ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosuteinu] The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 26, 2018, 01:20:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xifos44505

เห็นลายเส้นนึกว่าเซนไซย่าเลยย  แค่อาธีน่าคนเดียวไม่น่าจะพอออ ต้องมีอีกแน่ ชอบคับติดตามเลยย

maxzader

ดูทีแรกนึกว่าเซ็นเซย่า  55+   
ทำไมท่านเทพไม่มาประเทศไทยบ้าง  ::Crying::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ถ้าเทพมาเปิดให้ดูแบบนี้ก็ไม่รอดแน่โดนจัดหนักแน่เริ่มมีคนขอแล้วถ้ามีคนขอคนหนึ่งก็ต้องมีคนต่อๆไปแน่

siwapol55

อาธีน่า โดนรุมโทรมแน่ ดูจากตัวอย่างแล้ว
ขอบคุณมากครับ

Akira Watanabe

::Shy:: ขนาดเทพยังโดนรุมซั่ม คนเขียนเนื้อเรื่องก็เข้าใจแต่งจริง ๆ

ว่าแต่ลายเส้นแบบนี้คุ้นมากเลย  เคยอ่านตอนสมัยก่อน เหมือนลายเส้นคนที่เขียนโรงเรียนลูกผู้ชายเลย

Ae Haha

สงสารเทพ เอเทน่า แต่เพื่อการเอาชนะ ต้องยอมเสียสละเพื่อประชาชนจอมหื่น

worachat39

อาเทน่าหน้าตาคุ้นๆนะครับ พวกโพไซดอนคงไม่เจอพวกเซนยกพวกมาตีหรอกนะครับ 555

mariners1

หน้าตานี่คุณหนูซาโอริชัดๆเลย
เหล่าเซนต์ไม่มาช่วยไม่ได้นะ ::Crying::

trong5171

edcba

Paul Chan

นี้คือของขัวญจากทวยเทพเหรอ จัดกันซะคิดถึงเซ็นเซย่าเลย

anontatum

ลายเส้นเหมือนการ์ตูนเซนไซย่าเลยครับ อาธีนานี้แบบใช่เลย 555 ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

anontatum

มีการโดนลักพาตัวรึเปล่าครับ 555 ยังไงก็ขอบคุณมาๆนะครับ

siwapeeza

ท่านเทพทำไมท่านถึงยอมทุกอย่างเยี่ยงนี้ครับบบ

neokiseki

ที่ว่ากันเทพล่อกันมั่วไปหมดมันเป็นงี้นี่เอง