ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paisan Wongkraso

เขีนนได้น่าคิดตาม  ตัวละครคงสอดคล้องกับผู้แต่ง เห็นภาพ

Pichit P

biboth2

ผมเรียงถูกมั้ยครับ ova -บทนำ -ตอนที่1

Dragoo

เชดเอาแล้วๆ มีคนจับได้แล้วไง จะจัดการกับแผนการยังไงต่อไปล่ะทีนี้
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

supertor

กลับมาย้อนอ่านใหม่ แคชื่อตัวละครก้แข็งละครับ 

fosroc

อ่านไปอ่านทา เหมือนข้ามเลย

signo123

อ่านแล้วยัง งงๆอยู่ เด่วลองอ่านอีก

place

พึ่งจะได้มีโอกาสมาติดตามครับ อ่านแล้วรู้สึกเพลินมาก อ่านรวดเดียวจบ น่าติดตามทีเดียวครับ ขอบคุณมากนะครับ

shino

::Glad::ขอบคุณครับ ไซไฟ ไกม หรือ ไม่ใช่

singeroil

เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจมากครับ
ชอบแนว ๆ ที่พระเอกมีมนต์ลึกลับช่วยแบบนี้อยู่พอดีเหมือนกัน
ขอบคุณครับ

::Thankyou::

starfucker

เพิ่งมาตามอ่าน น่าสนใจมากๆ อยากรู้มากว่าต่อไปจะรับมือกับตัวละครเยอะขนาดนี้อย่างไร

ilovenoei

อ่านบทนำแล้วน่าสน ขอติดตามอ่านครับ

Kan Setthawut

เกิดมามีวาสนาแค่ถ่ายรูปให้คนสวยก็คงดี เห้อออ 55555 ขอบคุณครับ

nawin1357

เริ่มต้นได้น่าติดตามดีครับแล้วก็การใช้คำได้ได้ไหลรื่นด้วย

castiel47

แค่บทนำก็น่าติดตามแล้วว่าจะเป็นยังไง