ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 19 – เที่ยวทะเล

เริ่มโดย assasin008, มีนาคม 25, 2017, 07:34:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะเที่ยวกับใครดีนะ

โบกี้ - ไม่ได้เจอกันสักระยะแล้ว ควรไปหาเธอนะ
แป้ง - หาเรื่องตื่นเต้นทำกับแป้งก็น่าสนุกดีนะ
แอล - กระชับความสัมพันธ์ให้ต่อเนื่องสักหน่อย
นอนเฉย ๆ หมดแรง

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจมากคับ   ตอนนี้เป็นอะไรที่เลือกยากมากเลยคับท่าน

soleza020

พักยกสิ จะได้มีเวลาหาเพิ่มอีกคน เรื่องสนุกเพราะคนอ่านมีส่วนในการเลือกการดำเนินเรื่องนี้และ

ponggunyuki2527

t0rnad0z

ยังไม่ต้องอ่านก็คิดถึงมากแล้วครับเรื่องนี้  ::DookDig::

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ตามสูตรต้องกวาดให้เรียบครับ หุหุ ส่วนตัวอยากให้แว่นอัพเกรดได้จัง แบบว่าสามารถได้ยินเสียงในใจของคนที่เคยถูกควบคุมได้ คงสะดวกดี

ัuffa555

ขอบคุณนะครับ ขอรับไปเสพก่อนนะ 
::Crying:: ::Thankyou::

zannaty

ในที่สุดก็มาซักทีรอมานานมากๆ  ขอบคุณมากครับ

phantompain

โหวต โบกี้ ครับ ยังไงก็นางเอกของเรื่อง ซึ่งเหมือนจะถูกลืมไปสักพักใหญ่ๆแล้ว ถถถ+

samsung014

อยากให้ได้ทั้งสามคนเลย สวยๆทั้งนั้น ตัดใจยาก ถ้าทั้งสามคนรับกันได้จะสุดยอด ว่าแต่จะมีคนอื่นอีกมั้ยเนี่ย หุหุ พรุ่งนี้เจอโบกี้บ้างก็ดีนะครับ ไม่เจอนานแล้ว

nsrichantamit

เลือกยากจริง ๆ ครับ แต่ถ้าให้จริง ก็ต้องจัดเวลา บอก แอล ว่า ติดธุระ ขออีกวัน ให้พักก่อน นัดแป้งก่อน ส่วน โบกี้ นัดตอนค่ำ

may_290607908

ไม่อยากคิดถ้าโดนจับได้แล้วทุกอย่างไม่เหลืออะไรเลยจะทำยังไง

lucifer99

พระเอกเรา จัดน้องแอลเต็มที่เลย แต่ก็ยังคงล่มปากอ่าวเหมือนเดิม เหอๆๆๆ ขอบคุณครับ

harzard

เข้ามาดูเรื่องของท่านทุกวัน หายไปนานเลยน่ะครับ ถามว่าอยากเลือกใคร บอกเลยขอแฮททริก

mhoa2000

azerothx

เรื่องชักจะยุ่งไปกันใหญ่และ แต่ใจเชียร์โบกี้  ::Shy::