ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Furareta Kanojo คนที่ใช่หรือสิ่งที่ใจต้องการ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2019, 02:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tokenku

เตอร์ เอง

kornsipa

แฟนเราเรายังไม้ได้เเอ้มแต่

โดนคนอื่นเอาไปกินซะแล้ว

pandazaa

thana0707

นางเอกสายหื่นแบบนี้ พระเอกเจี๋ยมเจี้ยมคงอดแน่

อ้าวที่ไหนได้ พระเอกจัดคืนแบบสาสมเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ในเมื่อตัวสาวเอาใครก็ได้ ขอแค่ได้เยส  เองต้องไปแจมแล้วละ

ถ้าเองรู้ใจสาวตั้งแต่ต้นนะ สาวคงเป็นของเองคนเดียวแล้วละ

arrow2407

siwapol55

พระเอกจะโดนแย่งแฟนไปไหมเนี่ย หวังว่าคงไม่ดร่าม่ามาก
ขอบคุณมากครับ
ไม่โดนแบบนี้ซิดี อยากเห็นพระเอกตอบโต้คนที่มาแย่งแฟนแบบนี้มาก

minkzavoy555

Peter Taowating

ไอ้หนุ่มพระเอกน่าสงสาร สงสัยชั้นเชิงไม่ดี รุกไม่เป็น ใช้เงินเยอะ แต่ดนคนอื่นคาบสาวไปฟาดซะ น่าสงสาร แปลกนะ บางทีดีไปสาวไม่ติด  ::YehYeh::

เสียดายสาวเจ้าไม่พูดตรงๆว่าชอบดุ้น แปลกดี ยอมไปให้คนอื่นทำแทน มาเจอไอ้หนุ่มจัดเต็มคงติดใจ แต่ไอ้หนุ่มไม่รู้วันหลังจะเปลี่ยนใจไหม ::Doubt::

Ke2l3e2oS

พระเอกไม่ทำอะไรซักที เลยเลิกเลย

พอทำที จัดซะหนักเชียวว

010377

โดนรุมเวียนเทียนเลย สงสารพระเอกนะเนี่ย

สาวกึ่งโรคจิตเจอชายพอๆกัน สนุกมากครับ

สมชาย.รัต1

jo2515