ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2018, 04:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stricker

ขอบคุณคร้าบบ นุกมากก พึงกลับมาใช้ บอร์ด 555

TCM12.0

เคยอ่านตอนนี้ในไหนนี้แหละจำไม่ได้ มาเมนส์ทันไหม555 ผญมันมีใจแล้วอะเลยไม่ค่อยntr

KOSAGI

ถ่ามี้เพื่ือนแบบนี้ปวดหัวหน้าดู จะจบยังไงหว่า

microsd

ซีรีย์นี้พึ่งเห็นว่ามีแปลไทย สุดยอดด ลายเส้นนี้ชอบมากๆ หาผลงานของอาจารย์คนนี้มาแปลเยอะๆนะครับ

Super WinZa

อิจฉาไอ้เด็กนี่จัง เดี๊ยวมันฟาดเรียบแน่

jin144

สวัสดีค้าบ

พี่สาวเริ่มร่านเรื่อยๆ หวังว่าคงไม่มาเอาน้องชายนะ

g9898

หัวเกรียนจะได้พี่ๆทั้ง 2 หรือป่าวหว่า หรือจะรักเดียวใจเดียว ::Sweat::

rukjung19

Glauca Servant SK

นี่มันเป็นการ blackmail ชัดๆ แต่รู้สึกหน้าไอ้เก็กโล้นมาให้

gufferau0000

ตัวเพื่อนมันนิดเดียว ยกสาวเจ้าทั้งตัว 69 แบบยืนชิวเลย สนุกมากครับทขอบคุณครับ

adobe

กลับมาเม้นจากตอน3

ถ้าจำไม่ผิดผมเคยอ่านมาแล้ว(แต่ไม่ใช่ในนี้)

ตั้งแต่ตอนที่แล้ว จนถึงตอนนี้ แสดงให้เห็นถึงความแผนสูงมาก นี่ถ้าไอ้หมอนี่มันจะเป็นเพื่อนกับน้องชายจริงๆอยู่แล้ว แค่มีผลประโยชน์ทับซ้อนมา มันน่าจะเล่นอะไรได้หลายอย่างกับเนื้อเรื่อง ตัวละครมันจะดูมีมิติขึ้นมาหน่อย แต่ตอนนี้เหมือนเห็นว่ามันแค่บ้ากาม หวังฟันonly