ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Roman Shoten] No one can notice me! ไม่มีใครมองเห็นผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2019, 07:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamom

เปิดใช้แอพแล้วต้องพกติดตัวตลอดรึเปล่า

Edit มีช็อตในฝันของหนุ่มๆด้วย ห้องเลสนี่แน่นอนจริงๆ แต่แก้ผ้าเดินนี่ไม่ต้องพกมือถือที่เปิดแอพไว้ แล้ว สงสัยว่าแอพทำงานยังไง

time288

คนไม่สนใจแต่ อารมณ์ผญ น่าจะมานะไม่ใช่เฉย  ::Dizzy::

Edit น้ำหมดตัวพอดี 6 วัน

strikef.

อยากช่วยเป็นกำลังใจให้นะครับ ขอบคุณสำหรับการ์ตูนทุกเรื่องที่แปลมาเลย จะได้อ่านต่อก็ดี จะไม่ค่อยได้อ่านก็ช่าง แต่ตอนอ่านนี่ปวดตับแบบสุดๆ จริงๆ 555

ขออนุญาติช่วยตรวจคำนะครับ หน้าสุดท้ายก่อนจะซ่อน หอนักศึกษา พิมพ์พลาดนะครับ

รุ่นทดลองใช้แล้วยังได้ผลขนาดนี้ ถ้าได้ตัวเต็มมาใช้ น่าจะสุดยอดกว่านี้หลายร้อยเท่าแน่นอน รอฟังชั่นเต็มเลยครับ 555

Kokoha

ชอบแบบสะกดจิตมีอารมร่วมมากกว่าแบบนี้ของตายเกิน

bigboy001

::Thinking:: จริงๆผญ. น่าจะน่าจะรู้ตัวบ้างนะ
โดนเอาขนาดแตกในแล้วแตกอีก ไม่รู้ก็แปลกอะ
ถามว่าแอพมันผิดไหมเหรอ มันผิดอยู่แล้ว
แต่หากถามต่อไปว่ามันแหล่มไหมละ
ก็แหล่มแน่นวล อยากหามาใช้เลยทีเดียวเชียว
งานนี้ สาว ๆ ดาราดัง โดนเยสheeบานแน่นอน ::Confident::

EDIT พระเอกดูเวอร์มากๆ เอาไป 5-6 น้ำไม่เลิกยังไหว ไม่พักด้วย ไข่คน หรือ ปั๊มน้ำผลิตอสุจิอะไรจะเร็วปานนี้ 555+

nakashima1596

ก็ถ้ามีแอพนี้จริงนะ แฮร่ ไม่ต้องคิดมากกันเลยทีเดียว
พระเอกก็นะ ลายเส้นอ.ท่านนี้ก็แจ่มไปเลยนะคับ อวยๆ 55
ถ้าเมลเข้าจริงจะทำอะไรอยากแรกดี 55คิดเล่นๆ

krapang

ดีกว่านี้  ก้อ ปุ่มกดให้ทำตามใจสั่งแล้ว   ไม่อยากคิดเรยถ้าเกิดกับตัวเอว

thai4id

กินเมมเครื่่องไหมนี่ หาโหลดบ้าง 1 อาทิตย์มันน้อยไปนะ

โดนเปิดซิง แต่ไม่รู้ตัวเลย ตายๆๆ แบบนี้เด็ด
อะไรๆ ก็กู

TonynaHee

แอพขายเมื่อไรจะไปซื้อบ้าง

ว่าแต่ไม่กลัวติดโรคเลยหรอ เจอใครสวยๆก็ใส่หมด ::HoHo::

tuix

บอกว่าหลอกลวง แต่กดใช้แอปเฉยเลย อิอิ หรือว่าจะเป็นผู้หญิงหลอกแกล้งว่าไม่สนใจ แต่จริง ๆ คือรู้ตัวหรือเปล่านะครับ

auankung

เป็นแอพที่น่าสนใจมากครับ 555 ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ ครับ

karnkarn

ความจริงมันคือ แอพถอดจิตคือคิดไปเอง ตามจินตนาการ โดนเอายังพูดเรื่องกับข้าวตอนเย็นอยู่เลยอะไรมันจะขนาดนั้น

สุดจริงเป็นแอพที่เจ๋ง ต่างจากทั่วไปปกติจะมีแต่ หยุดเวลา
แต่เมื่อไม่มีอารมณ์ร่วมนะ

itschelsea11

โหลดตอนไหนอะ ล่องหนมันน่าจะรู้สึกบ้างนะ ถ้าทำอะไรกับอีกคน

ถึงจะล่องหนได้ ได้เยไปเรื่อยแต่โหมีแรงไหวได้งัยตั้งหลายคน

zidane123