ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragoness

กว่าจะมีพลังพิเศษก็ต้องตายซะก่อน ลุงต้องเอาให้คุ้มนะฮะ

yes_coke

ตาลุงเดินแก้ผ้าตามถนนไม่หนาวบ้างรึไง หมายตาแต่เด็กๆสาวๆด้วยแบบนี้แจ่มเลย ขอบคุณสำหรับงานดีมีคุณภาพนะครับ

นายไข่ย้อย

น่าอิจฉาลุงจิงๆ มีสกิลหยุดเวลาแบบนี้

แต่ถ้าผมได้มา จะเอาไปปล้นธนาคารก่อนเลย

แต่เซอร์ไพร์ดนิดๆนะเนี่ยมีแนวโลลิออกมา

::GiveMe::

แต่ถ้าตายก่อนแล้วค่อยมีพลังอันนี้ก้ไม่ไหวนะ  ::DookDig::
อิอิอิ

MADAOO

ZA WARUDO! อ้าว ไม่ใช่เหรอครับ(ฮา)
ถ้ามีพลังการหยุดเวลาได้ละก็ ครองโลกอะไรกัน ไร้สาระ มันต้องแบบนี้สินะครับ

HK

ต่อยาวอีก15เรื่องสุดยอด ::DookDig::

แตทำไมน่าพลังหยุดเวลามันไม่มาอยู่กับเราบ้าง แต่เท่าที่ดูเหมือนพลังจะไม่ส่งผลกับความเจ็บแหะ ::Thinking::

Veeravut Arti

อย่างงี้ต้องไปตามร.ร.สตรี มีน้องๆเป็นร้อย ล่อให้สะใจไปเลย

Phoowadol

นี่ลุงแกหยุดเวลาเพราะ ได้บทคาถา อะปัท ถิโย ถิเถ เถนา. เนี่ยนะ 555 ::HoHo::  แต่ว่าอย่าทำเป็นขำเล่นๆนา. ลุงแก่เอาจริงแฮะ.

ฮะๆ มันท่องอะไรไม่รู้ผมเลยใส่ๆไป  ::Sweat::

ล่อสาวน้อยกลางถนน ถึงสองคนเลย. เฮ้อหนูน้อยเอ๋ย ช่างไร้เดียงสาแท้. โดนเปิดซิงไปแล้วยังไม่รู้ตัวเลย ::Crying:: ดูถ้าจะยังไม่พอสำหรับลุงหื่นตัวนี้นะ กะจะเก็บเด็กทั้งเมืองเลยรึไงฮึ.  ::Angry::  ว่าแต่ตัวอย่างที่ให้มา ไม่ได้สปอยด์. ใช่มั้ยครับท่าน อิอิ แต่ละตอนนี่ มันแสดงให้เห็นว่า. ต้องบำรุงตับให้ดี ไว้ก่อนแล้วหละ 55
Edit นั่นไง นี่ก็ล่อเก็บละอ่อนไปอีกละ แต่ไอ้ข่าวลือที่เด็กท้องที่ชิบูย่า แสดงว่ามีคนอื่นอีกสินะที่ทำได้แบบลุง55คราวนี้แหละ ได้เสียวกันทั้งเมืองแน่

Jeed168

มาสายนี้อีกละไอ้ลุงอ้วนลงพุงคิดจะตายแต่เสือกไม่ตาย....

มันเสือกโชคดีดีได้มนต์หยุดเวลาซะนี่ (โคตรอยากได้เลย) อิจฉาโว้ย!!!!

ขอบคุณท่านมากนะครับ ::Thankyou::

tazasss01

ขอผ่านแนวโลลิครับ ชอบแนวอื่นมากกว่าครับ แต่ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

::Thankyou::  ::Thankyou::

ninku

::DookDig:: ลุงไปหาเครื่องหยุดเวลามาจากไหนเนี้ย อยากได้บ้างจัง ครับคุณครับ  ::DookDig::

st4rking1

แบบสีก็มา  อีตาลุงนี่ดันชอบเด็กอีกต๊ายตายย

ขอบคุณมาก ๆ

boyz123

อยากหยุดเวลาได้แบบนี้บ้างจัง อิจฉาลุงเลยได้เอาเด็กซิงๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลุงฆ่าตัวตายแต่ไม่ตายหรือตายไปแล้วแต่ความหื่นนี้สุดยอดตอนนี้เปิดไปแล้วสองอีกสามกำลังจะโดน

#ลุงนี้ว่าหื่นแล้วแต่อีกคนน่าจะหื่นกว่าเพราะว่าลุงจัดไปแล้วห้าคนยังไม่มีข่าวลือแต่อีกที่มีข่าวลือแล้ว