ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Furareta Kanojo คนที่ใช่หรือสิ่งที่ใจต้องการ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2019, 02:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dewqc987

เปย์เป็นแสนแขนไม่ได้แตะ ไก้งี้ซื้อกินเอาเหอะ

หักมุมซะงั้น พระเอกมันต้องแอบดูแล้วว่าว แล้วคอยเก็บซากที่เหลือสิ

rebuffz

ผู้ชายกลัวแบบนี้ ก้สมควรแล้วแฟนเปลี่ยนใจ ผู้หญิงนิ่งๆแบบนี้สุดยอดแล้ว

อ่าวกลายเป็นสติแตก เย็ดรัวๆซะงั้น นึกว่าจะนั่งร้องไห้ที่แฟนเป็นกระหรี่ร่านควย งงเลยทีนี้

thetwo

นางเอกไม่ขอเองนี่หว่า แล้วทิ้งไปเอากับคนอื่น ถ้าขอก็ต้องโดนอยู่แล้ว

อุ้ย เข้าโหมดหื่นแล้วน่ากลัวเลยแฮะ ฮ่าๆๆ นางเอกบานแน่ งานนี้

hippopov2

บางทีสุภาพบุรษไปก็ไม่ดีนะ ถึงว่าสิทำไมผู้หญิงชอบคนเลว เพราะคนเลวมันเย็ดแน่ๆนี่เอง 5555

เข้าทางสายโฉดแต่แรกก็ได้เปิดซิงไปแล้ว แต่อย่างน้อยก็ทำให้สาวเค้ารู้ว่าเราก็มีของดี

xabi0424

ดีเกินไป เธอก็ไมเลือก 55 เจอคนแบบนี้ชอบ ร่านจริงๆนางเอกเนี่ย

Edit  เกมพลิกซะงั้น เข้าทางพระเอกเลย จัดหนักไปเลย

Summermay

มิกิโดนเซ็กส์หมู่เข้าไป สะใจแน่นอน แต่พระเอกล่ะจะเปลี่ยนเป็นคนละคนได้เลยมั้ย จะกลายเป็นเก็บกดจนไปจัดหนักนางเอกแก้แค้นให้สาสมเลยรึเปล่า

ใช่เลยแฮะ แต่ไม่ได้แก้แค้น ไม่คิดว่าพระเอกจะยังซิงนะเนี่ย คิดว่าเป้นคนดีเฉยๆ แต่ไก่อ่อนก็อ่อนไม่นานเพราะได้ตัวอย่างดีก่อนหน้าแป๊ปเดียวเอง

xfreestylex

นี่แหละ ที่เลิกกันเพราะเธอดีเกินไป  เรื่องมันเศร้า

sagekung

ซวยเพราะตัวเองไก่อ่อนซะงั้น

เหมือนได้ปลดล็อคจัดยันสองทุ่ม55555

Deep Sea

สุภาพบุรุษมักอดใช้ไดเสมอครับ
พระเอกรู้ตัวช้ามัวเเต่เป็นคนดีเเต่ก็จัดให้แบบเต็มๆครับ

Whๅ่tE

เสร็จพวกนี้ทุกที เห็นละหดหู่ แต่ก็เร้าใจแปลกๆ

เอ่าหักมุม วินๆคู่ไป นึกว่าพระเอกจะไก่อ่อนซะละ

gufferau0000

เปย์เป็นแสนแขนไม่ได้เตะ คำนี้ใช่เลย

รอชมครับว่าพระเอกจะทำอย่างไรต่อ

นี่น่าจะเป็นหนึ่งในน้อยเรื่องที่พระเอกปรับตัวกับเรื่องนี้ได้และ จบกึ่ง happy เลยนะเนี่ย หายากมาก นึกว่าจะตามพล๊อตปกติซะอีก

Noproblemman

พระเอกมันดีเกินไป เจอแบบนี้..จุกเลย

อ่านแล้วไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจกับมันดี
แต่ก็พอทน โดนไปแค่ 3 ดุ้นเอง
ขอบคุณครับ

akasaboy

พระเอกไก่อ่อนจริง ๆ คบตั้งนานไม่รู้ว่านางเอกต้องการอะไร โดนรุมซะแระ เตลิดแน่ ๆ

::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ขอถอนคำพูดที่ว่าไก่อ่อนครับ พระเอกมันออกจะโรคจิตนิด ๆ แสดงว่ามันรักนางเอกมาก ๆ สามารถเอาต่อจากคนอื่นได้นี่ไม่ธรรมดานะ อ่านแล้วปวดตับดีจริง ๆ แต่ก็สมหวังแล้วเนอะ แม้ว่ามันจะไม่ค่อยถูกทางสักเท่าไร
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kongpop

พระเอกจะเล่นอะไรไหม
แบบจบสวย ธรรมดาไปหน่อย