ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 03, 2019, 08:50:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weonsaml

จริงๆผมไม่ค่อยชอบอ่านโดจินเท่าไร​ แต่เรื่องนี้ต้องบอกเลยว่าสนุกมากจริงๆ​ +กับท่านที่แปลสุดยอดเลยครับ   ชุนจิ  แรกๆเริ่มเหมือนจะไม่ชอบเรื่อง​sex​ แต่เจอ2แม่​ลูก​ เหมือนถึงขั้นเสพติดเลยขอติดตามจนจบเลยครับ

Edit น้องรับไม่ไหวแล้วจ้าา​ แม่แท้ๆของชุนจิสุดท้ายก้ทนความต้องการไม่ไหว​ ตอนหน้าฮาเร็มแน่นอน​ ต้องดูแล้วละว่าจบลงแบบไหน​ ขอบคุณ​ท่านผู้แปลมากครับบ

Jikkig16

จากที่ดูและอ่านข้างต้น แสดงว่าคงจะมีแค่แม่เลี้ยงและน้องล่ะมั้ง ก็มีแม่ทำงานอย่างนี้ก็ต้องมีคิดบ้างแหล่ะ มีตั้ง2คนช่วยๆแบ่งๆกันไปน่ะ ::Sweat::

ได้ใช้ปากนี่ ก็สุดยอดแล้ว ไม่รู้ว่าจะลึกซึ้งแค่ไหน ถึงขนาดน้องบ่นว่า ไม่ต้องมีเราก็ได้

Jjzjjzjzj Znnznznn

งานนี้ทั้งแม่เลี้ยงทั้งแม่แท้ๆมีเสียวกันบ้างล่ะ พระเอกของกำลังขึ้นเลย

bigboy001

::Thinking:: ผมเดาเลยว่างานนี้แม่โดนจัดหนักแน่ ๆ อ่อนลูกขนาดนี้ เอาซะให้หอยแหก อย่ารีรอครับ ::DookDig::

ในความรู้สึกลึกๆ แล้วแม่นี่แหละเงี่ยนสุดๆเลย เพราะพ่อไม่ค่อยจะเอา มันแต่ไปเอากับเมียใหม่ไง...ก็น่าเห็นใจอยู่นะ

Tanapol Srimanop

ได้เวลาสวิงแล้วสินะไม่งั้นไม่กลับมาอยู่ด้วยกันหลอก

apeevit

แม่เลี้ยงแบบนี้​ หาได้ที่ไหน...  ถ้าในชีวิตจริงมีแบบนี้​ ผมไม่มีแล้วฟงแฟน

นายไข่ย้อย

ต้องเลือกเข้าทีมขุนแม่ตัวจิงอยู่แล้ว  แหม่ ส่วนที่เหลือนี่กลัวจะโดนสูบหมดตัวก่อนฮ่าๆ ::DookDig::
Edit ว้าวๆ ขุนแม่ออกโรงแล้วได้เวลาจัดหนักลุ้นๆๆๆ
อิอิอิ

เฒ่า

แม่แท้ๆจะฟันลูกชายแล้วเสียดายแทนพ่อจริงๆที่มาตายก่อนไม่งั้นคงสวิงกัมันเลยครับอิอิ

tukatub.chaipat

knightmoon

มีอารมณ์กันทั้งคู่แล้ว แต่ยังอดใจไหวอีกนะ ก็เลยมาจัดน้องแทน จนคุณน้องไม่ไหวเลย ต้องให้แม่เลี้ยงช่วยต่ออีกคน อยากอ่านตอนที่จัดกันแล้ว แม่ ลูก

แม่มาจัดแล้ว ตอนหน้าก็คงจะได้เห็นฉากนั้นล่ะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ยังไง๊ ยังไงก็ได้หมดทุกคน เหลือแม่อีกคน แต่จะตอนไหนเท่านั้นเอง

ไปง้อน้องสาวเองด้วย  จะได้เป็นครอบครับเดียวกันซะที ทีละ3

eakachaiiiii

เหมาหมดบ้านไปเลย น้องสาวนี้น่าจะเป็นพวกชอบเอาชนะ ปากแข็ง ซึนไปวันๆ

สรุปหื่นดันทั้งบ้านน ชอบลายเส้นตอนเสีนวจริงๆ หน้าตาเหยเกกันหมดเลยตอนแรกๆที่บ้านน้องสาวเข้ามาคิดว่าพระเอกจะเป็นของเล่น กล่ยเป็นพระเอกรุกหนักกว่าอีก5555

yopern

ตัวตนที่แท้จริงของชุนจิเริ่มเผยออกมาเรื่อยๆแล้วซินะ มายุยังต้องวิ่งหนี ตราบใดที่ความต้องการส่วนที่ลึกที่สุดของชุนจิยังไม่ได้รับการตอบสนอง ระวังให้ดีสองแม่ลูก

edit แต่ความต้องการส่วนลึกของแม่เปิดเผยก่อนซินะ