ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 19 – เที่ยวทะเล

เริ่มโดย assasin008, มีนาคม 25, 2017, 07:34:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะเที่ยวกับใครดีนะ

โบกี้ - ไม่ได้เจอกันสักระยะแล้ว ควรไปหาเธอนะ
แป้ง - หาเรื่องตื่นเต้นทำกับแป้งก็น่าสนุกดีนะ
แอล - กระชับความสัมพันธ์ให้ต่อเนื่องสักหน่อย
นอนเฉย ๆ หมดแรง

devilzoa

ไปทั้งหมดเลยได้ไหมเริ่มจากให้น้องเเอลมาหาที่ ม. พาเดินเล่นพร้อมกัน3คนและไปทำอะไรสนุกๆแบบที่แป้งบอกพร้อมกันเลย

salavin

บรรยายซะรู้สึกผิดต่อโบกี้เลยฮะ พอโหวตไป สงสัยมีคนคิดเหมือนกันเยอะ ฮ่าๆๆๆ

wattana2015

มีแว่นเป็นตัวช่วยเนี่ย  สะกดจิตมาเล่นมวยหมู่เลยมั้ย  สะกดน้องแอลไว้ก่อนแล้วตามด้วยสองสาวโบกี้กับแป้ง  เอรึจะนอนเฉยๆดีหว่าสามคนเนี่ยคงไม่ใช่แคฟ้าเหลืองนา  อิอิ  ::HoHo::

beer_a_riddler

ขอบคุณผู้แต่งมากครับ ตอนนี้ดีมาก

แต่คิดถึงโบกี้แล้ว ลุ้นว่าผลโหวตจะทำให้เจอเธออีกไหม

102030

คิดถึงโบกี้เต็มที่ละครับ ตอนหน้าขอโบกี้เถอะครับ 555
จะให้ดีใช้แว่นใส่ความคิดประมาณว่า คนเดียวเอานายหนุ่มไม่ไหว ต้องสามคนรุมไรงี้
เริ่มจากโบกี้ก่อนเลย แป้งน่าจะยอมตามโบกี้ ส่วนแอลน่าจะต้องใช้แว่นช่วยอีกรอบ
ขอบคุณครับ

darkdd1999

โหวตก่อนเมนต์ ใครๆก็อยากให้ไปหาโบกี้ 
ปล.1 หายไปนานเลยนะครับ คิดถึงสามสาวนี้มาก
ปล.2 ถ้าโพลล์ไม่พลิกล็อค อย่าลืมให้พระเอกเราหาไรโด๊ปนะครับ ไม่งั้นตัวเหลืองแน่ๆ 55555

archese

รอคอยมานานแสนนาน~

มาแล้ว ในที่สุด เราก็ได้อ่านผลงานท่าแอสแล้ว คิดถึงมากๆ เลยฮะ
วนอ่านไม่รู้กี่รอบแล้ว ไม่เบื่อเลยฮะ

ขอบคุณที่มาลงให้นะฮะ แต่...อะแฮ่ม...เอาอีกสัก 20 ตอนรวดได้ไหมฮะ. 555

::Evil::

midnightblusie

ไม่น่าถามครับ จับสวิงกิ้งซะเลยสิครับ

wasawat

ต้องให้ความสำคัญกับเมียหลวงก่อน

gamemer

ต้องไปหาโบกี้บ้างตอนต่ไปอิอิ ::Confident::
วิธีแก้ปัญหาใช้อันไหนให้เกิดปัญหาก็ใช้อันนั้นแก้ปัญหาแค่นั้นแหละ เอา3คนเลยแก้ความทรงจำคงไม่ย่กหรากหมีแว่นวิเศษนิ ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ ::GiveMe::

puenxno

สุดยอดของซีรีส์รักเลย เนื้อหาที่สามารถปรับให้เป็นตามการโหวตของแฟนๆได้ สมเป็นสุดยอดนักเขียนนิยายรักแห่งยุคจริงๆครับ

holovelove

รออ่านนานมากเลย รอคอยอ่านทุกๆวัน  กลัวผู้แต่งลืมลงเสียแล้ว
เหงาๆ

Ideology

อ่า กลับมาแล้ว ดีใจมากครับ
ผมว่าต้องเพิ่มระดับความสัมพันธ์กับน้องแอลสักหน่อยครับ 55

Pikajoo

กำลังจะลงแดงเพราะเฮโรอีน (xoเล่ม6) แต่ก็ได้ไอซ์(choice) มาประทังพอดีx

tokkatoramma

ผมคิดว่าคงไม่จบแค่3คนนนี้ คงมีหญิงร่วมชะตากรรมอีกมากโข เพราะพระเอกเราเทพครับ5555 ::Confident::