื่องราวจะเฉลยออกมา
ตอนนี้ถ้าให้เลือกตอบ คงต้องตอบโบกี้ครับ
โบกี้นั้นพระเอกชอบในขณะที่ไม่มีความสามารถอะไร
แต่แป้งกับแอลมาชอบตอนได้กันแล้ว ความลึกซึ้งมันผิดกัน

jaster ja

โบกี้ สิครับ ยังไงตัวจริงก็คือตัวจริงไม่งั้นหลุดมือไม่รู้ด้วยนะ 555 ขอบคุณมากๆครับ

wanran15

ต้องไปหาโบกี้ครับเอาใจเมียหลวงก่อนไม่ได้เจอกันหลายตอนแล้วด้วย