ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Roman Shoten] No one can notice me! ไม่มีใครมองเห็นผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2019, 07:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly8

แปลกแฮะหรือโดนจับนอนขนาดนั้นแต่ไม่รู้สึก หรือพระเอกมันจินตนาการไปเอง

edit สรุปไม่มีหักมุมเหมือนเรื่องก่อน 555555 แบบนี้อีก6วัน น้ำหมดตัวแน่ๆ

สินสอด มากมาย

หาเงินก่อนโว้ยอย่าพึ่งรีบซั่ม พอนายมีเงินค่อยเอาไปใช้หาสาวมาซั่มก็ไม่สาย รีบร้อนจิมๆ ::Angry::

edit: เวรมีปล่อยขายด้วย คนซิงจะเหลือไหม ปล่อยเด็กโตบ้าง 55555 แต่มีจริงถามว่าซื้อไหม ซื้อดิ

abc123abc

ผมจะใช้แอปนี้ยังไงก็ได้ เพราะมันไม่มีกฏยังไงละ!!!  ::Glad::

ต้องมีต่อแล้วละจังหวะนี้ จะว่าไปพระเอกเรานี้ไปเอาน้ำมาจากไหนเยอะแยะ

zumlee

น้ำแตก นองเบอร์นั้น ยังไม่รู้สึกจิงหรอคุณนาย

สงสัยจะจัดทั้งหอ ระวังเสื่อมนะเฟ้ย ใช้งานหนักแบบนั้น

krittasak

mryenta4

แค่ได้ ข้อความ ก็ได่เลยหรอแบบนี้ ไร้ตัวตน จัดให้หมดแบบนี้

อิ่มหน่ำสำราญใจ ห้องพักหญิงกันเลยทีเดียว  แจ่มๆทั้งนั้น

nuang12308

แนวนี้ผมชอบเลย มนุษย์ล่องหน , หยุดเวลา  ว่าแต่พระเอกใช้ความสามารถได้ไม่คุ้มเลยนะไปแค่หอสตรี ถ้าผมได้ความสามารถนี้มานะ 555

ti ok

ไม่สนก็ไม่สนใจเกิ๊นนนน โดนเอายังไม่รู้อีก เเดาเลยว่าไอ้หนุ่มนี่ต้องเอาอีกไม่ต่ำกว่า 3 คน

CoolNook Thangsakul

อ่านจบแล้ว ครบ6วันนิ สงสัยท้องกันทั้งเขตเลยมั้งนั้น

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เค้ายังทดลองใช้อยู่ อย่าใช้เพลินจนเวลาหมดนะเฟ้ย

เองก็เที่ยวเอาเค้าไปทั่ว น้ำไม่หมดตัวมั่งหรอฟะ

Pareq

ไม่ค่อยได้เข้ามาบอร์ดนี้ครับ อยู่แต่ห้องรูปกับห้องคลิป พอมาเสพงานสายนี้ก็ดีเหมือนกันครับได้ฟิลเหนือจินตนาการดี

กำลังเป็นห่วงพระเอก กลัวจะสนุกเพลินจนหมดเวลา เดินแก้ผ้าโทงๆขนาดนั้น ถ้าเป็นเรื่องจริงผมคงขนเงินก่อนละครับ หมดเวลาแล้วถ้ามีเงินยังสนุกต่อได้

edit: บอกตรงๆว่า คงฟิตไม่สู้พระเอก แต่ถ้าแอพนี้ใช้ได้จริงๆ คงขับรถไปมหาลัยก่อนเลย เป้าหมายเยอะแน่นอน

HaruKi02

แอพมันเป็นแอพไร้ตัวตนสินะ หึหึ วิธีใช้งานมันก็แหงอยู่แล้ว แต่ 1 อาทิคย์นี่ น้อยไปนะครับ 555

แต่คิดไม่ออกว่าถ้าไม่เอาไปเล่นซน แล้วจะเอาไปทำอะไรดี

ว่าแต่หลังจากที่ไอ้หมอนี่จากไปแล้วนี่ สภาพจะเป็นยังไงล่ะนั่น

neokiseki

มันต้องเผลอหมดตัวทดลองสักที่แน่ๆ

ไม่หมดแหะ แต่ผญดูไร้อารมณ์มาก

นายไข่ย้อย

แนวไอเท่มแปลกๆมาแล้ววว คราวนี้เป็นแอพเหรอเนี่ย ขอวาปเดียวตามไปสมัคมั่ง ::JubuJubu::

พี่พระเอกนี่ก็ถึกจิงๆ โดฟอะไรเป็นอาหารบ้างเนี้ย
อิอิอิ

bunchucherd