ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

howto

โป้งนี่หลอกใช้งานพอครับ ไม่ต้องไปคบมัน 555

nun_nun

siwa119421

pizzahutcha

khopop123

TheWut

เยี่ยมเลย กลับมาคราวนี้ 3 ตอนติดๆ สนุกทุกตอน  ::Glad:: แก้วกานดา ก็น่าไปต่อนะครัฃ อิอิ

txxt30

sunnie06

alatar

ดีใจที่ผลโวตออกมาอย่างที่อยากได้

version

tacklove

ไอ้โป้งนี่นิสัยไม่ดีแฮะ แล้วพี่หนุ่มเราจะทำไงดีล่ะ

nongza02

ห้องแป้งแน่เรย แต่โป้งมันรู้จักห้องแป้งได้งัยหว่า

lordofthetwo

มาไม่ทันโหวตตอนที่แล้วแฮะ ไม่เป็นไร ตามเสพงานต่อ
อย่าเพิ่งลอยแพ XO ไปเสียนะครับ รอเล่ม 6 อยู่ ขอบคุณครับ

every

แก้ไข**

โหวตละครับ เนียนๆ ตกลงไปก่อน แล้วค่อยหาทางช่วยแป้ง ได้แอ้มแบบตื่นเต้นๆ อีกทีสองทีก็น่าจะคุ้มอยู่

เสียดายจริง ไม่ได้กลับมาเช็คดู โหวตไม่ทันไป 2 ตอน ตอนนี้ไม่พลาดครับ ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับ

aty13

ยอมรับแผนไปก่อน หาทางซ้อนแผนทีหลัง มันต้องรู้เขารู้เราว่ามาไม้ไหน