ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mokuzou] Unde Kudasai! Okaa-san!! แม่ยายร้อนสวาท! [แปลไทย By HypN♥s]ภาพสีมีซ่อน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 15, 2018, 08:18:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mana manee

::Glad::สุดยอดมากครับ ได้ทั้งแม่ยายและลูกสาว ลูกเขยเหลี่ยมทองอีหลี

เม้นท์ไม่ถึง 20เรืองไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่านทั้ง 2 ข้อ
แบน90วัน

virgoranger

1.พระเอกร้ายกว่าแน่นอนเล่นมองตั้งแต่แรกเลย
2.น่าจะโดนจับได้แล้วเลิกกับเมีย

edit โอโห พระยาเทครัวว

glaciar

พระเอกนิแหละครับ ตัวเงี่ยนเอ้ยตัวร้ายเล้ยยย

ส่วนตัวจบ ผมว่าจะแอบกินกันไปเรื่อยๆ  ::Oops::

untraman114

แม่ย้ายร้ายกว่าแน่ ๆ เพราะอ่อยขนาดนั้น

คิดว่าตอนจบ คงจบแบบลูกสาวไม่รู้และแอบเอากันต่อไป

ถ้าเมียรู้คงช้อคตาย  ::Oops::

b522055023

1. พระเอกร้ายมากวางแผนแก้ตัวไว้หมดละ รอแม่ยายตื่นเท่านั้นพอ

2. ไม่แน่แม่ยายอาจวางแผนทั้งหมดไว้แล้ว พ่อตาทำงานไกล ตัวเองก็เหงา เลยอยากใช้ลูกเขยบำบัดความเxี่ยน

ravit.weera

นายไข่ย้อย

1.แม่ย้ายร้ายกว่านะผมว่า ส่วนพระเอกนี่มันออกชั่ว

2.คงจะจบลง 3 p ครอบครัวแสนสุขแน่นวน ::DookDig::
อิอิอิ

akasaboy

1.ผมว่าแม่ยายแสบกว่าครับ
2.จบที่แม่ยายกับลูกเขย ตอนที่เมียไม่อยู่ (เมียไม่รู้เรื่อง)

555+ ผมทายถูกหมดเลย เมียไม่รู้เรื่องจริง ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

littlevoi

คำตอบที่ 1 : ส่วนใหญ่คนเปิดก่อนมันแพ้ตอนหลัง 55 แม่ยายร้ายกว่าแน่นอน
คำตอบที่ 2 : น่าจะจบแบบอุบกิน แอบกินกับแม่ยายไปเรื่อยๆ

ขอบคุณครับบบ

showlao

แม่ยายร้ายกว่าแน่ๆๆ ทั้งหทดมันต้องเป็นแผนของแม่ยาย
ตอนจบลูกสาวอาจจะกลับบ้านมาเจอก็เลยกลายเป็น 3P เราสามคน จบแบบมีความสุข

Nondon

จากประสอบการณ์ทำข้อสอบ 
1.ถามแบบนี้ตอบได้เลยว่าแม่ยายร้ายกว่า ทุกอย่างเป็นแผนของแม่ยายแน่ๆ
2.ตอนจบพระเอกถูกแม่ยายรีดน้ำจนไปต่อไม่ไหว

nekki

-ผมว่าแม่ยายร้ายกว่า ดูแล้วน่าจะหลับให้ท่ามากกว่า
-ตอนแม่ยายจบน่าจะเอาพระเอกจนตัวเองท้อง และไม่น่าเป้นแนว3pด้วย

Akira Watanabe

::Sweat:: ถ้าตอนนี้ต้องตอบว่า พระเอกมันร้ายมาก มันจู่โจมก่อนเลย
ส่วนตอนจบ น่าจะโดนแม่ยายเล่นงาน จนถอนตัวไม่ได้

::Horror:: กลายเป็นว่าสมยอม ซั่มกันจนท้องซะงั้น 

B&B

ขอตอบ
1.คุณแม่ยายนี่ร้ายสุดๆ ดูจากชุดชั้นในก็รู้แล้วครับ ชุดยั่วชัดๆ
2.ครอบครัวติดเซ็ก ละมั้ง

Σ(O_O;)Σ(O_O;)

ผิดสองข้อเลยเฟ้ยยยยยยย!!! ครั้งแรกที่ผิดหมดเลย ฮือๆๆๆ

คุณลูกได้สวยจากแม่ แต่ไม่ได้นมจากแม่เลย น่าสงสารจริงๆ

คุณลูกน่ารักนะ แต่แม่สวยเวอร์!!!! แถมโคตรเอ็กซ์อีก

แต่เอาจริงๆ ถ้าถามว่าใครร้ายจริงๆ ก็ทั้งคู่นั้นแหละครับ แต่เพราะความหื่นของพระเอกมันเลยกลายเป็นอย่างนี้ ตอนท้ายคุณนายเลยกลายเป็นพวกติดเซ็กซ์ เท่ากับว่า พระเอกร้ายแต่แรก ส่วนคุณนายร้ายตอนท้าย อิอิ

แต่ผมสงสัยอย่างเดียวคือ ทำไมคุณลูกทำโอทีดึกจัง ไม่ต่อดีกว่า เดี๋ยวดราม่า อิอิ

เอาลาะครั้งหน้าต้องตอบถูกทุกข้อ ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณครับ

555 ผมดูว่าพระเอกมันเหี้ย(ม) มากนะปล้ำไม่ปล้ำเฉยๆ เล่นบังคับข่มขืนด้วย
ส่วนแม่ยายไม่ว่าจะยอมหรือไม่ยอม ตอนนี้ก็ท้องไปแล้ว
  ::Touchy::

kittichai.pachdam

กินเหล้าแล้วนอนก็เสร็จเลยละสิแบบนี้

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่านทั้งสองข้อ/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน